A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

sayang

Diễn đàn bây giờ có vẻ nhộn nhịp quá nhỉ !!!
Mọi người cứ phát huy truyền thống buôn chuyện như nói chuyện trong lớp hồi trước nhé !!!
Tui đi ngủ cái đã ... 2-3 đêm thức trắng ...mệt quá :( Cuối cùng thì cũng hết 1 năm học ..
Chúc mọi người thi tốt nhé ;)

sayang

pooha3 said:
Khong som hon dc ha sep , luc do sap thi rui kho di lam. Truoc thang 5 de ba kon ui,
Đi bao giờ chẳng được ... Nhưng 30/4 - 1/5 thì chắc là không được thôi... Còn lúc nào cũng được tuốt :D

hate_a3

Member
ú cạc cạc cạc, sao topic nhà mình bây h đông thế nhẩy, sợ lớp mình wá đi mất thôi
but anyway, i wont com bak here so often like da pas, mudafuka

@linhc: bố khỉ, câu này cổ lỗ sĩ từ ngày xưa roài con ạ
@all: khi nào họp lớp đây, nhớ bà con nhà mình quá
@pok: chị ơi bao h chị về

đang cần 1 ng viết thư tiếng anh giỏi, nói chung là dịch đc hết các từ, ngôn ngữ trang trọng lịch sự, ko cần lo về phần nội dung, Khanh, Vân với Hà có giúp đc ko??? (những đứa khác thì té, biết gì mà bon chen, hehehe)

hate_a3

Member
con pà chúng mày, bực mình wá

lớp mình học hành thế nào, chán quá đi mất, học bk như cục sh!t, chán, mệt buồn, biết thế d*o vào đây nữa, mẹ con hà

hate_a3

Member
ối ối, mudafukin, web vừa bị hack, ai close or altF4 thì sẽ bị pop up đầy màn hình, pakon đọc thì nhớ nhá

hate_a3

Member
piggy said:
Hê hê, chồng thì chưa lấy nhưng đã có 2 con, một trai một gái, sinh đôi sếp ạ ;;)
où est mon fils??? tu lui perdu??? comme je sait, tu veux pas être une femme.....
est-ce que tu lui perdu quand tu lancé mon coeur de ta main???....

(tiếng gì thế này, kekeke)

sayang

bố khỉ ông Vinh kia. Ông không vào thì thôi, vào sao lắm mồm thế . Học hành thế nào mà than thở khiếp thế ! Kiếm con người iu đi rồi mà than thở với nó . Bực mình thì uýnh nó í. Tự dưng vào rùi lại chửi bới tùm lum .
Ông dạo này càng ngày càng đổ đốn ! Ông phải để cho con cái chúng mình noi gương học theo chứ :D Ông nuôi dạy con cái kiểu gì mà thằng Móm trượt lên trượt xuống. Phải thi lại mấy môn .Nó buồn , bỏ ăn nên rụng thêm mấy cái răng nữa rồi đấy. Mà ông có biết là giá răng giả bây giờ ngày càng tăng không ? Lấy tiền đâu mà sắm cho nó cả hàm .
Ông còn nhớ cái đêm mưa gió đấy không ? Ông đã từng thề với tôi là sẽ chăm sóc các con nên người. Ông bảo là sẽ giúp con C giữ được cái ghế Chủ Tịch đảng Câu Tưởng, còn sắm cho thằng Móm bộ nhá " cắn xương , xương cũng phải nát như cát " . Thế bây giờ ông đã thực hiện được chưa :q:

sayang

hate_a3 said:
đang cần 1 ng viết thư tiếng anh giỏi, nói chung là dịch đc hết các từ, ngôn ngữ trang trọng lịch sự, ko cần lo về phần nội dung, Khanh, Vân với Hà có giúp đc ko??? (những đứa khác thì té, biết gì mà bon chen, hehehe)
Tao giúp được nhưng ngôn ngữ bình dân, chân quê ... :-B
Vả lại giúp không ah ? Mà mày viết thư cho em nào mà phải viết bằng tiếng anh cơ á ? :-O Khiếp nhỉ ! Chắc cưa em nào tận bên Mỹ cũng nên :?

sayang

hate_a3 said:
où est mon fils??? tu lui perdu??? comme je sait, tu veux pas être une femme.....
est-ce que tu lui perdu quand tu lancé mon coeur de ta main???....

