A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

[Rus]

Marco said:
Hảo sao anh ko đọc load được mấy bài của chú là sao.A` mà thông báo mới láp Broadband vì vậy mới vào đây được chứ dùng dial up chẳng muốn vào web nữa.
Hình như mạng chỗ tụi mày ko cho phép Dowwnload. Chỉ đc phép duyệt Web và chát thì phải....
Mà thui... hè về đi hát biết ngay mừ :cool: :q:

Duchit

to P :D thấy đông vui quá nên tớ mò vào!Dừng post mấy cái ảnh đấy nhé!ngượng lắm!hehe...hè quả này về cố gắng làm quả ra trò nhé!
To Hảo: Tao với thằng M vẫn ăn ngủ điều độ,béo quay béo quắt,hoho...mấy hôm nữa đá giải mos đấy,rồi đi rừng nướng thịt nhưng khổ nỗi sắp đến 20-4,ko biết có vinh dụ gặp vài ẻm skinhead nào ko?hichic....

[Rus]

Nghĩ đến giải Mos mà nhớ quá...Giá ko về vn thì ngày mai đc bay lộn trên sân với Hàng Không rùi.
Mà năm nay có đc vào tuyển trường ko Đức???? tuyển trường mày giải này là hạt giống số mấy?

Duchit

hehe...năm nay nói chung là tao ko cố gắng luyện tập nên ko vào dc.Tao bây h thích cổ vũ hơn là đá bóng ...

bigworldvn

he lau lam moi vao day ko ngo cac bac lai rom ra the minh cu tuong chang co ai.The lam the nao de post nhac lai de hom nao anh post len cho may chu thuong thuc giong ca vang.AH he nay con co ca si Kien hama moi nguoi quen ah

V

vuthanhdong

Guest
đá bóng bây giờ phải hỏi tao :) có ai có hứng thú làm trận star làm nóng bâu không khí không :)

V

vuthanhdong

Guest
vào xong tìm thế nào mày mà bản crack hinh như có đánh được đâu. mà có đánh thì đông đông một tí 1-1 thi biết tài hiếu béo nhà mình rồi

hanoiyeudau

hehe, dao nay anh khong vao day thay moi nguoi xom tu qua nhi?
@Son: anh chu dang o ben India, lam sao thang Hao goi tao di dau duoc?
@Trinh: chao thang em trai, lau lam moi thay chu day, khoe khong cu? dao nay ko bong banh nua ah? chan thang em qua'!!!:)
co ai con giu album anh cua lop minh ko? tranh thu post len di, cho anh em on lai ky niem xua cai nhi?

Marco

Member
Hiếu béo hôm nào hẹn làm một trận star nhé,tao đợi ở cổng Europe được ko,vì tao vào cổng Ásia thì bị lag lắm ko chắc là đánh được hehe

bigworldvn

hehe mày dám rủ tao đánh star cơ ah liều nhỉ thế ngày mai gọi mấy đứa lên chơi cho vui thằng đông với thằng thế anh

V

vuthanhdong

Guest
để tao kiếm bản star nào cho vào battle net rồi mấy thằng đội nhà chiến nhé. chia đội như cũ hay thế nào. đội tao hình như có tao hiếu béo, ngọc với thằng Hoa đúng không. đội kia có thằng TA, với thằng nào nữa nhỉ ( nhớ mỗi thằng TA hay bị đánh đầu tiên hê hê) vui đây vui đây

Marco

Member
Ko đâu bây h phải đánh 1vs1 nó mới trình độ.MÀ đánh phải đánh lost temple bài đấy trên thế giới đánh nhiều.Thế các chú có xem reply ko,nếu thích tao chỉ link cho dơwn nhiều lắm

bigworldvn

uh nhỉ chẳng biết thằng thế anh dạo này đi đâu,nghe nói là nó mới thi được sang Mỹ học tiếp đến tháng 9 này đi thì phải có lẽ thế nên ko lên mạng tán phét với anh em được

Marco

Member
ok May co ban star chưa ,neu chưa nâng cấp lên 1.12b thì vào Gamevn.com tìm down về rồi update lên nhanh thôi.Xem Reply thì vào phần đánh nhiệm vụ Sing gi dó wen mất tiếng anh là gì rồi.Rồi ở dưới loadsave có phần load reply .ấn vào đấy rồi xem.Tao còn có rất nhiều bài để luyện chân tay nhanh nhẹn( gọi là điều khiển Micro) rất hay.Ví dụ 6 con rồng đánh một con bong bóng trắng,hoặc 6 zealot đấu 6 zealot làm thế nào để thắng được hehe.Thôi thế đã cần gì thì hỏi thêm sau.
Những tên tuổi nổi tiếng Star trên thế giới chủ yếu là bọn HQ thôi ngày xưa thì đỉnh nhất phải kể đến Boxer (Terran) thằng đấy vô địch thế giới 2 năm liền

Marco

Member
Hehe các chú ko biết chứ anh về đánh 1vs1 với cả lớp mình xem có ai hơn được anh ko hehe.
Bây h luyện them de chế và HL nữa cho đủ các môn phối hợp

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000