Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

haketu

Member
Quân đần said:
thỉnh thoảng mình cảm giác mình post bài cứ đần đần kiểu gì ý
tao nghĩ đặt tên chú là: nguyễn ĐẦN Quân
=))=))=))
chị thảo said:
thằng Quân này đúng là điéc ko sợ súng
nó bị điếc mà chị
để em "dạy dỗ" nó thay chị nhé
mà sáng thứ 2 nào chị cũng đến trương tán phét à. vui nhẩy

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Có mà anh đần thì có! Dở hơi! Ở mà anh Quân O là Đình Quân à! Chẹp chẹp! Huynh Minh ơi! Đụng hàng đụng hàng!
Đụng hàng là đụng hàng thế nào =)) Huynh tên là Minh, đầu óc sáng láng thế này mà lại giống ku Quân kia à =))
Nói thế chả hóa ra huynh lại giống tên Tú kia chắc =))

qua_chanh_chua

mọi người ơi , hôm họp diễn đàn đi chơi đi !!! Cái này là sáng kiến của anh Tú nhá. À mà hôm đấy là sinh nhật anh Minh luôn nhé , mọi người nhớ tặng wà cho anh ý đấy. À mà còn nữa , nếu ai đó tốt bụng thì tặng wà... "phi sinh nhật" cho em luôn nhé ! =)) =))

haketu

Member
Thằng dở hơi ĐM này nữa said:
Nói thế chả hóa ra huynh lại giống tên Tú kia chắc
ông lại nhầm quan điêm rồi. Mặt tôi sáng láng ngời ngời thế này mà ông ví tôi với ông. mọi người xem có xứng không. thật không đáng chút nào cả. hôm nay gặp ông trên trường mà tôi cứ tưởng ông đang dọn dẹp ... vệ sinh=))=))
Muội muội Vân anh said:
À mà còn nữa , nếu ai đó tốt bụng thì tặng wà... "phi sinh nhật" cho em luôn nhé !
em ơi ngày gì thế? hôm đấy anh vác đàn đi đánh nhé=))=))

chocomog_257 said:
Đụng hàng là đụng hàng thế nào =)) Huynh tên là Minh, đầu óc sáng láng thế này mà lại giống ku Quân kia à =))
Nói thế chả hóa ra huynh lại giống tên Tú kia chắc =))
Ko ko! Muội chỉ nói tên đệm thôi mà! Huynh mà giống lão Quân O chắc là muội.... chả dám làm muội của huynh nữa! Hie hie!

Mọi người ơi em thông báo cho mọi người 1 tin! Chủ nhật tuần này ( ngày 24) chúng em sẽ tổ chức sinh nhật cho anh ĐM! Ai đi họp 4room thì nhớ 10h ra 123 phố Hué tầng 3 nhé!

Sit

Member
styleliza_e2 said:
Mọi người ơi em thông báo cho mọi người 1 tin! Chủ nhật tuần này ( ngày 24) chúng em sẽ tổ chức sinh nhật cho anh ĐM! Ai đi họp 4room thì nhớ 10h ra 123 phố Hué tầng 3 nhé!
ui ĐM được các em hâm mộ thế cớ à, ;-)

khổ chẳng hiểu ông Đm này cho em Nhung ăn bùa mê thuốc lú gì mà...
Mà em Nhung nói cẩn thận nhé, anh mà như thế à hả, lại còn câu hai bài giong nhau nưa , thật là (

estrella said:
Em quân ko chỉ hư mà còn láo nữa
Hơ em hư và láo như thế nào hả chị , nếu có gì sai sót mong mọi người bỏ quá cho, em nghĩ chỉ vui đùa là chính thôi mà đâu ngờ mọi người lại phản ứng dữ vậy
Hóa ra là chị Thảo giận em à
thế thì cho em xin lỗi vậy, em đâu có cố tình
tiện thể xin lỗi anh Minh luôn vậy :-S

haketu

Member
chị thảo ơi đừng để nó lừa
nó đang dùng khổ nhục kế đấy
hôm nọ em mới phát hiện ra kế hoạch trả thù của nó với chị khi bước chân vào CVA
tóm lại là chị phải cẩn thận
Theo em thì chị cho nó die trước đi để trừ hậu họa sau này
=))=))=))

qua_chanh_chua

Đại ka Hake said:
em ơi ngày gì thế? hôm đấy anh vác đàn đi đánh nhé=))=))
đấy là "phi" sinh nhật muội huynh ạ. Một năm muội có 364 ngày là phi sinh nhật và một ngày là sinh nhật đấy huynh ạ !! :D

qua_chanh_chua

styleliza_e2 said:
ko mọi người ơi. cho em đính chính với !!!
Ko phải là chủ nhật đâu nha , mà là một ngày khác mà chính em còn chưa biết. Hix... Với cả hẹn ở trường Chu III các anh chị nhé !!! :D còn cụ thể là hôm nào thì thông báo sau. Ai có thắc mắc bức xúc gì thì hỏi Đại ca Hake hoặc là Kẹo ý , còn cùng lắm là hỏi em đây này , mặc dù em chẳng biết gì mấy đâu. :D Y!ID của em đây : gemini_baby_216
Bây giờ thì em đi ăn cơm đây. Hôm nay ăn sớm wá , ăn xong rùi còn đi quay nữa chứ !!! GO ! :cool: ( quả này là 3h sáng về đến nhà mất thôi )

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Ủa, SN mình lại hoành tráng thía cơ à :)
Hix 10h sáng CN đã họp 4r chưa nhể :-?
Dù sao thì cũng cám ơn mọi người trước :D

haketu

Member
Thứ sáu nhé, anh chủ nhật phải nghỉ mất rồi. vì học thêm, 10h mới về được cơ, với lại CN muội Nhung có lẽ không đi được. Nếu mọi người nhất trí CN thì anh "ngậm ngùi" đành phải nghỉ vậy. sorry trước:):):)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000