Căng tin cấp II

chocomog_257

Moderator
mọi người có biết món gì là đặc sản của canteen ông Hồng ko???
xin trân trọng giới thiệu món :
xúc xích thầy Hồng
Lạy chúa tôi, con thề là con chưa bao h nghe đến món ăn "rùng rợn này" :9 =))
Qua vụ xúc xích thì A1 xem ra còn cao tay hơn cả B1 nhể??? =))

lemon90

Member
mình cũng có dịp được thưởng thức món xúc xích ấy
không biết nên diễn tả như thế nào về cái món ấy nhi?
hôm thì mặn chát may mà có tương ớt ko thì con ăn xong chết lúc nào ko hay
hôm thì rõ là nhạt ăn chả thấy vị gì cả
nói chung là vô cùng khó diễn tả
đi kèm với thầy Hồng cũng có món bánh mì ỉu nữa đã có ai được vinh dự thưởng thức chưa dậy

qua_chanh_chua

lemon90 said:
mình cũng có dịp được thưởng thức món xúc xích ấy
không biết nên diễn tả như thế nào về cái món ấy nhi?
hôm thì mặn chát may mà có tương ớt ko thì con ăn xong chết lúc nào ko hay
hôm thì rõ là nhạt ăn chả thấy vị gì cả
nói chung là vô cùng khó diễn tả
đi kèm với thầy Hồng cũng có món bánh mì ỉu nữa đã có ai được vinh dự thưởng thức chưa dậy
có em có em , hôm đấy đói wá em phải mua 1 cái bánh mì về để cứu đói.Hằng ngày có cái gì miam miam được là vào lớp hết luôn , thế mà cái bánh mì ý bị ế đến tận hết giờ ra chơi. Mà em cũng pó tay với nó luôn , ko biết tả thế nào nữa.

chuabietgi

Member
các em iêu quý ơi , đó toàn là món ĐẶC SẢN của CVA 2 đấy !
đã bảo nhẽ ra phải là hotdog Đức nướng , nhưng cang tin lại luộc ( mà ko nhúng nước sôi mới đúng ;)) , ăn kèm tương ớt của bánh mì !!!:D
mùi vị thì đúng như em gái nói , thậm chí còn ghê hơn , vậy mà vẫn đắt khách -> sức hút của thầy HỒNG ( thương hiệu của trường !) lớn nhi???
còn món bánh mì thì nhát rùi , nhân chẳng có gi cả. hôm nào may mắn được bánh mì nóng thì giòn tan , cắn phát , ko hiểu mình đang ăn gì , vì đã vỡ vụn ra rùi !!!
hôm nào "may mắn" hơn thì được ăn món bánh mì dai hơn quai guốc !!!
mà nhân thì , chắc 1 quả trúng tráng được 2 cái bành mì !!!! :D:D:D:D:D
--> ko biét anh tả thế đúng ko mấy em gái !!! :D

nhưng nói đi cũng phải nói lại, ít nhất mình cũng đã co 4 năm sống chưng theo đúng nghĩa) với cái căng tin đố , cũng nhièu kỉ niẹm mấy em nhi???
thui lúc nào anh kể cho mà nghe chuyện lớp anh.

còn mấy món nữa , các em liệt kê và diễn tả đi cho người nào chưa biết còn được thưởng thức
hic !!!!=))=))=))

chuabietgi said:
các em iêu quý ơi , đó toàn là món ĐẶC SẢN của CVA 2 đấy !
đã bảo nhẽ ra phải là hotdog Đức nướng , nhưng cang tin lại luộc ( mà ko nhúng nước sôi mới đúng ;)) , ăn kèm tương ớt của bánh mì !!!:D
mùi vị thì đúng như em gái nói , thậm chí còn ghê hơn , vậy mà vẫn đắt khách -> sức hút của thầy HỒNG ( thương hiệu của trường !) lớn nhi???
còn món bánh mì thì nhát rùi , nhân chẳng có gi cả. hôm nào may mắn được bánh mì nóng thì giòn tan , cắn phát , ko hiểu mình đang ăn gì , vì đã vỡ vụn ra rùi !!!
hôm nào "may mắn" hơn thì được ăn món bánh mì dai hơn quai guốc !!!
mà nhân thì , chắc 1 quả trúng tráng được 2 cái bành mì !!!! :D:D:D:D:D
--> ko biét anh tả thế đúng ko mấy em gái !!! :D

nhưng nói đi cũng phải nói lại, ít nhất mình cũng đã co 4 năm sống chưng theo đúng nghĩa) với cái căng tin đố , cũng nhièu kỉ niẹm mấy em nhi???
thui lúc nào anh kể cho mà nghe chuyện lớp anh.

