Căng tin cấp II

shrewishgirl_151

Hichic ai cũng nghĩ là cái canteen hết chuyện để nói rùi, bi giờ chuyển sang những vấn đề có liên quan đến ăn uống có được ko hở chị? Em nghĩ là cùng hợp lí đấy chớ

shrewishgirl_151

Hichic thế thì chả biết chuyển chủ đề nào cho nó sát với cái canteen cả, chẳng nhẽ lại đổi hẳn sang cái mới ko liên quan. Thế thì lại thành mất topic...nan giải quá

tran hoang long

kệ thôi em, theo anh cái căng tin là một phần biểu tượng của cva2 giờ đây bọn anh có biết cái new canteen là gì đâu em, nên với anh nó như là nơi để anh chuyện với cva2 thôi

chocomog_257

Moderator
À có khi mọi người đổi cái nghĩa của tên topic đi...
Canteen ở đây có nghĩa là quán xá trò chuyện của cấp 2 được không nhỉ? :> :cool:

Barcaboy

đồng chí Long máu me thật, dám chỉ đạo cả đồng chí Bờ Vờ, mà đồng chí ấy là đồng chí nào sao mình ko biết nhờ, à, ông Long, ông về đúng đợt nó sell off mí thứ, lúc đấy cho tôi tham khảo giá vài cái rồi bảo ông vác về hộ rồi tôi trả tiền ông nhá

tran hoang long

này ông Việt ơi nếu ông đọc để mà del thì ông có mù ko mà ko nhìn thấy cái ở trên, bọn tôi ko phai đang câu bài hay những cái thuật ngữ gì gì, tôi ngu lắm ko hiểu gì đâu, chỉ biết phá thôi, ông thông cảm, thích thì đổi mau hộ bọn tôi cái tên của topic đi là dc, chứ gì? ông cũng đỡ phải mất công ngồi del,

chocomog_257

Moderator
Bác Việt mới thăng chức lại del bài ko nương tay giống em hồi mới làm mod roài :D
Thôi chuyển chủ đề sang các quán xá gần chỗ cổng trường cấp 2 đi
(Em ko câu bài đâu bác nhá :p)

tran hoang long

vichia said:
Cái này được, nhưng vẫn phải trong phạm trù ăn uống ! :D
thằng ôn này giờ hách nhỉ,thích quan liêu ah?đừng thế các em nó sợ nhà mất vui,4r lại thiếu một thằng mod quan liêu,mày cứ khệng khạng đi rồi tao báo cáo với chị Hà,màcos khi tao tiền trảm hậu tấu thì chị Hà hết can

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000