A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

sayang

Úi xời ơi ! Cuối cùng thì thêm được 1 nhân nữa vào ! Khiếp, phát động mệt bở hơi tai ! Thằng Công bây giờ người lớn lắm rồi ! Có người yêu rồi ! Hí hí ;)

Pok_chocolate

Hơ hơ, Hà béo sướng nhỉ??? Làm gì mà như đi chợ thế hả??? Suốt ngày được về,,,chẳng bù với tớ,
Haha, cuối cùng Công Công cũng lên đến nơi rùi à,,,,,,,,, thế có phải lập lại hòm thư ko mày??

sayang

Đi chợ nhiều thì tốn xiền chứ sao ! Sướng gì chứ :( Vân 1 năm về 1 lần hả ? Thế là sướng rồi . Gắng học hành chăm chỉ nghen ;) Để xứng đáng là cháu ngoan Bác Đại :D trò ngoan của cô Chi ...

sayang

ah, có ai biết post ảnh không ? Post ảnh của lớp mình lên đi ! Tui có ảnh đây . Ai biết thì tui gửi ảnh cho ...

Linhc

tao thấy vinh đen post lên rồi còn gì . ảnh của mày là ảnh chụp lúc nào đấy? . này sao ko thấy đoàn minh , trung , vinh , móm đâu nhỉ . chỉ có 3 con bọn mình thôi ah . cái bọn này , chán thật đấy . đi đâu hết cả rồi .

sayang

Gớm , thấy mấy chú vào được vài lần rồi cũng mất tăm luôn. Ảnh của tao là ảnh giống của thằng Vinh đã post nhưng nó post sai chỗ. Đáng lẽ phải post trong album của trường thì nó lại post vào diễn đàn. Đúng là thằng hâm!

pooha3

ui, ba` con gap nhau luc nao ma dong zui ghe. Tui hoi mai~ moi mo` vao dc, moi ngươi định khi nào di chơi đấy, nhớ rủ tui đi với

pooha3

sếp à, sắp về rùi à? về sớm trước khi bọn em thi để còn được đi chơi thoải mái.lớp mình họp nhau hôm nào cả lũ lên mạng deeeeeeeeeee

pooha3

Pok_chocolate said:
Hơ hơ, Hà béo sướng nhỉ??? Làm gì mà như đi chợ thế hả??? Suốt ngày được về,,,chẳng bù với tớ,
Haha, cuối cùng Công Công cũng lên đến nơi rùi à,,,,,,,,, thế có phải lập lại hòm thư ko mày??
Hey, pok dám trốn học lên mạng nha
Sao tao nhắn mày mấy lần mà ko trả lời gì cả

C500

30-4,1-5 này nghỉ dài dài lớp mình đi chơi xa được đấy.Đợt này phải về kêu gọi mọi người thôi

sayang

C500 said:
Hôm nay mới ra được ngoài nên ko hay lên mạng lắm
Thằng Công này chuyên gia trốn trại nhé ! Ít khi lên mạng cũng được , nhưng mỗi lần lên mạng thì viết vài dòng vào diễn đàn . Như thế cả lớp biết rõ tình hình mỗi người.

Mà sau này, ai có lấy chồng, lấy vợ thì cứ lên diễn đàn, nhắn 1 tiếng là cả lớp đến ngay. Chứ cần gì thiếp mời cho cầu kì mà lại lãng phí :D

sayang

C500 said:
30-4,1-5 này nghỉ dài dài lớp mình đi chơi xa được đấy.Đợt này phải về kêu gọi mọi người thôi
Không còn ngày khác sao ? Khéo tôi phải về quê với thầy bu tôi. Hay 19/5 di . Hic , bây giờ đứa nào cũng bận, khó mà họp mặt đông đủ . Đáng lẽ ra, lớp mình tìm ngày sinh nhật của lớp , rồi cứ ngày đấy mà tụ tập nhau lại có phải hay không !

sayang

pooha3 said:
ui, ba` con gap nhau luc nao ma dong zui ghe. Tui hoi mai~ moi mo` vao dc, moi ngươi định khi nào di chơi đấy, nhớ rủ tui đi với
Có ai đâu mà đông vui =(( hic, phát động cả năm trời, bây giờ mới được 8-9 mống vào đây. Bọn lớp mình đúng là chúa của lười. H4 kêu gọi bọn nó vào đây đi.

