Căng tin cấp II

qua_chanh_chua

chết thế nào được , ko nhớ đến vết cấu từ hôm thứ 5 mà hôm nay vẫn còn đỏ đươc mới đỉnh chứ ! Thế mà dê vẫn chưa chừa đấy , nại phải xử ní típ thui =))

chuabietgi

Member
trở lại chủ đề chính đi các em !!!
anh cho các em chút kinh nghiệm khi ăn mì ở trường nhé!!!
đó là hãy mua thêm thịt bò khô ( hình như 2k thì phải ) cho vào mì , ddarmbaor ngon hơn nhiều và khả năng được "tập thể dục " ( chạy ma ra tông )cũng nhiều hơn !!! hahaha !!!!!!!!!

Sit

Member
ui zoi,ăn gì ở canteen mà chả được tập thể dục.Mà bây giờ cấp II làm gì có canteen đâu mà dặn dò

tran hoang long

toi thay noi nhieu ma ngay ay ong ba nao cha suôt ngay vao cho thay Hong, phai nhu tôi dây nay, chi trung thanh voi nha dan thoi, trung thanh toi ngay ve tham trương co ma, chi tiec bay gio ko con, hom dau ve trương cu hoc, di lai cho nha dan cu ma tiec. phai noi nha dan cung la mot trong nhung bieu tương cua cva2 nhi, bay gio thi ko con thay thieu thieu cai gi day,

qua_chanh_chua

Sit said:
ui zoi,ăn gì ở canteen mà chả được tập thể dục.Mà bây giờ cấp II làm gì có canteen đâu mà dặn dò
đâu ạ ! Bây giờ cấp 2 vẫn có canteen đấy chứ ạ ! Chỉ tội là nó hơi bị ẹ wá thui !

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Úi dời! Ngó xong thì khỏi về nhà! Đóng cư ở phòng thứ 4 tầng 1 từ ngoài vào! Hi hi!
Có hôm đi qua cấp II có chút việc, tự nhiên thế nào lại ngó qua dãy lớp học... bỗng thấy 1 cái xe lưu động... ghi chữ CĂNG TIN PHỤC VỤ HỌC SINH gì đấy =))
Bó tay =))

bó cả chân nữa.... tranh thủ về trường với lị nấy mấy cái bằng,.... rõ ghét.... trường khác thì chẳng mất tiền... đây những 23k.... hưc hức....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000