A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

Pok_chocolate

Khiep wa', bay h moi' dang ky' duoc. Lop minh the nao roi nhi? co' gi moi ko, ke cho Van nghe voi nha'!!!!! ma` sao lop minh ko co' cai' anh nao the?????? A3 dau het roi, post anh len di chu'

Pok_chocolate

Kanh kutkit day roi, sao ko thay tra loi j the???? có mỗi cái này mà cũng lâu, rùa thế ko biết, nhanh lên mợ ơi!!!!!!!!
trời, bản tính vẫn ko thay đổi

sayang

Hơ hơ, sao Vân biết vào đây thế ? Lạ thật đấy! Nhưng đứa ở VN thì chẳng thèm vào, tức quá ! Gọi khản cả tiếng mà có vài mống .
Vân dạo này thế nào ? Ở bên đó có vui không ? Có nhớ nhà không ?

sayang

Pok_chocolate said:
ma` sao lop minh ko co' cai' anh nao the?????? A3 dau het roi, post anh len di chu'
Vân không có mấy cái ảnh của lớp mình hồi cuối năm ah ? Thằng Vinh nó post lên rùi đấy . Ấy thử tìm trong box " Làm quả ảnh cái nhỉ " của thằng Vinh i' . Nếu cần thì tớ gửi qua mail cho :D

Pok_chocolate

UH, mấy đứa kia nói mãi mà cóc chịu lên, bực thía ko biết.
Vân bình thường, đang muốn về đấy, có ai tốt bụng gửi cho cái vé máy bay nhỉ??????
Vân có ảnh nhưng phải di scan đã, rồi sẽ post sau

4nothing

Vinh đen đâu roài
Mày xui tao đánh đầu 6 đầu 7
May mà 2 hôm wa tao ko đi đánh được
Tí chết !
Mày hỏi lại hộ tao giá n gate bên kia nhé
Cho nó chắc chắn ! Okie ?

Pok_chocolate

trời, mấy đứa kia kêu là đăng ký rồi mà mất tích đâu ko biết,,
Thế mọi người ở nhà ăn tết co' vui ko vậy???????? Hình như tết qua lâu rồi thì phải??? Nhưng mà ai có gì thì cứ kể đi,,,,,,,,lớp mình có vẻ yên lặng quá, chẳng đứa nào chịu nói gì là sao?????????

sayang

bọn lớp mình như hâm í. Bọn nó lên mạng chat chit suốt ngày mà chẳng đứa nào thèm vào đây cả . Tức quá. Mất công mình kêu gọi.
Nghe nói ai ai cung ăn tết vui vẻ lắm . Vân ở bên đấy thế nào ? Ăn tết vui vẻ chứ ?
Hic, lần đầu tiên ăn tết một mình thật là buồn :( Cảm giác khó tả vô cùng.
Ah, Vân ở bên đấy 1 mình ah ? Hay ở cùng nhà với anh chị ? Hic, năm sau chuyển nhà, ở 1 mình buồn quá ! Không biết có chịu được nổi không ? Nếu Vân ở 1 mình thì cho kinh nghiệm nhé ! Thx :x

Pok_chocolate

hehe, rất tiếc Hà ko có được tẹo kinh nghiệm nào từ Vân đâu,, Vân ở với người nhà mà,,,hehe!!
Ai cũng ăn tết vui vẻ sao????? sướng nhỉ???? Nhưng mà trừ V ra nhé,,,,vì V làm gì có tết mà vui chứ
Uh, mình kêu gọi + ép buộc mà ko có đứa nào chịu lên à???
Hôm nọ thấy Kanh vơi Huyền kêu là đăng ký rồi mà cóc thấy đâu,,,,, quái dị wa'
ah, sang đây V thấy mình già đi bao nhiêu,,,,,,bây h mới biết ở vn sướng thế nào,hichic

Pok_chocolate

Hơ hơ,,,,rủ mãi mà có đứa nào đâu,,,,,ko biết dân A3 lặn đi đâu hết rùi,,,,còn có mỗi mấy mống thế này à????
bạn Đoàn Minh post ảnh trước đi. hehe
đúng là cái bọn lớp mình ,,,,, chậc chậc,,,,,,chết hết rồi hay sao thế ko biết???

Pok_chocolate

Hihi, đúng là lớp mình, vẫn lười như xưa,,,,uh, chúng nó đăng ký hết rùi mà,,,,nhưng ko biết đăng ký xong để làm gì,,,chẳng thấy mặt mũi đâu, bọn khỉ gió
Thế Hà dạo này thế nào rồi??? Hè có về vn chơi ko???

sayang

Hic, mang tiếng là đi du học mà cứ 4 tháng lại về nước 1 lần. Chán ! Chính đi lâu lâu rồi về mới sướng. Hồi tháng 11 , Hà về chơi hơn 1 tháng. 16/4 sắp tới lại về đến 21/5 lại đi.
Thế Vân thì sao ? Vân đi hồi tháng 8 năm ngoái phải không ? Bao giờ thì về thăm nhà ?

Pok_chocolate

Ôi sướng thế còn gì nữa,,,được về lại còn kêu,,,,,,V muốn về mà ko có thời gian để về,,,chắc phải hè năm sau mới về được,,,,,
Thằng Công Công đang vào nhưng chưa được,,,,,,,cái trang này của trường mình cũng hơi điên điên,,,nhiều lúc thần kinh ko chịu được

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000