Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

haketu

Member
Muội muội Nhung said:
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA! Huynh dám "biu ti phun" chuyện ngày hôm nay ra à? Chết thật! Thứ 2 huynh biết tay muội!
anh có dám phun ra đâu
híc
dù sao sorry muội nhá:x

qua_chanh_chua

hake huynh said:
giống như cái thằng "hâm hâm" ở lớp em đúng không?
về nghĩ lại thấy =))=))=)) quá
đâu cái anh này , em đâu có điên điên như nó. Em đây là do đi quay ở Sài Sơn về...... ko dám kể tiếp nữa. hix , cái bọn muỗi ở nhà quê nó đầu gấu lắm anh ạ , toàn bắt nạt muội muội của anh thôi. Chẳng hiểu sao bôi đến nửa hộp Soffell rùi mà vẫn bị muỗi đốt được. Mà bọn nó lại còn đốt xuyên cả quần áo nữa chứ X(. Hậu quả là bây giờ muội của anh vẫn chưa thể mặc quần ngố được mặc dù cực nóng :-( :-(
à mà các huynh đệ ơi ( chết lại nhầm ) , các huynh + các tỉ ơi , còn một vấn đề nữa đấy , xe cộ thế nào đây nhể?
hie hie , hôm nay anh Tú tưởng em với Kẹo là chị em sinh đôi đấy , vì ko hẹn mà cả 2 đứa đóng bộ y hệt nhau mà :d. Hôm đi sinh nhật anh Minh lại chơi bộ như thế nữa cho các huynh + các tỉ đoán chết luôn :d Hôm nay có anh Tú bị nhầm giữa 2 đứa rồi đấy. Mà hôm đấy đi thì anh Tú ko được phím trước với mọi người đâu đấy , nếu ko muốn bị Kẹo... " xử ní " =)) =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Ừ thì thứ 2 ;)
Bây giờ vấn đề chỉ còn là time & money thôi :D
Có lẽ sẽ đi buổi sáng, khoảng 10h được không nhỉ?
Còn tiền nong nữa, nếu như huynh phải đứng ra chủ chi thì tổng cộng phải mất bao nhiu đây? Để huynh còn xin xỏ phụ huynh nữa mà :-?
Cái tên này. Học bổng hơn sáu trăm nghìn của Úc iếc gì cơ mà. Đem ra. Chắc chắn là đủ đấy. Mà phải học bổng tổ chức sinh nhật nó mới ý nghĩa chứ. Tớ cũng sẽ dùng học bổng 200k đi mua quà cho cậu ( ko đến 200k đâu :D )

qua_chanh_chua said:
đâu cái anh này , em đâu có điên điên như nó. Em đây là do đi quay ở Sài Sơn về...... ko dám kể tiếp nữa. hix , cái bọn muỗi ở nhà quê nó đầu gấu lắm anh ạ , toàn bắt nạt muội muội của anh thôi. Chẳng hiểu sao bôi đến nửa hộp Soffell rùi mà vẫn bị muỗi đốt được. Mà bọn nó lại còn đốt xuyên cả quần áo nữa chứ X(. Hậu quả là bây giờ muội của anh vẫn chưa thể mặc quần ngố được mặc dù cực nóng :-( :-(
à mà các huynh đệ ơi ( chết lại nhầm ) , các huynh + các tỉ ơi , còn một vấn đề nữa đấy , xe cộ thế nào đây nhể?
hie hie , hôm nay anh Tú tưởng em với Kẹo là chị em sinh đôi đấy , vì ko hẹn mà cả 2 đứa đóng bộ y hệt nhau mà :d. Hôm đi sinh nhật anh Minh lại chơi bộ như thế nữa cho các huynh + các tỉ đoán chết luôn :d Hôm nay có anh Tú bị nhầm giữa 2 đứa rồi đấy. Mà hôm đấy đi thì anh Tú ko được phím trước với mọi người đâu đấy , nếu ko muốn bị Kẹo... " xử ní " =)) =))
Ờ! Ko ngờ mình nại uy nghi thế lày! Hie hie =))

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Cái tên này. Học bổng hơn sáu trăm nghìn của Úc iếc gì cơ mà. Đem ra. Chắc chắn là đủ đấy. Mà phải học bổng tổ chức sinh nhật nó mới ý nghĩa chứ. Tớ cũng sẽ dùng học bổng 200k đi mua quà cho cậu ( ko đến 200k đâu :D )
hix, các huynh giỏi thế , toàn được nhận học bổng ko hà ! Chia cho em gái với chứ ;-) ;-) ;-)

haketu

Member
tât nhiên roài, vì anh là anh, nên vừa phải hiền với muội Kẹo, vừa phải lái xe cẩn thận cho icanfly nữa chứ,(xe ôm tình nguyện, híc ;() nhỡ đang lái Vân anh ngẫu hững Fly ra xe thì anh teo với cả 2 muội...

chocomog_257

Moderator
haketu said:
Thời gian ==> không quan trọng
Tiền===>cực cực quan trọng
Tỗi nghĩ xin khoảng 3 lít, "may ra" ... đủ..=))=))
Hôm nay đi mua quà cho ông mệt quá. mệt không phải chỗ chạn quà, mà mệt ở chỗ: à mà thôi.nói ra thì chết với 2 muội muội của tôi mất
=))=))=))
3 lít :-& :-& :-&
1 lít đi, tốt nhất là đừng có rủ thêm, không tội tui lắm :-(
Ko fải tôi cao su mà dạo này kho bạc của tôi nó gần cháy hết roài :(

Mà này tôi ko dễ sập bẫy đâu nhá :q: Mệt ở chỗ nào nhể :> :q: Mệt với 2 muội muội kia đúng ko =))

qua_chanh_chua

haketu said:
tât nhiên roài, vì anh là anh, nên vừa phải hiền với muội Kẹo, vừa phải lái xe cẩn thận cho icanfly nữa chứ,(xe ôm tình nguyện, híc ;() nhỡ đang lái Vân anh ngẫu hững Fly ra xe thì anh teo với cả 2 muội...
hix , em đâu có giống như chị em nhà Kẹo hả anh???

I can fly , I'm proud that I can fly.....

chocomog_257

Moderator
haketu said:
100k thì ăn được cái gì
học bổng của ông đâu
đồn điền cao su, chứ không phải cao su nữa
=))
Này ông để cái title dưới nick có ngụ ý gì đấy ;-) ;-)
Nếu mún như thía thì... miễn =))
Đòi người ta mấy lít như thía mà cũng ko có wà gì à ;-) ;-)

haketu

Member
sao lai không co quà
ông này kiểu gì ấy nhỉ
tôi đến là "niềm vinh dự cho ông" roài , quà cáp chỉ là phần phụ
Mọi người nhỉ=))=))=))=))

hix mình chưa vào có 1 hôm mà box đã khủng khiếp thế này rồi
thế này thì không đi được rồi, sáng thứ 2 phải đi học , em sẽ gửi quà qua tay Tú vậy đồng ý không?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000