Thế H4 dạo này thế nào ? Khoẻ không ? Nghe C nói là H4 càng ngày càng xinh ra ... Thế có người iu chưa ;;) hehe ...

sayang

Không hiểu mọi người trong lớp biết hết nick của nhau chưa ? Tui có mấy cái nick, mọi người xem mà add nick nhau , nói chuyện cho zui :D
1. alex6112001 / vutienhoang1986 / vutienghoang611 ~~~> con bác Đạt lắm nick quá !!!
2. banhmi3tcva ~~~> Trung ngố
3. be_sin_0504 / doppy ~~~> Mai mèo
4. dog_ky_dog ~~~> Minh Đỗ
5. falling_sky86 ~~~> Quân ốc nhồi
6. marrsangel0105 ~~~> Huyền đu đủ
7. machhuyenanh ~~~> nhìn nick thì biết là ai rùi
8. juventus_a3cva ~~~> Bí thối của lớp - cháu 10 đời của Lý Thái Tổ
9. chicky31vn ~~~> Hoa hậu lớp - Lê Kim Ma
10. ke_huy_diet1041987 ~~~> Con bác Túc - Linh A
11. bijou_mai ~~~> Khanh lợn
12. kienbu1906 ~~~> Ngọc Minh
13. linhca3 ~~~> Cựu bí thối - Linh C
14. longphi1986 ~~~> Linh B
15. mibu_kyo86 ~~~> Minh Tuấn ( dạo này thấy chat chit khiếp lắm )
16. miucon31 ~~~> Lanh
17. pinturicchio38 ~~~> ả Đào ( hôm qua vừa là sinh nhật của ả )
18. quytdo2001 / tangerine_red86 ~~~> Ngọc quýt
19. tianang_muadong_nl ~~~> thư kí lớp - Hoàng Anh
20. tito151986 ~~~> Công công
21. tonducminh ~~~> nick quá rõ ràng, không cần giải thích
22. crazytoothless ~~~> Sơn móm
23. tuyetnga1709 ~~~> nhìn nick biết người , biết cả ngày sinh :D ( một cách nhắc khéo ngày sinh nhật ..hehe ..)
24. xuanthanhcva ~~~> xuan thanh ..

Phù, viết được cái danh sách, mệt bở hơi tai !!!

CrazyA3

Member
Êu con bò già! Tui có tên đàng hoàng sao lại thêm "m...ó...m" vào sau là thế nào hả????????????????????????????????????
Ah mà có vẻ đông zui hơn rùi đấy , gọi thêm mọi người vào đi !!!!!!

CrazyA3

Member
Hu hu , lâu lâu mới lên một lần mà bị mọi người bắt nạt khiếp we'! X(
Linh C & con bò già cứ đợi đấy!Tui sẽ báo thù :q:
Mà bao giờ lớp mình đi chơi thì nhớ gọi toothless này với nhé!!!!!!!!!!!

sayang

CrazyA3 said:
Mà bao giờ lớp mình đi chơi thì nhớ gọi toothless này với nhé!!!!!!!!!!!
Tía tự nhận là " toothless" đấy nhé :p hehehe, giỏi thì sang đây mà đánh này ... Cẩn thận những cái răng cuối cùng cũng lại bỏ tía ra đi bây giờ . Hí hí

piggy

Hê hê, mình cập nhật thông tin kém quá, bây giờ mới biết có cái chỗ buôn chuyện này :-( ---> vào đăng kí ủng hộ con sếp BÉO cái

sayang

Gớm nghe cái nick dễ thương thế ! Cứ tưởng là ai , hóa ra là Khanh nợn :D ... Mà nghe cái tên cũng thấy pig thật :D ... Dạo này mày thế nào ? Biến mất tăm luôn... lấy chồng chưa ? Mấy con rồi ... trai hay gái :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000