Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

qua_chanh_chua

chị ơi , chị mà giết anh ấy thì nhẹ tay thôi nhé , ko tội nghiệp lắm !
Anh ý là anh của em đấy , tức là em chị mà.
Thôi , xử thế nào cũng được , tùy chị. Em đã thông báo trước rồi mà :D

haketu

Member
chị thảo ơi thằng quân lỡ đắc tội gì với chị thế ạ? mong chị hãy nể muội muội của nó mà nhẹ tay thôi. nó béo ụch ich như con "nợn" ý,trong khi chị....Chị mà đánh nó thì còn gì là người , à nhầm, lợn nữa. Nó mà chết thì em sợ nó hiện hồn về giết mất em=

@ chị Thảo: hehe thôi đi bà chị "ròm", em sợ chị "ực" trước =))
@ em gái VAnh: ừ đồng ý, nhưng nếu là muội thì fải bảo vệ huynh chứ sao còn khuyên chị Thảo đãnh nhẹ tay :q: :q:
@ haketu: sao tên này toàn thô lỗ với mình nhỉ
Em có tham gia CLBNCĐ nhưng chẳng lẽ lại vác cái đàn PSR to đùng đi ? I-)

haketu

Member
@ thằng quân hâm: cần gì phải vác cái org của em đi. nhà có guitar thì vác đi. mà chưa chắc đã phải mang đi đâu. đấy mới chỉ là dự kiến thôi. sáng thứ 3 8h.00 họp tiếp nhớ. không phải mang giề đi đâu. hôm đấy chú lấy xế nổ đèo anh, anh bị tịch thu xe rồi(can tội vượt đèn đỏ, đang bị treo xe tại nhà, hic:(()

qua_chanh_chua

huynh said:
@ em gái VAnh: ừ đồng ý, nhưng nếu là muội thì fải bảo vệ huynh chứ sao còn khuyên chị Thảo đãnh nhẹ tay :q: :q:
làm sao mà bảo vệ được hả huynh? Để muội tạch trước à?

haketu

Member
đúng, lúc sắp chết thì bỏ hết tình nghĩa huynh muội đi, chạy lấy người trước đã
mà thằng quân không đáng để cứu đâu muội à. thằng đấy đágn ăn đòn can tội láo toét với anh=))=))

estrella

Active Member
thôi, kiểu này thằng Quân mới vào trường lại ko bít chị mày là ai rồi, Tú đâu khuyên can nó đi ko đến lúc chết thê thảm thì lại thắc mắc

qua_chanh_chua

to anh haketu : cái này có vẻ chí lý anh nhỉ? Nhỡ tạch cả hai thì làm gì có ai ở nhà lo hậu sự nữa =))
to Kẹo : Sướng nhể , còn 8 tháng nữa cơ mà. Thông báo luôn : mọi người ơi còn 11 tháng 4 ngày nữa là sinh nhật em nha !!! :D
to tỉ tỉ : có cần em khuyên can hộ ko chị?

haketu

Member
óe óe, em muội vân anh ơi, tưởng còn 11 ngày nữa, ai ngờ ...11 tháng. thế thì nói làm gì?
Nhung VIP=)) said:
Sinh nhật em em mời cả nhà lên 123 ăn tối! Ai đi thì đăng ký đi! Chỉ còn 8 tháng nữa thôi
anh đắng kí 1 suất nhé. 123 ở đâu thế em?12/2 SN em à, thiếu 2 ngày nữa là valentine
@ Quân hâm nặng: mày láo với chị của tao nó vừa vừa thôi nhé, không tao cho mày ăn đòn trước, chưa đến lượt chị Thảo đâu...=))=))=))

qua_chanh_chua

hie hie hie , ở lớp em còn có trò khác cơ , anh nghe đến... " phi sinh nhật " chưa ? Một năm có 365 ngày thì 354 ngày là phi sinh nhật đấy. Anh định tặng wà em à? Tặng hôm nào cũng được anh ạ ! =))
à , quán 123 nằm trên phố Huế đúng ko hả Kẹo? Đồ ăn ở đấy được phết , mà giá lại còn mềm nữa chứ !!

haketu said:
óe óe, em muội vân anh ơi, tưởng còn 11 ngày nữa, ai ngờ ...11 tháng. thế thì nói làm gì?

anh đắng kí 1 suất nhé. 123 ở đâu thế em?12/2 SN em à, thiếu 2 ngày nữa là valentine
@ Quân hâm nặng: mày láo với chị của tao nó vừa vừa thôi nhé, không tao cho mày ăn đòn trước, chưa đến lượt chị Thảo đâu...=))=))=))
123 ở phố Huế anh ạ! Đúng đấy! 12-2-1992! Trước valentina đúng 2 ngày! Tăng em quà valentina luôn cũng được! đã đăng ký là nhất định phải đi đấy! Cấm bùng!

qua_chanh_chua said:
hie hie hie , ở lớp em còn có trò khác cơ , anh nghe đến... " phi sinh nhật " chưa ? Một năm có 365 ngày thì 354 ngày là phi sinh nhật đấy. Anh định tặng wà em à? Tặng hôm nào cũng được anh ạ ! =))
à , quán 123 nằm trên phố Huế đúng ko hả Kẹo? Đồ ăn ở đấy được phết , mà giá lại còn mềm nữa chứ !!
Ờ! Đúng đấy! Vấn đề là xe cộ! Chắc cũng chỉ @ điếc thôi nhẻ?

@ các em 9X ( với x=2): ờ ờ tốt, sinh nhật anh sắp đến rồi, khoảng tầm 9 tháng nữa =))
@ chị Thảo: à em biết chị là ai rồi, chị là con.... gái àh he he. Xin mọi người hãy bảo vệ iem không em chít mất, nhỡ chị thảo là hitman thì đời em thành...
@ haketu: ha ha hôm trước vượt đèn đỏ bị bắt lại, xong bị ông công an sạc cho một trận he he, ừ em sẽ qua

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000