Căng tin cấp II

tran hoang long

tre con bay gio vui tinh nhi. ngoi xem cac em noi chuyen ma anh cung thay tre dc may ngay!
10 phut nghi cua trương cap3 chi la cho con dg di toi cang tin xa hon thoi ma< tu nha e den tan sau nha b>
con ko gi ma phai ngai dau em a. voi cai xa hoi hoc sinh thoi nat cua trương c2 thi nhung con ngươi nhu chung ta da la trong sach roi, ma con nhung ngươi ma em goi la thieu nang thi anh thay la than tương vi su tu tinh va ngay tho cu.
to thao: ba thao oi ngay xua la ba hay uyen thich thang DHDA mat seo ay nhỉ

estrella

Active Member
Bạn Long gì ơi, bạn nói gì thế hả, DHDA là papa nuôi của tôi đáy, hận nó chưa hết dỏ dồ đâu thích nó

estrella said:
eh ăn nói cẩn thận nha con em bảo ai thiểu năng đấy hả
Da! Em co' bao chi dau! Em chi? bao nhung~ ai ko biet ... YEU thui! Hie hie. A` quen! Chua chu' thich' voi' moi nguoi`! Nhung~ nam thang' do^? don' cua em da khep' lai! Canh' cua tuong lai dang rong mo? cho` don' em! Vi` bay gio`! Em la` 1 dua' ngoan ngoan~! Da~ tung` the^` co' con ... meo` lam` chung' la` se~ ko yeu bao gio` nua~! Kem` theo cau ... Em ma` noi' dieu thi`... Nguoi` Yeu em chit! Hie hie! Noi' the' thoi! Nhu*ng ko yeu duong zdo' zdan? nua dau! Em biet' to^.i em roi!

qua_chanh_chua

lại cái kiểu thề " nếu em nói điêu thì trước mặt em tự dưng hiện ra cái BMW" đây?
Hay là " nếu em nói sai thì 2 tai em ko có lỗ , nếu em nói đúng thì 2 đầu gối em ko bằng nhau " =))=))=))

qua_chanh_chua said:
lại cái kiểu thề " nếu em nói điêu thì trước mặt em tự dưng hiện ra cái BMW" đây?
Hay là " nếu em nói sai thì 2 tai em ko có lỗ , nếu em nói đúng thì 2 đầu gối em ko bằng nhau " =))=))=))
Sao biet! Hie hie :D ;-)

qua_chanh_chua said:
trời ơi , ngây thơ phải gọi = kị nhá ! Các anh em cẩn thận ko thì bạn này " ngây thơ " lắm đấy !
Ui' doi! sao Vanh lai no*~ noi' Keo nhu* the? Hic hic hu hu ! Em tui tha^n qua! Phai kiem' cai' goi' ma` nam` khoc' day! ( tien the? ngu? luon pa` kon nhi?) :p

qua_chanh_chua

chết rồi , mình cứ ngồi câu bài mãi , tự dưng nhận ra là cái name của topic này nó hơi bị... lạc đề ( hay là mình nói chuyện lạc đề nhể? ) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000