Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

haketu

Member
Thứ sáu nhé, anh chủ nhật phải nghỉ mất rồi. vì học thêm, 10h mới về được cơ, với lại CN muội Nhung có lẽ không đi được. Nếu mọi người nhất trí CN thì anh "ngậm ngùi" đành phải nghỉ vậy. sorry trước:):):)

estrella said:
úi giùi ui, thàng em mình ăn năn hối cải rùi ạ, hehe sao tự dưng ngoan thế em
Tính em vốn thế mà, chơi ra chơi, đùa ra đùa, nếu đùa thì phải đùa đến khi nào người ta hết chịu nổi thì thôi
Trong trường hợp này em xin rút lui trước, không thì sẽ mất cảm tình cho mọi người I-)

qua_chanh_chua

huynh 3 ( anh Quân đó ) said:
To Vân anh: em đi quay gì thế, quay... thịt cái con " I can fly " đấy à =))
huynh này , sao lại bảo muội thế? Em đi quay film hẳn hoi mà lại bảo em đi quay cái con I can fly đấy. Từ bé đến giờ em có biết sát sinh là giề đâu ( chỉ khi nào ức wá là xông lên giết... muỗi thui. :q: ).
huynh Đình Minh said:
Ủa, SN mình lại hoành tráng thía cơ à
Hix 10h sáng CN đã họp 4r chưa nhể
Dù sao thì cũng cám ơn mọi người trước
huynh ơi , ko đi vào hôm họp 4room đâu. muội hỏi rồi , hầu như ai cũng bận cả ==> muội lại hỏi tiếp ==> đi vào thứ 2 được ko huynh?

nhgiang

Member
Đi thứ 2 thì chắc là mọi người phải nghỉ hôm họp 4rum mất
Nhưng mà thứ 2 có vẻ hợp lí hơn. Lấy cớ là đi tập trung ở trường , chứ CN thì ai cũng biết là đi chơi :D

qua_chanh_chua

muội đồng ý với ý kiến của huynh Giang , còn huynh Minh thì pản đối pản đối. Chủ nhật nhiều người ko đi được lắm huynh à ! Như muội đây này , chủ nhật papa muội đi công tác về rùi ( pải ở nhà lấy wà nữa chứ =)) ) Để hôm thứ 2 đợi papa đi làm đã huynh ạ. mà còn nhìu người ko đi được vào hôm đấy nữa , ko chỉ có muội đâu

haketu

Member
anh mày cũng họp đây. nhưng mà chủ nhật 10h mới về cơ. không biết kế hoạch đi chơi ntn để tôi còn liệu cái

chocomog_257

Moderator
qua_chanh_chua said:
huynh ơi. Quyết định nhá ! thứ 2 đê. Nhưng muội chưa kịp hỏi huynh Minh , ko bit huynh ý có bận ko nữa?
Ừ thì thứ 2 ;)
Bây giờ vấn đề chỉ còn là time & money thôi :D
Có lẽ sẽ đi buổi sáng, khoảng 10h được không nhỉ?
Còn tiền nong nữa, nếu như huynh phải đứng ra chủ chi thì tổng cộng phải mất bao nhiu đây? Để huynh còn xin xỏ phụ huynh nữa mà :-?

haketu

Member
ĐM said:
Ừ thì thứ 2
Bây giờ vấn đề chỉ còn là time & money thôi
Có lẽ sẽ đi buổi sáng, khoảng 10h được không nhỉ?
Còn tiền nong nữa, nếu như huynh phải đứng ra chủ chi thì tổng cộng phải mất bao nhiu đây? Để huynh còn xin xỏ phụ huynh nữa mà
Thời gian ==> không quan trọng
Tiền===>cực cực quan trọng
Tỗi nghĩ xin khoảng 3 lít, "may ra" ... đủ..=))=))
Hôm nay đi mua quà cho ông mệt quá. mệt không phải chỗ chạn quà, mà mệt ở chỗ: à mà thôi.nói ra thì chết với 2 muội muội của tôi mất
=))=))=))

haketu

Member
chị thảo said:
Tú ơi muốn trừ hậu họa hộ chị à thế thì cứ việc xử lý nó đi em ạ/quote]
đấy là do chị nói đấy nhé
nó mà có mệnh hệ gì thì chị chịu
Quân oai chuẩn bị tinh thần đê, anh mày đến nhà mày bây giờ lun đây, ha ha ha=))=))

haketu said:
Thời gian ==> không quan trọng
Tiền===>cực cực quan trọng
Tỗi nghĩ xin khoảng 3 lít, "may ra" ... đủ..=))=))
Hôm nay đi mua quà cho ông mệt quá. mệt không phải chỗ chạn quà, mà mệt ở chỗ: à mà thôi.nói ra thì chết với 2 muội muội của tôi mất
=))=))=))
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA! Huynh dám "biu ti phun" chuyện ngày hôm nay ra à? Chết thật! Thứ 2 huynh biết tay muội! :q:

hơ 19 trang rồi cơ á ? :O ko ngờ bọn D3 04-07 spam giỏi thật

hôm nay rỗi rãi đang định vào 05-08 lập cái topic welcome các em . ko ngờ đã 19t rồi =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000