A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

bombom

ah quên ! Bạn Hảo ơi!Có thể cho tớ xem ảnh của ấy được ko?
ko thì có chuyện gì hồi xưa mà liên quan đến ấy thì kể cho tớ nghe
mới nhớ.cũng lâu quá rồi.khó lòng mà nhớ nổi tất cả mọi chuyện được.

[Rus]

bombom said:
Привет!Давно Я слышала что Ты тоже учится в России.Но как
ты сказал Я не могу помнит Кто Ты из-за что я не одной части
твой группы.Я вас знаю немного .Только просто так.
Сейчас Я в Санкт-Петербурге.А где ты?Скажи мне.
Тоже рада тебя видеть. :| :)
ah quên ! Bạn Hảo ơi!Có thể cho tớ xem ảnh của ấy được ko?
ko thì có chuyện gì hồi xưa mà liên quan đến ấy thì kể cho tớ nghe
mới nhớ.cũng lâu quá rồi.khó lòng mà nhớ nổi tất cả mọi chuyện được
Tы понишь 5 лет назад, тогда было 11 класс. Мы вместе были в лесу. я с папой.
ну ладно, я покажу тебе мою фото-фю. я сейчас учусь во Вьетнаме, хотя учился в Москве раньше но я уже был в Санкт-Петербурге 2 раза. :cool:

Thật tình cờ và thật bất ngờ..4 đứa đứng hàng trên: Đ,M,H,D lại cùng học ở Nga.

Trường Hàng Không ( Saint - Petec.)

Còn ảnh này tớ chụp năm đầu, sau khi kết thúc Pacfac.

Xin lỗi các bác, em viết cho bạn Thanh = tiếng Nga nốt lần này thôi...lâu rùi ko nói nên thấy hơi nhơ nhớ...hehe

http://sinhvienvn.ru/forum/index.php?showtopic=1775 :>>
--->thấy thằng hiếu béo đú, em cũng đú tí.... :D

clcdc Ad

chào mọi người , đã lâu rồi không gặp lớp mình ! không biết tình hình thế nào ? hè này được về rồi !.... đá bóng & Star đi anh em !!!... :) mà sao không rủ mọi người lớp mình vào đây cho vui nhỉ !

bigworldvn

hihi buồn cười chú Đức chú không biết chơi mà chú lại bảo là ko ai chơi ah,chú học tập thằng MC kìa hồi trước nó chơi kém lắm thế mà giờ dám thách đấu với tao.Mà sao bảo chú hè này ko về thì còn rủ bóng bánh cái giề

[Rus]

nóng lắm...hè này nhậu nhẹt là sướng nhất.... Mà nghe đồn thằng Dũng nhậu ghê gớm lắm các bác ạ.

V

vuthanhdong

Guest
thằng đấy hồi ở nhà ngày nào nó chẳng đi mua bia cho ông già, từ chợ nghĩa đô về đến nhà một chai đầy còn có một nửa bác bảo nó nhậu không khiếp sao được , star thì vẫn phải đánh hê hê không phải vì gì mà lớp mình có thâm niên mà,

clcdc Ad

Hè này tao được về rồi , Đức sệ và thằng Mc có về không vậy ?
chú Đông , Hảo ơi ! nhậu nhẹt để sau đã , hè này về hẹn lớp đi đâu đó chơi cho sướng , còn gặp các cô gái lớp mình heheheh :x . Mà mấy thằng ở nhà không rủ được bạn nào vào đây để anh em bốc phét à?

Ôi , cô Tú lấy chồng à? nghe mà điên quá ! cô sinh năm 1957 (Đinh Dậu) , gần 50 rồi còn đâu ! thôi chúc cô Tú trăm năm hạnh phúc :d:.à thế có ai biết chông cô Tú không nhảy?

clcdc Ad

bực quá ! chuối thật...đứa nào chỉ tao sửa cái thông tin cá nhân ! Của chúng mày đều là : A5 Chu Văn An , tao thì cụt lủn A Chu Văn An.Cái chỉ dẫn lúc đăng kí đuội quá ! Tao tìm rôi mà chưa sửa được ! hehehe để tao con sang diễn đàn khác chơi tí.

[Rus]

Ko để lộ thông tin của mình đi tán gái ở các box khác mới thoải mái...sửa làm giề hehe.....

Muốn đổi thông tin cá nhân thì nhắn cho thằng ku admin một câu.....Y.M của ku này là: vncoronas

Tán đc em nào giới thiệu cho anh em nhé!!!!! :) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000