còn mấy món nữa , các em liệt kê và diễn tả đi cho người nào chưa biết còn được thưởng thức
hic !!!!=))=))=))
Hảo hảo! Hoàn toàn chính xác! 1 lần em măm măm xúc xích Đức... Việt của trường thì... 1 tiết sau... phản ứng phụ xảy ra! Và khi về đến nhà thì... ÔI THÔI! Con chị em chửi em ầm ầm vì độc chiếm cái... WC :-S

:9
Hảo hảo! Hoàn toàn chính xác! 1 lần em măm măm xúc xích Đức... Việt của trường thì... 1 tiết sau... phản ứng phụ xảy ra! Và khi về đến nhà thì... ÔI THÔI! Con chị em chửi em ầm ầm vì độc chiếm cái... WC :-S

qua_chanh_chua

World Cup

styleliza_e2 said:
:9
Hie hie hie , lại thêm 1 nhân nữa nhớ anh William Cường ở Washington City roài =)) =)) =))

qua_chanh_chua

ối ối , ko được ko được. Thế thì mỗi lần đi qua căng tin thì... ngất à? ( ăn mất cả ngon ) Với cả năm ngoái lớp em nằm ngay cạnh Washington CT ( hơi bị gần thành phố đấy ) , năm nay thì... tốt số hơn , nằm cạnh cái cầu thang ( nhưng bên canh cầu thang là nhà anh William Cường ). Trời " ưu ái " bọn em lắm đấy ! =)) Bây giờ mà mở thêm cái nữa thì... ngất ngất !!! =))

chocomog_257

Moderator
Heheh may mà mình ít khi lai vãng ra quán thầy Hồng đấy, có thì cũng chỉ mua hộp sữa uống, còn ko thì chắc cũng phải nhờ đến anh William Cường mất =))

Sit

Member
nói là thế chứ cái hồi đấy cứ đói là ăn hết,bọn tôi ăn mì mới khổ, nước thì nguội,mì thì ko chín,cố mà xì xụp ăn.Mà ăn chưa xong thì đã trống,lại fải trốn quanh trốn quẩn ông Hưng FE với ông Lâm.có hôm nào nước nóng,chen vào mua rồi chờ mì chín thì cũng kịp lúc trống.hô hô,thế là hết ăn,cố ăn thì bỏng ---> nghĩ lại thấy sướng!!!!!!!!!!!

chocomog_257

Moderator
Công nhận cấp II dã man quá, nghỉ mỗi tiết có đúng 5', ra chơi thì được 15', ăn uống cái nỗi rì :-S Lên cấp III giờ nghỉ còn gấp đôi thế :)

qua_chanh_chua

Chán

chocomog_257 said:
Công nhận cấp II dã man quá, nghỉ mỗi tiết có đúng 5', ra chơi thì được 15', ăn uống cái nỗi rì :-S Lên cấp III giờ nghỉ còn gấp đôi thế :)
sao anh lại cứ động chạm vào nỗi đau của bọn em thế nhỉ? :-( cả giờ ra chơi chẳng mấy khi em ra khỏi lớp , trừ khi đi thăm anh William hoặc mua nước thui , vì ra ngoài sân mùa hè thì nóng , mùa đông thì.... gió lùa 1 cái là đóng băng luôn ! :-( :-S Với lại giờ nghỉ thì ít , chưa lượn được vài vòng quanh sân thì đã trống ==> ngồi trong lớp còn sướng hơn !

chocomog_257 said:
Ưhm! Nói thế thôi chứ với những con người... " Tò môm" như... EM ĐÂY thì 15 phút chứ 5 phút cũng... Xóa giặc đói được tất! Mang tiếng là cầm trịch tổ 4 ( tổ ăn thì có ) cơ mà!!!!!!!!!!!!!!!1 =))

nhgiang

Member
Hehe . Khổ thân các em. Bọn anh chị , cũng 5 tiết 45 phút mà sao được nghỉ giữa tiết đến tận 10 ph lận , còn ra chơi là 20 phút =))=))
Hình như đồng hồ trường các em có vấn đề :D

chuabietgi

Member
=))
nhgiang said:
Hehe . Khổ thân các em. Bọn anh chị , cũng 5 tiết 45 phút mà sao được nghỉ giữa tiết đến tận 10 ph lận , còn ra chơi là 20 phút =))=))
Hình như đồng hồ trường các em có vấn đề :D
--> mà chính vì lí do đấy nên căng -tin cấp 2 ko thể phát triển , mặc dù thị trường là độc quyền !!!! :( =)) :(

đồng chí ơi ! cấp 2 và cấp 3 là 2 cấp khác nhau !!!! =)) =)) :cool: :cool: ccaaps 2 chỉ được nghỉ 5 phút thui mà có khi chỉ la 3 hoặc 4 phut !!!!!chán đời !!111

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000