$_$ CLB Sức trẻ _ Dám thử ko? $_$

belu_d9

thuytien said:
X( Nono,sai toet',PR= public relation(quan he cong dong),1 nganh nghe rat hay,gan giong nhu quang cao',nhung hay hon nhieu,cu lam thu,se thay khac ngay.:>
Bonus(cai' ni` tai em thik nen viet thui):x BR=brand relation(quan tri thuong hieu=>nghe haqy ho nhut,em thik nhut luon:* .),giai thik dai` dong` kho' hieu,noi' chung,khi lam nghe nay`,anh luon phai dAT csau hoi:lam` sao de thuong hieu cua cong ty minh(da dang ki ban quyen.he`he`)dc phat trien ,lon mang,rong khap.Noi chung,cang nhieu nguoi biet ve no cang tot(ca tinh chat lan bao bi`)
Noi' that,em rat mong nam sau cac anh chi trong SUC TRE dua cai nay vao danh sach clb cung voi PR.
Day co the noi la 2 nghe nam trong top hot hien nay day!Sau nay` se rat phat trien!:?
rùi.....các anh chị sẽ lưu ý và nói vs các "sếp"của anh chị,ukie chưa em,dù sao cũng thanx em nhìu nha....ủng hộ nhiệt tình sự wan tâm của em đó >:D<

SNOOPY_GIRL

Member
Tu' oi tao mun' tham gia? hix , lan` truoc cham chan de quen cai ban dang ki' o nha` the' la` thoi^...hix hix!
dang ki' them the' nao` ha? may`? :x :x :x

mimeo1211

mimeo1211 said:
Đợt cuối năm học vừa rồi đàng lẽ các bí thư fải thông báo về CLB này nhưng có lẽ... các lớp bùng học nhiều wá nên ko ai bít:D
CLB Sức trẻ đã tổ chức thi tuyển và có thành viên roài, ai muốn tham gia vẫn có thể đăng kí thêm vào hôm 14-6 sắp tới. Hôm đó, CLB sẽ có 1 lễ ra mắt và mọi người sẽ biết nhiều hơn về CLB.
Các bạn cũng có thể thử hòa mình vào ko khí sôi nổi của CLB vào các buổi sinh hoạt để quyết định xem có nên tham gia ko
- Thứ 3 (6/6/2006): 2h-> 4h
- Thứ 4 (7/6/2006): 2h-> 4h
Tại phòng học đầu tiên của nhà C trường mình
Túm lại là, cứ tham gia đi, mọi người sẽ ko thấy hối tiếc đâu ;) ;)
Con Liên VS này, chả chịu đọc kĩ rì cả, mày đọc lại cái này đi, nếu mà muốn tham ja bổ sung thì cứ thía mà thực hiện. Thía thôi;) ;)

SNOOPY_GIRL

Member
nay` nhung ma` 2 buoi hop mat ay' tao deu` di hoc them roi`! the' doi den' 14/6 dang ki' cung dc y' gi`? ko can` tham gia 2 buoi hop mat ay' dc ko?:-/ :-/ :-/

mimeo1211

Mọi người oai, hum nay CLB Sức trẻ tập trung lúc 2h đấy;) ;) ... Mọi người tham gia đầy đủ nhé và chúc mọi người vượt ra cửa ải của chị Lê, ko bị đứng ra ngoài cửa=)) =))

U.F.O

Active Member
Moi. nguoi` trong nhom' Xi` tin co' the? post nik Yahoo len day duoc 0 ?
Min`h de? quen mat cai' to` bai tap^ ve nha` rui`.
Ban nao giup minh voi'

belu_d9

ui zà...có 6 bài tập,vít profile cho clb nìe,làm 1 bài nhận xét đánh giá buổi sinh hoạt nìe,nêu 5 style của clb nìe,làm 1 bảng khoảng 1 tờ a4 về những gì mình đạt đc khi hết t6,ưhm...còn 1 cái nữa là tả về mình 2 năm sau....k bít còn gì k nhỉ...chỉ nhớ thía thoai

U.F.O

Active Member
Thank Diệp mình hỏi được 1 em trong đó rùi .Em ý học 10D3 Giọng nói qua điện thoại thì.. nghe phát có thể iu luôn ^_^. Dù seo zẫn cứ Cảm ơn D nhá.
p/S1: HUm nay đi tham gia . Nhóm mình tòan con gái xinh . 5 pé mỗi pé xinh 1 kỉu . Thích nhất cái "kỉu xinh" của 3 pé 0 ngồi sát mình ^_^
p/S2: Bạn Diệp chả bao giờ nhìn thấy bạn ý kười . Lạ .
p/S3: Chị Lê lưỡi dài quá . Nói điệu quá .Được cái xì tai .( đọc là xì tai hay xì tin ^_^?Nhóm tui tranh luận và kuối cùng kết luận : xì tin cho giống ......quảng cáo. Đố biết quảng káo giề ^_^)
p/S4:Đang chuẩn bị 1 đoạn Fờ lát profile ra mắt cho bà Lê . hehe.
Đam bảo ai cũng phải biết :
Trần Kuang Thiện - Anh ta là ai ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000