Căng tin cấp II

chocomog_257

Moderator
Nếu mà đến trường để măm măm thì cấp III mới là thiên đường em ah :)
Mà sao cấp II cứ có cái lệ là giờ 5' cấm ra khỏi chỗ nhỉ X( Nhìn lại hồi đấy vẫn cú ko chịu được X(

qua_chanh_chua

Đỉnh đỉnh đỉnh

chocomog_257 said:
Nếu mà đến trường để măm măm thì cấp III mới là thiên đường em ah :)
Mà sao cấp II cứ có cái lệ là giờ 5' cấm ra khỏi chỗ nhỉ X( Nhìn lại hồi đấy vẫn cú ko chịu được X(
hớ hớ hớ , đấy là tùy từng lớp thôi anh ạ ! Lớp em nằm ở góc khuất ( gần Washington CT ) , tầm nhìn xa trên... vài cm nên giờ 5 phút cứ loạn cả lên. :q: Thỉnh thoảng lắm mới có người kiểm tra thui , lúc đấy thì đã có tin mật báo từ trước nên đứa nào ngồi chỗ đứa đấy :q: , còn em thì đứng giữa lớp , tay cầm cái... thước kẻ vung vung vẩy vẩy ( siêu oai :cool: ) ==> đi luôn ! =)) =))

estrella

Active Member
chứ còn gì nữa, một lũ quỉ sứ, mà lên thử cấp 3 xem, nhiều thứ để học lắm nên phải cho nghỉ nhiều em ạ chả vui vẻ gì đâu

Sit

Member
giờ 5' ngày xưa toàn ra khỏi chỗ để đánh nhau,có lần được nghỉ tiết,đánh nhau xong còn bị ngã ngay giữa cửa A1,ngoảnh vào thì thấy gần như cả lớp đang nhìn mình,đứng dậy té luôn

khổ thân smallsis,
Thảo ơi, mày còn nhớ cái luật không cho ra khỏi lớp giờ 5 phút ko??
Tao phải đứng ngoài hành lang, ghi tên bất kể đứa nào của lớp nào ra khỏi lớp... nhục như... ý... bị cả cái hành lang nó ghét cho...
May ,uh cái luật ý chỉ tồn tại có 3 ngày hehe... tao chạy lun.... sướng!

chocomog_257

Moderator
estrella said:
chứ còn gì nữa, một lũ quỉ sứ, mà lên thử cấp 3 xem, nhiều thứ để học lắm nên phải cho nghỉ nhiều em ạ chả vui vẻ gì đâu
Giời ạ chị ngoan ngoãn thế thì tất nhiên phải nói thế còn sao nữa =))
Nói thật hồi cấp II em cũng là 1 đứa cực cực cực gà công nghiệp, lên cấp III được "hấp thụ" tất tần tật những gì là tinh hoa của D3 -> đến giờ mới đổ đốn thế này đấy :)

qua_chanh_chua

chocomog_257 said:
Giời ạ chị ngoan ngoãn thế thì tất nhiên phải nói thế còn sao nữa =))
Nói thật hồi cấp II em cũng là 1 đứa cực cực cực gà công nghiệp, lên cấp III được "hấp thụ" tất tần tật những gì là tinh hoa của D3 -> đến giờ mới đổ đốn thế này đấy :)
Nói thật hồi cấp I em cũng là 1 đứa cực cực cực gà công nghiệp, lên cấp II được "hấp thụ" tất tần tật những gì là tinh hoa của E2 -> đến giờ mới đổ đốn thế này đấy
=)) =)) =))

qua_chanh_chua

chocomog_257 said:
Ơ chị bít em hồi nào mà chưa gì đã bảo em ít nói??? =))
chắc là dùng thần giao cách cảm anh ạ ! chắc chị ấy có giác quan thứ 6 :p

Có ai làm phúc dạy cho em cách post ảnh với

Chà chà! Nghe sếp... bé nói đây này!
Hồi cấp I là em là 1 kon pé kô biết mày tao, chí tớ. Kô biết bạn trai bạn gái gì kả??? Lên cấp II! Nhờ "võ nghệ" của mấy thằng hàng xóm ( học cùng trường) và tất nhiên là ko thể thiếu sự giúp sức đắc lực của nhân dân E2! Để đến bi giừ em trở thành 1 kon pé yêu đương nhăng nhít, nói tục tùm lum! Chết chết!!!

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
Hồi cấp I là em là 1 kon pé kô biết mày tao, chí tớ. Kô biết bạn trai bạn gái gì kả??? Lên cấp II! Nhờ "võ nghệ" của mấy thằng hàng xóm ( học cùng trường) và tất nhiên là ko thể thiếu sự giúp sức đắc lực của nhân dân E2! Để đến bi giừ em trở thành 1 kon pé yêu đương nhăng nhít, nói tục tùm lum! Chết chết!!!
chết chết , sao lại thật thà thế nhỉ? Nhưng mà cũng đúng đấy chứ, ko được đổ tội lỗi lên đầu E2 đâu nha !

estrella

Active Member
em iếc thế này thì chết, phải như chị mày đây nay đã bít iu là gì đâu hehe

Hie hie! Đấy là tại chị... thiểu năng thui! Vanh kiaaaaaaaaaaa! Kô phải lỗi của mấy thằng dê già E2 thì là aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ha???????????????????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000