$_$ CLB Sức trẻ _ Dám thử ko? $_$

chocomog_257

Moderator
nghe sơ sơ bạn Tú Anh nói thôi mà đủ khiến tớ phát... hãi :)) toàn mấy ban đòi hỏi phải giỏi văn + dẻo lưỡi à, hơi khó nhằn đấy nhỉ :-S
mà tham gia vào CLB này cũng yêu cầu mình phải nào là năng động với tư duy sáng tạo ah? những ai thiếu mấy thứ đấy chắc ko đủ khả năng làm mem đúng ko:(
thôi cứ thử 1 lần xem :D

chocomog_257

Moderator
Đề nghị bác Quân gõ dấu đầy đủ nhé, nếu đang dùng Mozilla hay Opera thì nhớ down Unikey về.
@ RD: Tâm Việt??? tui nghe ko hiểu rì cả :-/

Red Devil

Member
chocomog_257 said:
Đề nghị bác Quân gõ dấu đầy đủ nhé, nếu đang dùng Mozilla hay Opera thì nhớ down Unikey về.
@ RD: Tâm Việt??? tui nghe ko hiểu rì cả :-/
Tâm Việt là trung tâm đào tạo phương pháp thuyết trình rất uy tín....................rất hay. Thử tham gia, sau đó mới có ý kiến. Xin lỗi nếu đã quá lời..............

kin_0027

axax cac' ca^u. noi' cu*" nhu* truong` min` dao` tao. cai' nay` ay' chi? la cau lac. bo^. tho^i ma` co' fai? trung ta^m da^u o^ng, o^ng thik o? da^Y' thi` cu*' hoc sao ma fai? che^ the^'

Red Devil said:
Tâm Việt là trung tâm đào tạo phương pháp thuyết trình rất uy tín....................rất hay. Và có vẻ hữu ích hơn cái clb này..........
hình như trung tâm ý tài trợ cho cái club này mừ :-?

chuabietgi

Member
Red Devil said:
Tâm Việt là trung tâm đào tạo phương pháp thuyết trình rất uy tín....................rất hay. Và có vẻ hữu ích hơn cái clb này..........
o! đúng đấy đồng chí !
Tâm Việt đứng đằng sau ...
nhưng bọn này muốn cái CLB này phải bằng và hơn Tâm Viêt =))

mimeo1211

Red Devil said:
Hì hì, bác Red Devil được cái nói đúng lém lém: Tâm Việt là trung tâm đào tạo phương pháp thuyết trình rất uy tín....................rất hay. Và cái club này... được tài trợ bởi công ty Tâm Việt đấy. Tức là các hoạt động của của club đều rất OK và ko lo về kinh fí. Bác đã thấy cái club này trường mình có tài trợ chưa zậy, hay là học sinh đi đóng tiền để tài trợ :-/ :-/

mimeo1211

chocomog_257 said:
nghe sơ sơ bạn Tú Anh nói thôi mà đủ khiến tớ phát... hãi :)) toàn mấy ban đòi hỏi phải giỏi văn + dẻo lưỡi à, hơi khó nhằn đấy nhỉ :-S
mà tham gia vào CLB này cũng yêu cầu mình phải nào là năng động với tư duy sáng tạo ah? những ai thiếu mấy thứ đấy chắc ko đủ khả năng làm mem đúng ko:(
thôi cứ thử 1 lần xem :D
Bạn Đình Minh vậy là chưa hỉu lắm về CLB roài. CLB đâu cần bạn fải hội tụ mọi tài năng trời fú như thía kia đâu. Như thế thì khỏi tham ja cho fí thời gian. Vào CLB có nghĩa là giúp mình fát triển khả năng nổi trội của mình thoai, chưa tham ja mà nghĩ mình ko đủ khả năng thì làm sao tham ja được:> :>

Red Devil

Member
Yep yep. Biết tiếng cái Club từ đầu hè, nhưng được Tâm Việt tài trợ chưa chắc đã chất lượng bằng Tâm Việt. Để 14 đến thử xem, phải trải nghiệm mới đưa ra đựoc kết luận chính xác..............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000