Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

qua_chanh_chua

boycva_keyboard said:
Đừng có ăn nói thiếu impoliteness thế chứ ku, anh vẫn hơn em là 2 tuổi đúng không ? X(
hie hie , nó hư lắm anh nhể? Chỉ có em là ngoan thui =))
boycva_keyboard said:
Thôi bây giờ chia như thế này:
Phe 1: Quân " Từ Hải" + anh Giang " Kim Trọng" + "Thúy" Vân Anh
Phe 2: anh Minh " Hồ Tôn... Thiến" + Nhung "Đạm Tiên" + "Mã Giám" Tú
Phe 3: chị Tuyết "Tú Bà" và chị Thảo "Hoạn Thư" ==> sorry sorry nhié
em chưa học truyện Kiều + thêm cái vốn dốt mấy cái này từ bé nên ko được rõ lắm , có ai có ý định giải thik cho em với ko nào???
anh Quân ơi , anh gọi thế thì chị Tuyết với chị Thảo giếttttttttttttttttttt =)) =))

nhgiang

Member
Từ Hải là anh hùng , nhưng mà ngu nên bị chết ko nhắm mắt. Kim Trọng là người văn võ song toàn , thuộc hàng cao thủ võ lâm kiêm quan văn to nhất triều đình :>>
Thằng Hồ Tôn Hiến là thằng them dê và háo sắc nhất thế gian , nhưng mà cũng thuộc loại " gây ra hậu quả rồi ko chịu trách nhiệm :) " Đạm Tiên là Cờ Vờ bất hạnh nhất thế gian.
Mã Giám Sinh là thằng khôn , nên vừa cưới được người đẹp , vừa bán người dẹp đi , được lời. :D
Tú Bà thì ko cần giải thích
Hoạn Thư là một con mụ vợ có thể nói là hình mẫu tiêu biểu cho những người ghen tuông =))=))

qua_chanh_chua

nhgiang said:
Từ Hải là anh hùng , nhưng mà ngu nên bị chết ko nhắm mắt. Kim Trọng là người văn võ song toàn , thuộc hàng cao thủ võ lâm kiêm quan văn to nhất triều đình :>>
Thằng Hồ Tôn Hiến là thằng them dê và háo sắc nhất thế gian , nhưng mà cũng thuộc loại " gây ra hậu quả rồi ko chịu trách nhiệm :) " Đạm Tiên là Cờ Vờ bất hạnh nhất thế gian.
Mã Giám Sinh là thằng khôn , nên vừa cưới được người đẹp , vừa bán người dẹp đi , được lời. :D
Tú Bà thì ko cần giải thích
Hoạn Thư là một con mụ vợ có thể nói là hình mẫu tiêu biểu cho những người ghen tuông =))=))
à , bây giờ thì em đã hiểu.... ( thuốc Fugaca diệt trừ giun như thế nào..? =)) )
ặc , bây giờ em mới nhận ra , lại còn Thúy Vân ( Anh ) nữa ạ? Vui tính wá =)) , vẫn chưa thấy 2 phe kia phản kháng nhể?

haketu

Member
hôm nay ngồi uống nước đối diện trường CVA(3), thấy mấy em cấp hai tổ chức sinh nhật cho ai đó, rồi ngồi bàn tán chuyện 4r trường 05.08. có phải là mấy cấp 2 cva không thế?

