Căng tin cấp II

Sit

Member
styleliza_e2 said:
Năng khiếu cả đấy anh ạ! Giáo viên chỉ là 1 phần thui! Hi hi hi! Cô Hương xinh xinh trẻ trẻ ý! Anh có bít không???? :D
uh thế thì giỏi nhỉ,em cứ tiếp tục fát huy khả năng đi,mai sau có khi làm lãnh tụ, =)) viết văn kiểu gọi thầy giáo là lão ý,có tương lai lắm đấy.Rồi sau này có nổi,được nhân dân lập tượng như những vị lãnh tụ khác thì muôn đời được đứng trên cao mà hưởng sương gió,sướng nhé em !!

Sit

Member
styleliza_e2 said:
Vậy sao? Em chưa có diễm phúc được nghe thầy giảng văn! Nhưng chắc là hay anh nhi??? :-/
Khuyến cáo em nhé,"anh" mà em gọi là con gái em ạ :9

Sit

Member
estrella said:
ủa trương mình có thầy dạy văn tên tín à, sao mình ko bit nhỉ
sis est đọc chẳng kĩ gì cả,ý em là thầy Hưng ko thể kinh được = thầy Tín dạy Toán ý :( hỏng hết cả ý văn của em :-S chán sis

Sit said:
uh thế thì giỏi nhỉ,em cứ tiếp tục fát huy khả năng đi,mai sau có khi làm lãnh tụ, =)) viết văn kiểu gọi thầy giáo là lão ý,có tương lai lắm đấy.Rồi sau này có nổi,được nhân dân lập tượng như những vị lãnh tụ khác thì muôn đời được đứng trên cao mà hưởng sương gió,sướng nhé em !!
Hie hie hie! Khen hay chê đấy hả " anh"! :>> Hie hie hie

blue eyes

Moderator
styleliza_e2 said:
Em cũng nghĩ vậy! Nhưng em ko coi đó là 1 trò đùa :-( Sao mọi người lại cứ hiểu lầm em vây??????????????? :-( :-( :-( :-( :-(
ờ đc roài, sodi em
To anh Giang: từ ngày em học lớp 2 thì phải, gần chục năm rồi, giờ chắc các vết sẹo trên mặt cô Yến cũng đã lành, còn ko biết vết thương lòng trong thầy cô thì thế nào? :-S

chocomog_257

Moderator
Cái bác Giang này, có fải dân cấp II đâu muh tự nhiên lại xí xớn dzô đây nhỉ :p
Mấy em chả hỏi đúng người gì cả :p
Ah mà anh thấy thầy Hưng có đến nỗi kinh khủng như các em kể đâu nhỉ :-/ :)

qua_chanh_chua

chocomog_257 said:
Cái bác Giang này, có fải dân cấp II đâu muh tự nhiên lại xí xớn dzô đây nhỉ :p
Mấy em chả hỏi đúng người gì cả :p
Ah mà anh thấy thầy Hưng có đến nỗi kinh khủng như các em kể đâu nhỉ :-/ :)
Anh Giang dzô đây thì mục đích rõ rồi còn gì nữa? =)) =)) =))
Đúng thật , em thấy thầy Hưng cũng có ghê đến nỗi thế đâu nhể?

qua_chanh_chua said:
Anh Giang dzô đây thì mục đích rõ rồi còn gì nữa? =)) =)) =))
Đúng thật , em thấy thầy Hưng cũng có ghê đến nỗi thế đâu nhể?
Trời ơi! Mọi người nghi ngờ em nói không thật à?????? :-( :-( :-( ( nỗi oan Thị Kính!) Hic hic hic! Em nhìn thấy như thế thật mà!!!!!!

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
Trời ơi! Mọi người nghi ngờ em nói không thật à?????? :-( :-( :-( ( nỗi oan Thị Kính!) Hic hic hic! Em nhìn thấy như thế thật mà!!!!!!
hie hie hie. Thị Kính hay Thị Mầu đây? =)) Đùa chứ tin roài tin roài mừ :p

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Oan thị Mầu chứ em nhỉ? =)) Hay em muốn oan thị Kiếng??? =))

chuabietgi

Member
mọi người có biết món gì là đặc sản cảu canteen ông Hồng ko???
xin trân trọng giới thiệu món :
xúc xích thầy Hồng

công nghệ chế biến dã man , lão cho vô nước sôi luộc chứ nhất quyết ko nướng !!!!!!!!!!!!! mà bọn con gai A1 cứ gọi là nghiện giờ ra chơi nào cũng XÚc xích thầy Hồng đi !!!!! --> hô rõ to , bọn con trai tụi anh chỉ biết cười trừ vì thương thầy , bị tụi nó ăn mát thì còn đâu !!!???=))=))=))

chuabietgi

Member
Sit said:
ĐM hỏi ếch thế,máu D là máu DÊ
xời ơi,mỗi lần nhắc đến thầy Sang lại chết cười,có lần (ko nhớ là trong chương trình gì) thầy ý máu quá hay sao ý mà nhẩy lên sân khấu hát bài Lời Tỏ Tình Dễ Thương,lại còn dance như đúng rồi nữa chứ,hôm đấy xem sướng thế =)) =)) :)) :))
nhầm rùi em , bài TÌNH THƠ chứ????
nghe vãi !!!=))oach,
=)) =)) =)) =)) =)) =))

chuabietgi

Member
blue eyes said:
ờ đc roài, sodi em
To anh Giang: từ ngày em học lớp 2 thì phải, gần chục năm rồi, giờ chắc các vết sẹo trên mặt cô Yến cũng đã lành, còn ko biết vết thương lòng trong thầy cô thì thế nào? :-S
em gái ơi , em học lớp của " người đàn ông duy nhất trên thế giới có sữa " hả?? ( thầy Thọ )
bọn lớp anh quý thầy lắm !!!
hiền kinh khủng , chỉ được cái thày dạy văn thì hết muốn học văn
hahaha =))=))
em xin loi thầy vì dã chót nói................. sự thật hic :(:(:(:(::):):):):)::)))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000