(tiếng gì thế này, kekeke)
Mày đừng cậy biết tiếng Pháp mà tinh vi nhé ! Có tí tiếng Pháp mà cứ thích ti toe :-B

hate_a3

Member
viết thư xin việc, viết đc ko mày, phải viết làm sao để nó đọc xong là nhận tao lun á, nội dung thư tiếng việt có đây roài, nhưng viết tiếng anh khó lắm, tao chỉ biết viết rap thui à
con Linh thôi chức đảng trưởng roài, giờ nó làm tổ trưởng tổ hòa giải, thứ bảy nào cũng lên vtv3 đấy, kakaka
thằng sơn hôm wa tưởng phải đi mua bộ nhá mới, may mà tao tiếc tiền lấy keo con voi dán lại cho nó nên hôm nay cũng gặm sườn tạm đc roài, nhưng có lẽ vẫn phải làm bộ nhá mới, thằng này nó thích gặm thịt gà cơ, mà xương gà thì cứng. chán chuyện, thịt lợn sẵn đấy thì ko thích, cứ thích ăn thịt gà, ha't xanh no*` oong cái thì bỏ mẹ kekeke

smt cant say in vnese

piggy

hate_a3 said:
Viết theo kiểu suồng sã được ko?

kutkit

Pok_chocolate said:
Mà cái đĩa lần trước lớp mình quay đã in ra chưa??? Sao ko thấy tung tích gì thế??? :cool:
thằng Hoàng Salem nó mượn đại ca bọn mày mà ko thấy hồi âm
mà ng` iu ơi, có định in đĩa ra ko thì bảo ng` iu 1 tiếng, hay khi nào phone cho ng` iu rồi chúng ta bàn chuyện tiếp nhé :>>

kutkit

Pok_chocolate said:
hihi, Vân bảo Kanh nhá, đi tìm xem hàng net nào có anh nào đẹp zai thì xông vào, rồi bảo nó hướng dẫn cho. 1 công 3,4 việc còn j.
Đùa đấy, muốn trích dẫn kich vào cái quote ý, rồi tiếp tục như bt
việc gì mà phải đùa, kanh làm thật rồi đấy chứ
nhưng Kinh Tế làm đếch gì có mấy anh đẹp trai, mà những anh đẹp trai thì đâu có học Kinh tế ( a' a', xin lỗi Linh Túc nhé, a` quên, cả bạn Tuấn Kim của sếp Hà béo nữa )

kutkit

êu, mọi ng`, làm thế nào để có ảnh mấy thằng ngu ngu ở phần tên của mình thế, giống Khang Nhợn í

piggy

Hic, vừa làm ktra xong, như sh*t X( bài thì dài mà thời gian thì ít :-O ---> làm cong mông cũng chả kịp . . . biết thế vứt đấy, ngồi ngắm zời, huhuhu. . . sao mình ngu thế ko biết :-(

piggy

@ Paw: Mày ơi! Hôm nào đi chụp ảnh ở trường Ams đi, nhìn ngu ngu, yêu lắm :D
Hôm nay khổ thân tao lém, tao chụp đc mấy cái quái quái, định đưa cho ông thầy đẹp zai, ngồi trong lớp, đang hồi hộp, ko biết đưa thế nào :9 Hắn từ đâu bước ra, mình chưa kịp há mồm, nó nhìn thấy xanh xanh đỏ đỏ (chắc tưởng đồ chơi) đã kêu "put it away" ---> cái thằng cu, ác như thú :-( Chẳng nhẽ lại ném cái giày vào đầu nó, ghét quá, upa ngu ngốc

hate_a3

Member
go to menu chức năng, select thay đổi avatar, then choose an img from lib, upload ur own img or make a link 2 da img u want
tất cả đều đã đc việt hóa hết roài, Kanh chịu khó nhìn quanh màn hình sẽ thấy, hiểu đc tiếng Việt thì sẽ làm đc ngay thôi, hay la Kanh chỉ biết tiếng pig thui, hehehe

hate_a3

Member
piggy said:
Viết theo kiểu suồng sã được ko?
thế em nghĩ là anh viết theo kiểu suồng sã đc ko
viết suồng sã thì chả cần nghĩ, xổ phát ra ngay 1 tràng, đâu cần nhờ vả gì nữa :q:
trả lời kiểu này thì có nghĩa là...., anyway, thanks

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000