$_$ CLB Sức trẻ _ Dám thử ko? $_$

ack ack nội qui thì ở đâu mà chả có,Vip thì cũng phải tuân thủ thôi ... có điều nội qui đừng có bó hẹp quá là đc,ít ra cũng phải để thành viên thoải mái khi tham gia CLB chứ ;)

chuabietgi

Member
belu_d9 said:
bi h thì các ấy mún vào, k cần thi nữa n mà phải tham ja đầy đủ các buổi sinh hoạt của clb
uhm ! Muốn vào làm thành viên thì chỉ cần 16-4 đến đang ki thồi 1
còn muốn làm CTV thì buổi 6-6 đến luôn :D

chuabietgi

Member
most_wanted_boy89 said:
ack ack nội qui thì ở đâu mà chả có,Vip thì cũng phải tuân thủ thôi ... có điều nội qui đừng có bó hẹp quá là đc,ít ra cũng phải để thành viên thoải mái khi tham gia CLB chứ ;)
haha vụ nội quy ah !
mọi người đang tự đặt ra nội quy đây !!!
nên chắc chắn ko đến nỗi nào đâu !

kin_0027

belu_d9 said:
cái đó thfilaf tùy mày,tại vì cũng 1 phần là do mong muốn của mọi ng` thoai,thfi tao cũng nói ở trên,là thực sự mong muốn mà,nhưng đã vô thì phải có tổ chức,chứ mày k phải là vip trong đó,mún làm sao thì làm
Nghe giong ban Diep chak ban Diep la quan? giao CLB nay huh?:>

kin_0027

hay qua' tu dat ra noi quy,the thi` cho to dat noi quy dau` tien la ai de^'n muo^n. dc ca CLB ung ho moi~ nguoi` 10000 goi la dong vien cho lan` sau den' som' ho*N

chuabietgi

Member
mà ctv với thành viên có khác gì nhau ko ? quyền lợi của mỗi bên là ntn ?
hehe ! theo chuabietgi được biết thì cũng khôgn khác nhau nhiều đâu:
CTV thì phải phụ trách một nhiệm vụ nào đó rồi về cùng làm với thành viên... hình như tội vạ đâu CTV chịu.
Sau 3 lần liên tiếp ( và 4 lần cách quãng ... kiểu đang 2 lần ko được mà lại có 1 lần được ấy ) CTV ko hoàn thành nhiệm vụ thì bị xuống là thành viên.
còn các thành viên sau 5 lần hoàn thành tốt nhiệm vụ thì lên làm CTV.

hay qua' tu dat ra noi quy,the thi` cho to dat noi quy dau` tien la ai de^'n muo^n. dc ca CLB ung ho moi~ nguoi` 10000 goi la dong vien cho lan` sau den' som' ho*N
hehe ! ý tưởng lớn gặp nhau !
nhưng là định sẽ phạt chứ ko phải thưởng như vậy :d
cứ quy ra tài chính là ngoan hết !
tiền đó làm thành quỹ hoạt động của CLB !
>:D< >:D< >:D<

chuabietgi

Member
chưa có ...
sau 14-6 mới có !!!
bây giờ đi để "tập huấn " thui !!!
=)
:D !!
...
Mà đi CLB này ... mọi người có Bài tập về nhà !!
hehehe !

mimeo1211

Dĩ nhiên hè này đứa nào học lớp 11 cũng bận nhưng mà ko tham gia thì mọi người sẽ tiếc hùi hụi đấy. Với cả cũng chẳng mất bao nhiêu thời gian vì trung bình 1 tuần CLB mới họp 1 buổi mừ:-S :-S

cái My thuyết trình choa mình 1 hùi vìa cái club Sức Trẻ .. hay we' ... :D ... nó bẩu em mừ có mún tham ja thì giúp nó 5 lần đc vô lun .. hok cần thi sơ khảo :)) ... nó đang mơi mình đây mừ .. :-?

Bên 0508 đọc đã thấy hứng òi>:D<...sang bên nì đọc lại càng hứng hơn>:D<>:D<...ừm đc òi mùng 6 mùng 7 cả 14 nữa em đi tuốt>:D<>:D<...mong các anh chị đi trc chỉ giáo:)

belu_d9

mimeo1211 said:
Dĩ nhiên hè này đứa nào học lớp 11 cũng bận nhưng mà ko tham gia thì mọi người sẽ tiếc hùi hụi đấy. Với cả cũng chẳng mất bao nhiêu thời gian vì trung bình 1 tuần CLB mới họp 1 buổi mừ:-S :-S
Tú Anh nói đúng đấy,clb họp zui lém,mọi n`g cố gắng tham gia,chúng mình đều rất hoan nghênh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000