A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

sayang

Thằng Đoàn , Trung, với cả Vinh voi biến đâu rồi ... Lực lượng lớp mình đông đảo thế này rồi còn gì . Quân ốc nhồi và Minh Tuấn đăng kí thành viên sắp xong rùi . He' he' ...

piggy

sayang said:
Gớm nghe cái nick dễ thương thế ! Cứ tưởng là ai , hóa ra là Khanh nợn :D ... Mà nghe cái tên cũng thấy pig thật :D ... Dạo này mày thế nào ? Biến mất tăm luôn... lấy chồng chưa ? Mấy con rồi ... trai hay gái :D
Hê hê, chồng thì chưa lấy nhưng đã có 2 con, một trai một gái, sinh đôi sếp ạ ;;)

C500

hôm nay lại trốn được trại lên đây chơi một chút, nói chung đi hôm nào cũng được miễn là vào thứ bẩy chủ nhật thế là được, ngày thường tui không ra ngoài được đâu. Bà con ở ngoài thì liên lạc với nhau rồi báo cho tôi một tiếng.

sayang

piggy said:
Hê hê, chồng thì chưa lấy nhưng đã có 2 con, một trai một gái, sinh đôi sếp ạ ;;)
Gớm , trông Khanh lợn mảnh mai , yếu đuối thế mà đẻ 1 phát được 2 đứa ..Khoẻ thế ;)

sayang

C500 said:
hôm nay lại trốn được trại lên đây chơi một chút, nói chung đi hôm nào cũng được miễn là vào thứ bẩy chủ nhật thế là được, ngày thường tui không ra ngoài được đâu. Bà con ở ngoài thì liên lạc với nhau rồi báo cho tôi một tiếng.
Thế Công Công cho cái số cầm tay để bạn bè dễ liên lạc... :D Mà gọi điện đến có sợ người iu ghen không ? ;)

Linhc

Èo ọt mãi có thêm được một nhân . Theo nguồn tin thì Lanh có người iu rồi hả Hà bò . Mày điều tra đê , ah cả Huyền anh nữa . Tao đã được nhìn thấy , nhưng từ xa , trông đẹp đôi lắm , cùng lớp . Các chị này học kinh tế nên nhanh thật đấy . Cứ như tao , ở " Mù cang Chải " , chả có thằng nào hết .

Linhc

Này " Trịnh Sơn " nghe như con cháu Trịnh Sâm , Trịnh Kiểm ý nhẩy . Nhưng có vẻ như mấy lão này không " MÓM " . Anh móm , em chỉ hơi ác ti' thôi , đừng xử lý em tội nghiệp . :9 :D Đời em mới lên hương . :>>

sayang

Nhiều người họ Trịnh nổi tiếng lắm ! Trịnh Thịnh, Trịnh Mai, Trịnh Sâm, Trịnh Kiểm .... Mỗi Trịnh Sơn là nổi tiếng M ... Ó .....M :D hehehe

kutkit

cái trang khỉ gió này! chập cheng đếch chịu được! eo ơi, quen chat chit rồi bây giờ đánh có dấu lâu ko chịu được. có gì sai sót mong bà con thông cảm!

kutkit

Hê hê, chồng thì chưa lấy nhưng đã có 2 con, một trai một gái, sinh đôi sếp ạ ;

sao ko sinh 3 cho nhà nước nuôi hộ hả con?
mà đẻ lúc nào ko báo cho bà ngoại bọn nó 1 tiếng

kutkit

trích dẫn kiểu gì hả bọn mày
tao chả biết dùng cái diễn đàn này nhw thế làooo
( nghe đã thấy ngây ngô rồi ặc ặc)

sayang

ui xời ơi !!! Kanh ku tít đã vào đấy ah ? Lực lượng lớp mình càng ngày càng đông ... vui ghê :)

pooha3

sayang said:
Không còn ngày khác sao ? Khéo tôi phải về quê với thầy bu tôi. Hay 19/5 di . Hic , bây giờ đứa nào cũng bận, khó mà họp mặt đông đủ . Đáng lẽ ra, lớp mình tìm ngày sinh nhật của lớp , rồi cứ ngày đấy mà tụ tập nhau lại có phải hay không !
Khong som hon dc ha sep , luc do sap thi rui kho di lam. Truoc thang 5 de ba kon ui,

pooha3

CrazyA3 said:
Hu hu , lâu lâu mới lên một lần mà bị mọi người bắt nạt khiếp we'! X(
Linh C & con bò già cứ đợi đấy!Tui sẽ báo thù :q:
Mà bao giờ lớp mình đi chơi thì nhớ gọi toothless này với nhé!!!!!!!!!!!
Ai dam bat nat ban Móm lớp mình thế, hư wa' các bạn làm răng bạn Móm sợ chạy mất thì khổ :p

pooha3

Linhc said:
Èo ọt mãi có thêm được một nhân . Theo nguồn tin thì Lanh có người iu rồi hả Hà bò . Mày điều tra đê , ah cả Huyền anh nữa . Tao đã được nhìn thấy , nhưng từ xa , trông đẹp đôi lắm , cùng lớp . Các chị này học kinh tế nên nhanh thật đấy . Cứ như tao , ở " Mù cang Chải " , chả có thằng nào hết .
bọn mình vùng sâu vùng xa nên tiếp cận văn minh chậm wa' Linh nhi :(

piggy

pooha3 said:
bọn mình vùng sâu vùng xa nên tiếp cận văn minh chậm wa' Linh nhi :(
Cái con vùng sâu vùng xa kia, chả đĩa bạn đây... ko bạn cũng thành vùng sâu vùng xa bây giờ :-(

Pok_chocolate

piggy said:
Cái con vùng sâu vùng xa kia, chả đĩa bạn đây... ko bạn cũng thành vùng sâu vùng xa bây giờ :-(
haha, 2 con vùng khỉ ho cò gáy nói chuyện với nhau, đĩa gì đấy,,,, mượn với nào
Mà cái đĩa lần trước lớp mình quay đã in ra chưa??? Sao ko thấy tung tích gì thế??? :cool:

Pok_chocolate

kutkit said:
trích dẫn kiểu gì hả bọn mày
tao chả biết dùng cái diễn đàn này nhw thế làooo
( nghe đã thấy ngây ngô rồi ặc ặc)
hihi, Vân bảo Kanh nhá, đi tìm xem hàng net nào có anh nào đẹp zai thì xông vào, rồi bảo nó hướng dẫn cho. 1 công 3,4 việc còn j.
Đùa đấy, muốn trích dẫn kich vào cái quote ý, rồi tiếp tục như bt

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000