A5 A5 A5!!! Đệ tử cô Hoa Lan vô đê!!!!

hanoiyeudau

ơ thế hai nguoiwf bị hành hung ở Nga cũng là cựu học sinh trường mình à? bây giờ mới được biết đấy, tiên sự bọn Nga ngố!

[Rus]

Thế nên tui chuồn khỏi Nga rùi bà con a....hiện đang học chuyển tiếp ở trung tâm đào tạo QTe BKHN. Lớp mình có ai học BK nhỉ? có gì lên nhà D7_P304 gặp nhau, nhậu nhẹt nhé!!!!!:d

hatovica

Member
[Rus] said:
Thế nên tui chuồn khỏi Nga rùi bà con a....hiện đang học chuyển tiếp ở trung tâm đào tạo QTe BKHN. Lớp mình có ai học BK nhỉ? có gì lên nhà D7_P304 gặp nhau, nhậu nhẹt nhé!!!!!:d
Ê, thế chú về VN luôn rồi ah??????? :-O :-O :-O

hanoiyeudau

thì ra chú Hảo hói nhà ta đào ngũ về VN rồi hả? thế mà không báo anh em gì cả? kiểu này về phải phạt chầu bia mới được? chú Sơn nhất chí không nhỉ?

hatovica

Member
hanoiyeudau said:
thì ra chú Hảo hói nhà ta đào ngũ về VN rồi hả? thế mà không báo anh em gì cả? kiểu này về phải phạt chầu bia mới được? chú Sơn nhất chí không nhỉ?
Kiểu đào ngũ thế này ko chỉ phạt bia ko đâu, còn phải..... cái gì nữa cơ, hehehe :D :D :D

hatovica

Member
bigworldvn said:
đây rồi mãi mới tìm được nơi để bốc phét
Giờ thì tích cực lên đây mà bốc phét nhé!
Chú có quyển album ảnh lớp mình ko? Scan rồi gửi cho admin, nhờ người ta up lên dùm đi!!! Tình hình mọi người ở nhà có gì mới ko? Chú update luôn nhé!!!

bigworldvn

hic album ảnh thì có nhưng mà ngại scan lắm.Tình hình là bố chú Hoa đẹp mới mất, hôm nay lớp vừa đi viếng xong.Xin chia buồn với Hoa đẹp

hatovica

Member
bigworldvn said:
hic album ảnh thì có nhưng mà ngại scan lắm.Tình hình là bố chú Hoa đẹp mới mất, hôm nay lớp vừa đi viếng xong.Xin chia buồn với Hoa đẹp
Lớp mình đi đông ko? Tội nghiệp nó, giờ nó đang học ở đâu, hay đi làm gì rồi???

hanoiyeudau

tao cung nghe noi la bo chu Hoa vua moi mat, xin gui loi chia buon den Hoa!
Hieu beo o nha chiu kho lien lac moi nguoi di, vao forum nay con biet duoc tin tuc cua nhau chu, chu lop minh bay gio nhieu nguoi mat lien lac qua! may giu album thi chiu kho scan di, ra ngoai hang 10 phut la xong thoi ma!

blue eyes

Moderator
oài các anh chị ơi, có phải cô Hoa Lan là cô dạy toán không ạ
có phải cô cao , dáng gầy và hơi thô, mặt cô hơi hóp , cô dạy tuyển sinh vào trường đúng không ạ??
nếu đúng thì cô dạy hay kô? :| :|

hatovica

Member
blue eyes said:
oài các anh chị ơi, có phải cô Hoa Lan là cô dạy toán không ạ
có phải cô cao , dáng gầy và hơi thô, mặt cô hơi hóp , cô dạy tuyển sinh vào trường đúng không ạ??
nếu đúng thì cô dạy hay kô? :| :|
Cô Hoa Lan chủ nhiệm của bọn anh ko dạy toán em ạ, cô dạy môn Sinh. Cô dạy tốt, mà hiền lắm!!!!!!!!!!!!!! :)

Cheek_nl

Member
Bon chen tí, ko phải A5 nhưng vẫn vào đây các bác đừng đuổi nhé :cool:
@Hảo: về VN hẳn rồi hả Hảo? Thế mà tớ ko biết. Cả M và Đức hình như cũng ko biết đâu.
@Chíp(ko)xinh: Bạn Sơn hè này có về ko thế?
@Hiếu béo: Hát chán vật thế mà cũng đòi thu đĩa :q: ---> chạy thôi ko nó đánh!!!! :D

hatovica

Member
Cheek_nl said:
Bon chen tí, ko phải A5 nhưng vẫn vào đây các bác đừng đuổi nhé :cool:
@Hảo: về VN hẳn rồi hả Hảo? Thế mà tớ ko biết. Cả M và Đức hình như cũng ko biết đâu.
@Hiếu béo: Hát chán vật thế mà cũng đòi thu đĩa :q: ---> chạy thôi ko nó đánh!!!! :D
Thằng Hảo hói nó đào ngũ rồi!!!!!!!!!!
Sơn hè này chắc ko về, phải "đi cày", hè sau mới có tiền mua vé về được (mặc dù thèm về dã man)
Hiếu béo đi thu đĩa ah???? Lại đú rồi!!!!!!!!

Maika

bigworldvn said:
Tình hình là bố chú Hoa đẹp mới mất, hôm nay lớp vừa đi viếng xong.Xin chia buồn với Hoa đẹp
:-O :-O :-O :-O Sao tao không biết gì cả ? Bác í mất lâu chưa ? Ngày nào ? Thảo nào chẳng thấy nó liên lạc, một dạo mất tăm ,chỉ kêu là bận .Hôm nay vào đây đọc mới biết , thấy mình vô tâm quá, không biết nói gì nữa :(

[Rus]

Bon chen tí, ko phải A5 nhưng vẫn vào đây các bác đừng đuổi nhé
@Hiếu béo: Hát chán vật thế mà cũng đòi thu đĩa ---> chạy thôi ko nó đánh!!!!
To*' ve^` vn tu*` tha'ng 12 ....dinh ve nha` an tet rui` sang nhung o nha` an uong, di lai suong nen chuo^`n luon.. :) o nga so lam, chit luc nao ko biet :9

Thang Hieu beo hom truoc cung hoi to ve chuyen thu album ma ko biet da thu chua? neu thu rui dua link cho moi ng nghe thu nhe!

a`...may ngay dau ve to cung du', thu CD, moi ng nghe thu may bai rui cho cam nhan nhe!!!!!!
Bai` ra mat dau tien ne`: Van Nho Van Nho
Boi VI ANh Yeu Em
Chiec Phao Tinh ;)

Cheek_nl

Member
Oái! Giọng cao vút!

[Rus] said:
a`...may ngay dau ve to cung du', thu CD, moi ng nghe thu may bai rui cho cam nhan nhe!!!!!!
Bai` ra mat dau tien ne`: Van Nho Van Nho
Boi VI ANh Yeu Em
Chiec Phao Tinh ;)
Bài Boi vi anh yeu em ko nghe được!

Bác Hảo hát hay hơn Ưng Hoàng Phúc là cái chắc rồi. Good for U ;-)

Từ nay gọi Hảo là Ưng Hoàn Hảo nhé! Nghe hơi bị câu khách đấy :D :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000