$_$ CLB Sức trẻ _ Dám thử ko? $_$

angel_lonely

sac sac.....suc' tre? bi h di vao` hoat dong nhu 1 to? chuc' chinh' thuc.... phai? di dao tao teamword 6 thang' o Tam Viet ah... rui` con` giao cong viec. nua~ chu'....

Kid08

Member
angel_lonely said:
sac sac.....suc' tre? bi h di vao` hoat dong nhu 1 to? chuc' chinh' thuc.... phai? di dao tao teamword 6 thang' o Tam Viet ah... rui` con` giao cong viec. nua~ chu'....
nghe ghê nhỉ, bao h to to oài mình tham gia với nhé :>

angel_lonely

Kid08 said:
nghe ghê nhỉ, bao h to to oài mình tham gia với nhé :>
Ac... cu' lam` nhu la` vao` de~ lem' y'... bi h con` kho' noi gi` la` den' khi no' to to... :)) ay' cu' lam` nhu di choi y' nho`... thix thi` vao`.... khong thix thi` thui ....

nenu_aloha

Member
Thông báo!!!!
À, thông báo qua cho mọi người mấy tin nóng sau buổi Lễ ra mắt CTV cua ST nhé! E hèm:

Hum nay chung tui hop buoi dau tien sau buoi le va dc don nhan them gan 20 ban dang ki tham gia CLB va chao mung them 2 ban ( 1 nam, 1 nu )den cung tham giu buoi sinh hoat clb - he he, trong do co mot ban hoc truong Chuyen ngu han hoi nhé!

Chúng tui cung neu cam nghi ve nhung j minh da lam dc va cung thay kha hanh phuc khi lan dau tien dc thuc hien mot chuong trinh lon nhu vay ( dc muon han phong hoi dong va may chieu cua truong co mà!!! ^_^ ).

À, mà rat vui dc thong bao voi cac ban, chung toi ( bao gom tôi nè!!! ), do da hoan thanh rat tot cong viec cua minh, do la thuc hien 2 bo phim gioi thieu ve CLB ( 5 phút ) va bo phim gioi thieu ve các CTV rất iu quý ( 10 phút lận đó! ) nen da dc chinh thuc dc phep thanh lap Nhóm điện ảnh. Nghe ten la du bit cong viec cua chung toi se la j roi nhỉ!!! ^_^.

Các bạn iu qui, chung toi xin gui loi cam on chan thanh toi tat ca nhung ban da danh thoi gian tham dự buoi le chao mung CTV cua chung toi, va hi vong mon qua nho chung toi danh cho cac ban thuc su khien cac ban co cai nhin ro net hon ve CLB ST.

Gửi lời cam on toi anh Thien, anh da giup xì căng đan về ST phán tán đến mức hầu như các bạn đến tham gia deu co nhac ( dù ít ) den nhung xì căng đan này, hà hà! *_*

Co le neu ai da tung dc xem bo phim cua chung toi lam de gioi thieu ve CLB ST va cac CTV han cac ban se lay lam thich thu lăm nhỉ??? ( hì , tôi nghĩ lạc quan thế thôi!!! ^_^ ), mong các bạn co the co cái nhìn đúng đắn nhất về CLB. Va toi cung san sang tu vẫn cho bat cu ban nao muon niet nhieu hon ve clb ( co may ban goi dien hoi toi roi day! ^_^ ), so dien thoai luon la 8236893, hoac cac ban co the vao nick tui là

t[email protected]

Quen noi luon voi cac ban : CHÚC CÁC BẠN MỘT NGÀY VUI VẺ ^_^ < VÀ CÁM ƠN VÌ ĐÃ DÀNH THỜI GIAN ĐỌC NHỮNG DÒNG NÀY. Thanks again! ^_^

Buoi hop lan sau cua CLB se la vao ngay 29/ 6 nay, dia diem tai nha C1, thoi gian nhu cu van la luc 14h, neu ban ko den dc hay thong bao voi tui va tui se gui noi dung cuoc hop cho ban! Okio!

Than gui! ^_^

nenu_aloha

Member
Gớm chứ anh Thiện à, cái " mat " của anh là mắt hay mặt thế ???? *_*

Nếu là mặt thì là chị Hương rùi....
Còn nếu là mắt thì nhầm sang chị Dung, he he, nhớ mãi câu anh nói với chị ý : " à, chào ấy, mắt ấy đẹp lắm đấy!!! " ==> ặc! *_*

Chị Lu à, đoạn chi giới thieu hay the con j??? ^_^ , nhat la doan cuoi luc cuối ý!!! Lại con văng cả tờ giấy ra ngoai nua, buon cuoi óa!!! ^_^

nenu_aloha

Member
Ở đây nhìu CTV của ST hơn ở bên 05 08, vậy các anh chị cho em bít cảm tưởng về bộ phim của nhóm KT làm đc ko, he he he, hôm nay cả lũ đc khen nức nở, chị Hương nhẩy???? ^_^

À, anh Thiẹn bao anh ko hai long cái j cơ??? ( đoạn : luon luon lắng nghe, luon luon thấu hiểu á ???? ^_^ ).

U.F.O

Active Member
trong do co mot ban hoc truong Chuyen ngu han hoi nhé!
Oài làm như của hiếm . hùi lớp 10 mùnh cũng vào chuyên ngữ mà sau đó biết CVA có em H My xin lém nên mới chuyển sang CVA ^^
Hum nay chung tui hop buoi dau tien sau buoi le va dc don nhan them gan 20 ban dang ki tham gia CLB va chao mung them 2 ban ( 1 nam, 1 nu )
Có list 0 ^^
Gửi lời cam on toi anh Thien, anh da giup xì căng đan về ST phán tán đến mức hầu như các bạn đến tham gia deu co nhac ( dù ít ) den nhung xì căng đan này, hà hà! *_*
òai vinh dự quá ^^ thế đơn đăng kí của anh có được nhận 0 đấy ?
Buoi hop lan sau cua CLB se la vao ngay 29/ 6 nay, dia diem tai nha C1, thoi gian nhu cu van la luc 14h, neu ban ko den dc hay thong bao voi tui va tui se gui noi dung cuoc hop cho ban! Okio!
Ai được đến họp ^^

U.F.O

Active Member
Gớm chứ anh Thiện à, cái " mat " của anh là mắt hay mặt thế ???? *_*

Nếu là mặt thì là chị Hương rùi....
Còn nếu là mắt thì nhầm sang chị Dung, he he, nhớ mãi câu anh nói với chị ý : " à, chào ấy, mắt ấy đẹp lắm đấy!!! " ==> ặc! *_*
Nói chung là cả 2 chị ý đều xinh ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000