A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

piggy

hate_a3 said:
thế em nghĩ là anh viết theo kiểu suồng sã đc ko
viết suồng sã thì chả cần nghĩ, xổ phát ra ngay 1 tràng, đâu cần nhờ vả gì nữa :q:
trả lời kiểu này thì có nghĩa là...., anyway, thanks
hehe, làm gì mà cáu gắt thế... keep calm... keep calm. Lúc nào mail cho em, em thử dịch xem, sẽ cố hết sức, nếu ko hoàn chỉnh thì đoạn suồng sã, đoạn trang trọng, ok chứ :>

piggy

@ Freakish: chịu thật, gõ cái tên với cái pass là xong, sao lại ko được chứ. Hôm qua đã thử rồi mà :-/ Ý, giỏi thật nhá, sao giờ đi học lại thấy trên net nhỉ??? :-O

sayang

J'aime_mes_amis said:
troi oi k vao dc nay kho wa.THAI HA co khoe k
Gớm bí thối mới vào mà đã hỏi thăm em , sao quan tâm đến em thế :>> Em khoẻ lắm ! Giữa tháng này em về, cả lớp mình đi chơi nhé ! Mà bí thối có biết tin tức gì của con Ngô ko ? Nó mất tích đến cả năm nay rồi ...

sayang

kutkit said:
êu, mọi ng`, làm thế nào để có ảnh mấy thằng ngu ngu ở phần tên của mình thế, giống Khang Nhợn í
Kanh cu tít kia, phải chịu khó tìm hiểu chứ ! Sao cái gì cũng hỏi thế ! Thế giao cho nhiệm vụ hướng dẫn con bác Bình đăng kí vào diễn đàn đã hoàn thành chưa hả ? :q:

J'aime_mes_amis

Dc roi tổng bí thư sẽ tổ chức đi chơi vào giữa tháng này khi em sayyang về ( cầm cho người yêu đi) mà thấy em sayyang vừa lên lại tút rồi. ....nhưng em sayyang phải chủ chi đấy!

sayang

yên tâm, làm gì có người iu mà mang theo.... Mà một mình tui chủ chi ha ? Lấy tiền đâu ra ? Nếu thế thì tui ở nhà :D tiết kiệm tiền để còn chống lầy

Linhc

Khong danh co dau duoc , dien qua di . Vinh den , lau ko thay mat , vua len da thay chui roi . ne` lau khong gap bo , nho ghe co ^^ .
Lop minh` dong vui nhay . Ah tao di lam` gia su , nhung lo^~ von^' chung' may` a. The moi biet kiem tien kho' qua'. Ai co" nhu cau lam` gia su khong , lien he voi LinhC nhe' .
Bao gio can ha` ve , di choi nhe' , nho dem qua` ve cho tao day ( cai' gi` an duoc ) , ah con` day^ giay` cho bo^' tao nua~ .

sayang

Kinh nhỉ ! Linh C bây giờ đi làm gia sư cơ đấy! Dạy môn gì thế mày ? Môn Câu Tưởng hả ? Dạy các bé thì phải nhẹ nhàng nhé :p
Thế lương tháng bao nhiêu mà lỗ vốn. Đi làm tức là có tiền để khao tao rùi . sướng we' ;)

hate_a3

Member
kkk, muốn kiếm tiền thì đi theo bố đây này, chạy ra bể bơi bk 1 lúc, quay về là có tiền ngay, hoặc là ra đầu nhà 32 33 34 bk, chờ đến 7h là cũng có tiền he he he
đùa đấy, bây h mình cũng nghèo, từ hồi ko có ny nghèo hẳn đi :( lạ thế

hate_a3

Member
thằng Hoàng, LinhC và tất cả những đứa nubie chú ý viết có dấu cho bà con dễ nhìn, nếu ko gõ đc tiếng việt thì ấn F9 để đổi kiểu gõ roài thử lại xem, ấn vài lần thế nào cũng đc

hate_a3

Member
piggy said:
hehe, làm gì mà cáu gắt thế... keep calm... keep calm. Lúc nào mail cho em, em thử dịch xem, sẽ cố hết sức, nếu ko hoàn chỉnh thì đoạn suồng sã, đoạn trang trọng, ok chứ :>
i think it should've been"calm down" kekeke
gửi vào mail nào hả em, hum nào anh gửi thì nhớ reply nhá ;)
cứ từ từ mà dịch thôi, nhá
iu nắm cơ :) :p :q: :>> :d:

hix hix, quên mất, khi nào dịch đoạn nào suồng sã thì nhớ phải chú thích suồng sã vào nhá, ko có thì chết à, kkk

pooha3

viva film

piggy said:
@ Pok: Hehe, đĩa gì á... ko nói đấy, hờ hờ . . . ở cananda mà cũng đú kìa
:p các bạn chịu khó chờ, film hay wa' mà anh chàng diễn viên chính thì không thể bỏ qua.Hic..hic..cang ngày càng dep giai. :>> blue

pooha3

piggy said:
@ Paw: Mày ơi! Hôm nào đi chụp ảnh ở trường Ams đi, nhìn ngu ngu, yêu lắm :D
Hôm nay khổ thân tao lém, tao chụp đc mấy cái quái quái, định đưa cho ông thầy đẹp zai, ngồi trong lớp, đang hồi hộp, ko biết đưa thế nào :9 Hắn từ đâu bước ra, mình chưa kịp há mồm, nó nhìn thấy xanh xanh đỏ đỏ (chắc tưởng đồ chơi) đã kêu "put it away" ---> cái thằng cu, ác như thú :-( Chẳng nhẽ lại ném cái giày vào đầu nó, ghét quá, upa ngu ngốc
thế sao mày không ném luôn, hôm nào di chup anh deee.Dạo nay thằng chú với con Béo fat ngôn nặng mùi quá.Cẩn thận làm xấu mọi người bây h,

pooha3

hate_a3 said:
i think it should've been"calm down" kekeke
gửi vào mail nào hả em, hum nào anh gửi thì nhớ reply nhá ;)
cứ từ từ mà dịch thôi, nhá
iu nắm cơ :) :p :q: :>> :d:

hix hix, quên mất, khi nào dịch đoạn nào suồng sã thì nhớ phải chú thích suồng sã vào nhá, ko có thì chết à, kkk
:cool: Không được tán tỉnh nhau trước bàn dân thiên hạ thế chứ, có gì nói nhỏ cho nó gần chú a :q:

hate_a3

Member
chả hiểu con này nói gì cả, về ăn đu đủ đi
tình hình này tuần tới kiếm cái host làm riêng cho lớp mình cái forum nhá, thằng Vẹo đâu roài

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000