A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

tinhyeubattu

Các bác lớp mình vào rôm rả quá
Cu hảo học D7 thật không đấy.Tao đang thi ở D8.Mày học kíp nào nếu có điều kiện tao qua chơi.Lâu rồi không gặp.Nhớ hồi đến nhà mày hát karaoke vui ra phết.
Anh em trong lớp nếu có tin tức của ai thì nhớ post lên để mọi người cùng biết.Nói chung là bớt cái khoản tán phét với buôn dưa lê đi thi topic này mới tồn tại lâu được.
Ai có gì hay thì chia sẻ với anh em.Như thế sẽ có ích hơn.

[Rus]

tinhyeubattu said:
Các bác lớp mình vào rôm rả quá
Cu hảo học D7 thật không đấy.Tao đang thi ở D8.Mày học kíp nào nếu có điều kiện tao qua chơi.Lâu rồi không gặp.Nhớ hồi đến nhà mày hát karaoke vui ra phết.
Anh em trong lớp nếu có tin tức của ai thì nhớ post lên để mọi người cùng biết.Nói chung là bớt cái khoản tán phét với buôn dưa lê đi thi topic này mới tồn tại lâu được.
Ai có gì hay thì chia sẻ với anh em.Như thế sẽ có ích hơn.
Anh em đâu chào chú Khánh phát nào....Lâu lắm rùi mới thấy thông tin từ mày...
uh, tao đang học D7, phòng 304 nhưng dạo này nghỉ để ôn thi, mấy lần gặp thằng Long, Linh, Mạnh Anh và Hiếu béo ở chỗ gửi xe.
Thứ 6 này tụi tao thi kip2 9h-->10h, mày có học thi wa đó nhé!!!!! hẹn gặp lại. ;-)

tinhyeubattu

Sao vào album ảnh lớp mình chỉ có đúng 5 cái ảnh.Không biết là các bác tiếc tiền scan ảnh hay không có ảnh để scan.Cả năm cái đều không thấy mặt mình đâu mới tức chứ.
hồi năm cuối lớp mình chụp bao nhiêu ảnh bây giờ không biết thất lạc nơi nào rồi.Ai biết thông tin gì về ảnh lớp mình thì reply nhé.

hatovica

Member
em có mỗi 5 cái, post lên hết rồi đấy! Các bác hỏi thằng Hiếu béo, hay liên lạc với Hằng B (lớp trưởng) coi. chắc có thêm đấy!

tinhyeubattu

các bác ở bách khoa có biết thi lại quân sự thế nào không.Mình cho 1 thằng mượn chép ai ngờ nó lai cut paste y nguyên,thế là đứt.Ai biết thì chỉ bảo giúp em nhé.

[Rus]

Papaya said:
Chào các bạn A5 nhé, mình học A7... mừng quá, post thử 1 bài xem đã là thành viên chưa :p
Cứ tưởng Trâm lớp mình...hehe ;-)
Hi Trâm A7......rất vui với sự góp mặt của bạn ..nếu mới 1 bài chắc chưa đc là thành viên đâu.. ;) :cool:

[Rus]

Lớp mình bàn kế hoạch đi chơi hè đê.....hè này nóng vật---> chọn chỗ nào có biển, tắm OK..... ;) ;-) :d:

bigworldvn

gửi chú khanh:sao khổ thân mày thế, thi lai quân sự cuối tháng 6 mới thi cơ mà thi viết phải học thuộc lòng hết tất cả các phần đã dạy,xong vào đấy bốc thăm xem vào phần nào thì viết phần dấy ,nói chung là mệt lắm.Mà nếu ko qua nữa thì đành phải đi học lại buổi tối vậy ko thì năm sau khỏi tốt nghiệp. Nghe nói thằng Vũ dương về rồi mà chẳng thấy nó ló mặt lên đây gì cả.Hôm qua gặp chú mạnh anh thấy củng hỏi thăm xem làm thế nào để posst bài đông vui rồi đây.

Papaya

Mừng quá, vào đây gặp được cả bạn Lê Minh, mội tội ấy nhầm với bạn Trâm nào hay sao mà bảo tớ "lùn" nhỉ?
Lê lú, cái Hạnh, Linh... A5 chưa thấy góp mặt nhỉ?
Vô cùng xin lỗi nếu đã làm ai đó thất vọng vì tưởng bạn Trâm A5 nhé!
Thân yêu chào các bạn A5

Trâm A7

Marco

Member
Mừng quá, vào đây gặp được cả bạn Lê Minh, mội tội ấy nhầm với bạn Trâm nào hay sao mà bảo tớ "lùn" nhỉ?
Hic thế dạo này cao lên rồi a`. Bí quyết gì vậy để còn giới thiệu cho Lê học tâp hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000