Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhgiang

Member
D3 05-08 đêêê............:D

:D

Chào các em D3 khóa 05-08.

Ạnh là Nguyễn Hoàng Giang , D3 04-07.
Các em vào đây "giao lưu đi. Bọn anh chị đang dự định nhiều trò với các em lắm đấy. :D
Cụ thể bàn sau. !!!! Đại khái là lập nên một " dee -three community", có cả lớp 03-06 nữa.=))

nhgiang said:
:D

Chào các em D3 khóa 05-08.

Ạnh là Nguyễn Hoàng Giang , D3 04-07.
Các em vào đây "giao lưu đi. Bọn anh chị đang dự định nhiều trò với các em lắm đấy. :D
Cụ thể bàn sau. !!!! Đại khái là lập nên một " dee -three community", có cả lớp 03-06 nữa.=))
Nhiều trò là những trò gỉ hả anh? :D Định ' đầu độc ' các em ah? :q: Okie, em ủng hộ 2 tay, nhưng mờ có muốn đầu độc cũng phải từ từ thôi, không lại shock thì hỏng hết bánh kẹo chứ còn... =))

naruto said:
anh ơi d3 là chuyen gì vậy em ko bít hixxxx mà em chỉ thi chất lương cao thui có đc ko
D3 là English specialized class em ah :) Thi vào CVA mà không đăng ký D3 thì đúng là 1 thiệt thòi lớn cho em roài :D

nhgiang

Member
MissIndependent said:
D3 là English specialize class em ah :) Thi vào CVA mà không đăng ký D3 thì đúng là 1 thiệt thòi lớn cho em roài :D
Em gái ơi. Nhầm nhọt roài. Specialized chứ. Ko cẩn thận các em cười chít =))=))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Công nhận nghe tên không được hấp dẫn cho lắm, có khi các em khóa sau lại chẳng thèm vào =))
Láo láo. Dám chê anh à. Về nhà anh quật cho nát đít :q: :q:

chocomog_257

Moderator
boycva_keyboard said:
định giở trò dê cụ à các bác, đừng tưởng bọn em bé mà bắt nạt nhé em về mách bố mẹ em đậy Bố ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Này nhóc, anh chị đã làm gì nhóc đâu mà đã phải la toáng lên thế =)) Nếu nhóc có vào được chuyên Anh D3 thì phải hỏi kinh nghiệm của 11D3 này trước đã nhé ;) D3 nhiều cái hay lắm, đảm bảo các thầy các cô năm nay cũng sẽ phải than rằng lịch sử D3 vẫn lặp lại =))

Liên minh thế hệ D3 đê !!!!!!!!!!!!!!!!! Phải truyền lại hula + 1 vài tuyền thống đáng ghi danh muôn đời của thế hệ D3 chúng ta chứ .
Năm sau các cô vào lớp 10D3 lại kêu " cẩn thận rồi lại giông cái lớp 11D3 với 12D3 năm nay đấy "

=)))))))))))))))))) =))))))))))))))))

nimble_chick

trangceline_89 said:
Liên minh thế hệ D3 đê !!!!!!!!!!!!!!!!! Phải truyền lại hula + 1 vài tuyền thống đáng ghi danh muôn đời của thế hệ D3 chúng ta chứ .
Năm sau các cô vào lớp 10D3 lại kêu " cẩn thận rồi lại giông cái lớp 11D3 với 12D3 năm nay đấy "

Trang ơi chưa gì mày đã nói thế các em sợ chạy mất dép bây giờ.Các em đừng có nghe lời cua anh chó có mông với chi Trang celine lam giề :q: :q:
Phai gọi D3 là 1 tập thể vô cùng "hoành tráng" chứ nhỉ

HOành tráng thật, đi đâu cũng có D3, chỗ nào vui chỗ đó có D3 >:D<
MÀ bọn D3 mới này đến là sướng, nếu có sự vụ gì các cô đều bảo là D3 khóa trước nó thế, không tránh khỏi, thế là đỡ bị mắng.

chocomog_257

Moderator
nimble_chick said:
Trang ơi chưa gì mày đã nói thế các em sợ chạy mất dép bây giờ.Các em đừng có nghe lời cua anh chó có mông với chi Trang celine lam giề :q: :q:
Phai gọi D3 là 1 tập thể vô cùng "hoành tráng" chứ nhỉ
Con gà này, cứ thích chạy lăng xăng nhở, chỗ nào cũng thấy lon ton xí xớn, ko cẩn thận người ta bắt được đem làm súp gà ngô non đấy :q:

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Con gà này, cứ thích chạy lăng xăng nhở, chỗ nào cũng thấy lon ton xí xớn, ko cẩn thận người ta bắt được đem làm súp gà ngô non đấy :q:
Ấy ấy , làm súp gà thì còn thừa nhiều lắm. Đừng vứt đi , kẻo phí. Làm tiếp cà ri gà hoặc là Gà hầm hạt sen đi. Ngon lắm đấy =))=))

nhgiang

Member
trangceline_89 said:

ĐÚng đúng. Phải bảo các anh chị D3 03-06 truyền lại cho màn múa hula đỉnh cao của vùng biển Hawaii nổi tiếng đẹp.

Mà này , kĩ nữ lớp mình có làm được vũ nữ ko. Chắc là làm được chứ nhỉ. Nghề mà ! =))=))

Ôi :9 ! Không bít nàng Snow White nhảy hula thì sẽ như thế nào , chắc là xinh lắm đây :x

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000