$_$ CLB Sức trẻ _ Dám thử ko? $_$

belu_d9

nói chung tụi tớ đều rất hoa nghênh nếu mọi người mún tham ja,nhưng nhắn những ai k tha gia ý,thì đừng có mà chê bai lung tung,chưa bít ai hơn ai đâu mà coi thường

belu_d9 said:
nói chung tụi tớ đều rất hoa nghênh nếu mọi người mún tham ja,nhưng nhắn những ai k tha gia ý,thì đừng có mà chê bai lung tung,chưa bít ai hơn ai đâu mà coi thường
thì mày nhắn đi ... cứ làm như ai cũng nhắn đc như thế ý =)) =)) =))

belu_d9

thì tao nhắn đấy,ai như thía thì tự bít,đừng có cái kiểu ngồi đó,k tham ja mà cứ ngồi đó coi thường ng` khác

>:D<...đúng òi....em nghe là mê cái nì lắm òi:x:x...trưa này ngồi nói chuyện với chị Tú càng thêm mê:x:x:x...mùng 6 ạ:-/...roài em đến, lôi cả mí người nữa đến>:D<

U.F.O

Active Member
Sáng nay ngủ đén 3 h mới dậy . Quên mất buổi tham dự . @ bạn Tú Anh : Còn buổi nào 0 bạn ?

mimeo1211

Đông vui wá nhẩy, nhắc lại cho mọi người nhớ nghe: còn 2 buổi sinh hoạt nữa là: Thứ 3 (6.6)+ Thứ 4 (7.6)từ 2h->4h tại phòng học thứ nhất của nhà C.
Mong mọi người đến nhìu nhìu cho vui:* :*

Red Devil

Member
belu_d9 said:
Hình như là nói đến mình. Xin lỗi nếu đã quá nhời.....................:-S :-S

mimeo1211

Hehe... =)) =)) nói đến ông chứ còn nói đến ai nữa mà hình như, ông yên tâm nếu mà cứ quá nhời với CLB thì khối người thanh toán ông đấy>:) >:)

Red Devil

Member
Mẹ ơi cứu con với, cùng lắm giả nai bảo "hôm đấy thằng nào nó dùng nick em đấy chứ kô phải em đâu". Thế là xong. Sợ quái gì.

belu_d9

ui xời oai....tớ cũng chỉ nhắc thía thoai,chả có ý gì đâu mà...nhưng có tớ vs cái Tú anh trong clb ở đây mà ấy nói thía là k đc cho lắm....
@Thiện:eek:ái,ấy hỏi nick tớ làm chi zậy???
@Tú Anh:ba làm hết bài chưa????hix tui làm ngửa mặt ra mà vẫn thiếu 2 câu nìe

mimeo1211

Hì hì,:p :p hôm trước cầm bút định viết nhưng mờ ngại wá. Chẳng bít có viết kịp ko?...=(( Mà tối nay còn fải đi hội chợ đồ chơi nữa:(( :(( :((
À mà Diệp ui, hum trước có lên hội thảo du học ở Melia ko, tui ko đi, bây h ko bít xoay bản rút kinh nghiệm ở đâu đây:(( :((

belu_d9

hum đó tui có đi,có ít đứa đi dến đó lém,cchar hỉu sao,hội tui vs cái Dung là đông nhứt lun...hix,tui đang đâu có ở Hnội mà làm típ bài đc cơ chứ,hix,chắc chít lun

thuytien

mimeo1211 said:
Hi, mọi người.
Hiện nay các cựu học sinh trường mình có thành lập 1 CLB mới mang tên Sức trẻ. Đến với Sức trẻ mọi người có thể rèn luyện các kĩ năng cần thiết cho học sinh như tư duy, thuyết trình, giao tiếp và nghệ thuật sống, trong đó tập trung phát triển kĩ năng tư duy tích cực. Là 1 thành viên trong CLB có nghĩa bạn là 1 người năng động, sáng tạo, dám nghĩ dám làm, những cái đầu bùng nổ ý tưởng và biết chơi 1 cách thông minh. >:D<
CLB gồm có nhiều ban đào tạo như MC, báo chí, PR, xây dựng tổ chức...
Tớ nghĩ đây là 1 CLB chưa từng có ở trong trường mình, và hoạt động ko fải mang tính thời vụ như những CLB hè bình thường mà là hoạt động xuyên suốt năm học
=> Một CLB rất nên tham gia :x :x
Uhm,con ban than em cung la cong tac vien mang MC ,hom trc c ung den hoi thao du hoc Uc,no loi em di = dc.Thu thuc,neu dc chon 1 clb trong truong nay thi em se chon SUC TRE,nhung ma,hoi em doc thong bao',dau co thay mang PR,chi thay de ten nguoi phu trach thoi!>__<!Em thik mang nay lam ,nen chac se tham gia.Uhm chinh xac la em thik lam ve BR hon,nhung hinh nhu 0 co nhi?Ma` em hoc tieng phap ,0 biet co kho khan gi 0?

thuytien

Kid08 said:
PR là cái gì, có CLB programmer ko thì tui tham gia =))
X( Nono,sai toet',PR= public relation(quan he cong dong),1 nganh nghe rat hay,gan giong nhu quang cao',nhung hay hon nhieu,cu lam thu,se thay khac ngay.:>
Bonus(cai' ni` tai em thik nen viet thui):x BR=brand relation(quan tri thuong hieu=>nghe haqy ho nhut,em thik nhut luon:* .),giai thik dai` dong` kho' hieu,noi' chung,khi lam nghe nay`,anh luon phai dAT csau hoi:lam` sao de thuong hieu cua cong ty minh(da dang ki ban quyen.he`he`)dc phat trien ,lon mang,rong khap.Noi chung,cang nhieu nguoi biet ve no cang tot(ca tinh chat lan bao bi`)
Noi' that,em rat mong nam sau cac anh chi trong SUC TRE dua cai nay vao danh sach clb cung voi PR.
Day co the noi la 2 nghe nam trong top hot hien nay day!Sau nay` se rat phat trien!:?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000