$_$ CLB Sức trẻ _ Dám thử ko? $_$

mimeo1211

Hi, mọi người.
Hiện nay các cựu học sinh trường mình có thành lập 1 CLB mới mang tên Sức trẻ. Đến với Sức trẻ mọi người có thể rèn luyện các kĩ năng cần thiết cho học sinh như tư duy, thuyết trình, giao tiếp và nghệ thuật sống, trong đó tập trung phát triển kĩ năng tư duy tích cực. Là 1 thành viên trong CLB có nghĩa bạn là 1 người năng động, sáng tạo, dám nghĩ dám làm, những cái đầu bùng nổ ý tưởng và biết chơi 1 cách thông minh. >:D<
CLB gồm có nhiều ban đào tạo như MC, báo chí, PR, xây dựng tổ chức...
Tớ nghĩ đây là 1 CLB chưa từng có ở trong trường mình, và hoạt động ko fải mang tính thời vụ như những CLB hè bình thường mà là hoạt động xuyên suốt năm học
=> Một CLB rất nên tham gia :x :x

mimeo1211

Đợt cuối năm học vừa rồi đàng lẽ các bí thư fải thông báo về CLB này nhưng có lẽ... các lớp bùng học nhiều wá nên ko ai bít:D
CLB Sức trẻ đã tổ chức thi tuyển và có thành viên roài, ai muốn tham gia vẫn có thể đăng kí thêm vào hôm 14-6 sắp tới. Hôm đó, CLB sẽ có 1 lễ ra mắt và mọi người sẽ biết nhiều hơn về CLB.
Các bạn cũng có thể thử hòa mình vào ko khí sôi nổi của CLB vào các buổi sinh hoạt để quyết định xem có nên tham gia ko
- Thứ 3 (6/6/2006): 2h-> 4h
- Thứ 4 (7/6/2006): 2h-> 4h
Tại phòng học đầu tiên của nhà C trường mình
Túm lại là, cứ tham gia đi, mọi người sẽ ko thấy hối tiếc đâu ;) ;)

mimeo1211

Hình thức thi tuyển hơi khoai. Đầu tiên là làm bài thi trắc nghiệm chỉ số IQ. Hôm trước tôi rõ ngu, đề thi có 100 câu mà làm trong 3 phút thế là cứ hùng hục làm từ đầu chí cuối, ai dè đến câu 60 nó lại bảo là chỉ cần làm 1 số câu thoai. :(( :((
Tiếp theo là thi vào từng ban, ví dụ MC, báo chí, PR, thuyết trình tiếng Anh... Thêm 1 vòng phỏng vấn nữa là OK. Anh em nào mà tự tin thì sẽ qua được ngay :> :>

belu_d9

bi h ai mún tham gia thì vẫn đc tham ja,điều kiện:mong mún tham ja thực sự(tất nhiên),tham ja đủ các buổi sinh hoạt của clb(buổi tới sẽ là 6-6)

belu_d9

tao chỉ là cộng tác viên,clb nìe do mấy anh chị cựu hs trường mình thành lập,và như cái Tú Anh nó giới thiệu ở trên đó

kin_0027

mimeo1211 said:
Hình thức thi tuyển hơi khoai. Đầu tiên là làm bài thi trắc nghiệm chỉ số IQ. Hôm trước tôi rõ ngu, đề thi có 100 câu mà làm trong 3 phút thế là cứ hùng hục làm từ đầu chí cuối, ai dè đến câu 60 nó lại bảo là chỉ cần làm 1 số câu thoai. :(( :((
Tiếp theo là thi vào từng ban, ví dụ MC, báo chí, PR, thuyết trình tiếng Anh... Thêm 1 vòng phỏng vấn nữa là OK. Anh em nào mà tự tin thì sẽ qua được ngay :> :>

Hehe the' chak la` to *' qua dc oi` hehehe nhu*ng ma nghe pha^n` thuyet' trinh` tieng anh co' ve? ho*i khoai, o*' nhu*ng ma dang ki' luc nao the moi. nguoi`

belu_d9

cái đó thfilaf tùy mày,tại vì cũng 1 phần là do mong muốn của mọi ng` thoai,thfi tao cũng nói ở trên,là thực sự mong muốn mà,nhưng đã vô thì phải có tổ chức,chứ mày k phải là vip trong đó,mún làm sao thì làm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000