A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

V

vuthanhdong

Guest
lê minh giờ đánh khiếp thế cơ à. tao không có cd key để vào battle.net thôi. có gì anh em mình 20€ một ván để tao kiếm tiền đi chợ không dạo này hết tiền đang không biết xoay thế nào đây. bản đồ loại nào cũng ok riêng HL cũ bao nhiêu cũng chiều :D

[Rus]

Có bác nào biết chiến đế chế Age Of Emprise II the conquerors ko nhỉ???
Thằng Minh và Đức ngày trước toàn thấy chơi Hero và star còn HL chẳng thấy bắn bao giờ..chắc là ko phải đối rùi...hehe

hanoiyeudau

he he, thang Hieu nay thong tin o dau ma nhanh the? den ngay ca tao con chang biet ve chuyen tinh yeu cua tao, may biet dc noi anh nghe coi?:D

bigworldvn

khà khà lại còn chối ah,tao biết nhiều thứ lắm hơn là mày nghĩ đấy ,nghe nói dạo này người yêu chú mới xin được làm cho fpt thì phải ,hehe có cần tao phải kể thêm mấy chuyện hay hay nữa cho mọi người cùng nghe ko

chip

Toàn hát với hò, còn đề tài nào vui vui hơn khổng Tháng sau ra trường rồi.... Chán qúa ,.... Hè có những ai về thế?????

hanoiyeudau

lớp mình tình chán quá, vài năm nữa thì mất tích hết cả thôi! nhìn sang các thread của lớp khác thấy bàn tán sôi nổi, nhìn lại thấy lớp mình mà chán! thôi, tớ té đây, bao giờ đông vui trở lại thì mình lại góp mặt vậy!

bombom

chào hàng xóm ! sao mà buồn thiu thiu thế này. Sơn ti mâu đít bảy màu đâu rồi? Đang bạn ôn thi a? CHúc thi tốt nha.

[Rus]

Привет Thanh!!!!!! я думаю, что ты меня не знаешь но я тебя хорошо знаю. Рад тебя видеть. Где ты учишься там???

Ở HN dạo này nóng và khó chịu wa', chiều nào cũng đi bơi đã thiệt.

lớp mình tình chán quá, vài năm nữa thì mất tích hết cả thôi! nhìn sang các thread của lớp khác thấy bàn tán sôi nổi, nhìn lại thấy lớp mình mà chán!
Tụi nó trẻ nên sung lắm, anh em mình ko lại đâu. :d

Cheek_nl

Member
Hiếu béo hâm nghe đc mỗi bài trái tim mùa thu thôi. Nói chung nghe cũng ko quá tệ hehe
Có bài nào hát chung với chị Linh ko post đi

bombom

Привет!Давно Я слышала что Ты тоже учится в России.Но как
ты сказал Я не могу помнит Кто Ты из-за что я не одной части
твой группы.Я вас знаю немного .Только просто так.
Сейчас Я в Санкт-Петербурге.А где ты?Скажи мне.
Тоже рада тебя видеть. :| :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000