A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

Linhc

Chào cả nhà ( đừng kill tôi - tội nghiệp ). Hà bò - sao mày lấy cái nick gì lạ thế . làm tao cứ tưởng con nào . Mọi người vẫn khoẻ chứ . Đăng kí hôm qua mà hôm nay mới post được .

sayang

hahaha, thỉnh thoảng phải thay đổi chút chứ ! Bọn lớp mình lười thật đấy ! Hay rủ cô Chi vào diễn đàn nói chuyện đê :D

Pok_chocolate

uh, có ai gọi điện rủ cô vào đi,,,hihi
Hehe, LinhC lên rồi à,,,thêm 1 nhân cho lớp mình,,,,:D
ko biết bao h thì mới đủ 52 đứa đây,,,,, C oi C học tài chính với Huyền và Hoàng Anh đúng ko????? Học ở đấy có vui ko??? có khi năm sau V về học ở đấy,,,hehe,,,,

sayang

Cả lớp mình ơi ! Tôi đề nghị chúng ta tổ chức 1 cuộc từ thiện cho Móm lớp ta ! " Colgate - Vì nụ cười A3" :D

sayang

Một phút dành cho quảng cáo :cool:
CrazyA3 là 1 nha sĩ :|
Xin chào nha sĩ ! :)
Nha sĩ đang ở nhà William Cường :D
Nha sĩ đang đánh răng bằng bàn chải Colgate ;;)
Bàn chải này lông mềm và bền ...
Nha sĩ đã dùng 18 năm mà chưa phải thay bản chải lần nào :?
Hihi :-B

sayang

sry cả nhà, nếu muốn xem ảnh của nha sĩ thì mọi người chịu khó mở cái file kia nhé ! Tui không biêt post ảnh thế nào. Sry ... Để lần sau tui post ảnh đẹp hơn cho mọi người xem ...

sayang

C ơi ! Thằng Móm vào rùi, trêu nó đê !!!!!!!!!!!!! Giống hồi trước ngồi trong lớp i' ! Nhưng bây giờ thì không lo bị thương tật đầy mình như hồi trước :) hehehe

Linhc

Tất nhiên rồi , ai chứ móm thì tao nhiệt tình lắm . Móm thấy chưa - có mỗi ông có đặc quyền như thế thôi đấy .
@ Anh móm ơi :D Lâu rồi em chưa gặp anh , em vẫn thương nhất răng của anh , nhớ nhất cái vầng trán cao cao của anh . Ôi nhớ không sao kể hết . =)) .
Bây giờ tôi ko sợ ông đâu - xa xôi quá mà . lêu lêu =))
@ Vân : học vẫn bình thường thôi . Nhưng sợ kì 2 này phải thi lại vài môn đây .
@ Bố : " Tổ trưởng tổ đồi trụy " Không còn gì để nói . Quá ổn . :)

sayang

C ơi ! Hồi trước mày có bài thơ gì mà " nhớ hàm răng anh cười " i' , nhớ không ? Post lên đi .Hồi trước làm bao nhiêu là thơ về Móm , bây giờ quên cả rồi. Ah, đợt này tao về, cả hội đi chơi 1 hôm cho đã đời nhé ! Bao giờ bọn mày thi để tao còn liệu ?

Pok_chocolate

Móm à??? ôi Thiếu Răng,,,lâu lắm mới nhìn thấy mày,,,thật là,,,,,,hehe
Lớp mình đông lên rùi,,,,,vui wa',,,,,,,,,,,hehe
Các bác có ảnh thì post lên đi,,,,,,,,,,Thiếu răng ơi,,,,,,post mấy cái ảnh mày cười lên cho cả lớp cùng tự hào nào,,,,,,hàm răng đẹp nhất Chu Văn An
hehe,,,,,,đùa tẹo thôi,,,,,,,mày sao rồi Thiếu Răng????

Pok_chocolate

Ơ,,,,mọi người có thấy cái tên tổ trưởng tổ đồi trụy biến đi đâu ko???? lâu lắm ko thấy tung tích nó đâu,
Mà thiếu răng ui,,,mày có học cùng Bảo béo ko??? Nếu có cho tao gửi lời hỏi thăm bố tao cái nhỉ???

sayang

thui, mọi người đừng trêu tía tui nhiều we', tía tui hay thẹn lắm ... hihi ;;) .... ( tui nói vậy thui, mọi người cứ trêu xả láng đê ;) )

Linhc

ui giời , bây giờ mới thấy chiến sĩ tương lai vào đây . Công này , cuối tháng 4 con hà về đấy , lớp mình đi chơi đi . Nhân đây phát động bà con luôn , lên kế hoạch luôn , tránh tình trạng đợi chờ như lần đi chơi tết .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000