qua_chanh_chua

haketu said:
hôm nay ngồi uống nước đối diện trường CVA(3), thấy mấy em cấp hai tổ chức sinh nhật cho ai đó, rồi ngồi bàn tán chuyện 4r trường 05.08. có phải là mấy cấp 2 cva không thế?
để em nhớ xem nào !!! Có vẻ quen quen , nhưng ko phải hôm nay anh ạ ! Nó hao hao giống hôm sinh nhật em , cũng ở trường em , nhưng mà nó là gần một tháng trước cơ anh ạ ! =))

chocomog_257

Moderator
boycva_keyboard said:
Thôi bây giờ chia như thế này:
Phe 1: Quân " Từ Hải" + anh Giang " Kim Trọng" + "Thúy" Vân Anh
Phe 2: anh Minh " Hồ Tôn... Thiến" + Nhung "Đạm Tiên" + "Mã Giám" Tú =))
Phe 3: chị Tuyết "Tú Bà" và chị Thảo "Hoạn Thư" ==> sorry sorry nhié =))
Láo toét nhể, dám gọi ngừi ta như thía à ;-) ;-)

Mà sao lại "phân vai" cho chị Tuyết với chị Thảo như thế =)) Phải đảo ngược lại chứ =))

haketu

Member
Chanh Chua said:
để em nhớ xem nào !!! Có vẻ quen quen , nhưng ko phải hôm nay anh ạ ! Nó hao hao giống hôm sinh nhật em , cũng ở trường em , nhưng mà nó là gần một tháng trước cơ anh ạ !
em tổ chức SN tại trường cơ à?

estrella

Active Member
thằng Quân chết bầm kia, mày bị ngộ truyện Kiều đấy à, thế mày thích đi Việt pháp hay đi Văn điển đây em :q:

haketu

Member
chị Thảo ơi thế thì ác độc quá
chán qua chị Thảo oai, không được đi Sầm sơn nữa rồi. Tưởng đến trường nộp tiền rồi thứ 4 đi===>Vui=)), Nhưng sự thật quá "phũ phàng" :(:(:(:(
"Dù cô có "ngang" nhưng ta vẫn phải chịu. Vì lý thuộc về ta, nhưng quyền quyết định thuộc về cô===> ức chế"
Khẩu thì phục nhưng tâm không phục
Mà chị không thấy ức chế sao mà hôm nay cười toe toét =))=))ha ha

haketu

Member
ngày hè thì ngày nào mà chả thích hả chị?
chắc chị phải đi học thêm à, khổ thân
mùa hè, thứ 4, 5 cũng như là chủ nhật trong năm thôi=))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Láo toét nhể, dám gọi ngừi ta như thía à ;-) ;-)

Mà sao lại "phân vai" cho chị Tuyết với chị Thảo như thế =)) Phải đảo ngược lại chứ =))
Hơ. Tuyết mà là Hoạn Thư thì tớ là Thúc Sinh à =))=))

Trong chuỵen có thấy KT giở võ ra hồi nào đâu ( nếu có thì iem chưa đọc )
còn MGS tuy như vậy nhưng bản chất của nó thì chiẹp chiẹp (không thể nói ra câu nói vô tình cho đau lòng hỡi em). Vậy thì đổi lại là chị Tuyết Tú Bà và chị Thảo Hoạn... quan ( quên mất hoạn thư ) =))
@ vân anh: ừh em ngoan lắm, cho làm em gái anh nhé :p
@ Nhugn : sao mất tiêu đâu rồi thế em, sợ rồi àh
@ hakktu đi Sầm sơn như thế nào vậy, lớp tổ chức àh hay là thế nào
@ chocomog: thế là đúng bản chất con người rồi hie hiea

haketu

Member
Quân lơn said:
hakktu đi Sầm sơn như thế nào vậy, lớp tổ chức àh hay là thế nào
nào cái lào tào bào.hỏi làm gì mệt người
mà em có tham gia CLB nhạc cổ điển không thế? trong đấy hay phết,

qua_chanh_chua

boycva_keyboard said:
@ vân anh: ừh em ngoan lắm, cho làm em gái anh nhé :p
Anh wá khen , chẳng wa là em suốt ngày được anh Giang Mai dạy dỗ , mở mồm ra là vâng vâng dạ dạ , nên bây giờ thành quen luôn
Anh làm anh trai em ạ , cũng ok thui , no problem
mà thế thì anh sẽ là em zai anh Mai nha !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000