12A2 Forum

kid1412

vit_beo said:
Hihi
chào mọi người, biết tui là ai không
lâu lắm rồi không gặp mọi người, vẫn khoẻ đấy chứ
Lớp mình lâu rồi không tụ tập với nhau nhỉ, hôm nào làm 1 "bữa" đi.
Hình như cậu tên là LÊ THÁI HÀ đúng không? Thấy trên màn hình nó ghi tên thành viên thế mà:)) :)) :))

deco_op

Chủ nhật này sinh nhật cái TPhương.
Ngày 2/4 bà con ta tụ tập ở nhà nó nhá, cóc cần biết nó có tổ chức ko, cứ kéo đến đập phá 1 bữa. hehe

b_without_u

Xuân Anh đã vào forum rồi mà không post bài à?Tội lỗi ...Tội lỗi-->nong nong,may hom vua roi phai tra bai ghe wa, tao ngoi tung kinh:D
Đứa nào có thông tin về cô Tú ko hả? Thấy bảo cô có con rồi phải ko?--->:-O , my god, hy vong con co se la mot san pham hoan hao hon, chuc cho dua be giong bo nhieu hon>:) .May dua duoc ve som suong that, co ca may thang choi:( .Kien bird , ve dot nay anh em phai lam 1 bua cho ra hon nha,them thit cho, lua moi wa^^

b_without_u

"dịch vụ nghỉ ngơi giải trí---->o Sing thi hay roai:D, thay chi em o ben nay sang day nhieu lam ha Vinh, co gap may con Ukraine nao khong>:)

kid1412

Từ sau cái hôm ăn liên hoan ở nhà tao đến giờ tao vẫn chưa gặp thằng Lại
Còn Chung và Quân Tùng thì biệt vô âm tín

b_without_u

Hinh nhu dao nay forum khong viet co dau duoc hay sao, shit.Kien bird oi, chan may waa, co moi may thang ma ko biet thong tin,di thu thap ve cho anh em de.Ah, thay Toan yeu wi dao nay con chu nhiem lop nao khong?:D, khong the nao wen duoc nguoi thay tan tuy >:)

kid1412

Hôm nay tao vừa gặp thằng Lại xong , đi cùng nó một đoạn.Thấy chú dạo này bớt bệnh hoạn hơn hồi xưa,chỉ có điều là mê gái hơn thôi(theo cách kể chuyện của nó)

b_without_u

Aha , ngon rồi, mình không biết cách.Thế là lớp mình lại có thêm Hiếu và Hương đi nhỉ, liệu người ở nhà còn được bao nhiêu.:(,

vit_beo

Sao mãi chỉ có mấy đứa này vào vậy.
Vận động bọn nó vào thêm đi chứ
Cứ nói chuyện mãi với nhau như vậy mà không chán à.

deco_op

có ai biết gì về tin tức Huyền béo ko? thấy bảo nó đi du học ở Lào, Campuchia hay Ấn Độ gì đó? ko biết có đúng ko.

kid1412

deco_op said:
có ai biết gì về tin tức Huyền béo ko? thấy bảo nó đi du học ở Lào, Campuchia hay Ấn Độ gì đó? ko biết có đúng ko.
Theo một thông tin không đáng tin cậy từ thằng Lại thì bạn Huyền của chúng ta đã sang Thuỵ Sĩ từ hồi tết rồi:-O :-O :-O

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000