12A2 Forum

b_without_u

Anh em ơi, vận động bọn nó lên đây đê.Mie, học gì lắm cho ngộ chữ ra,thế giới online hết roài.A2 cũng cố theo thời đại tí đêB-)

b_without_u

Kiên bird nói chí phải, Hiếu ơi ,tao chưa thấy có gì thay đổi cả.;) .Thôi, thế là cũng thêm 1 đứa nữa vào cho bớt hẻo lánh cái room nàyB-) .Hiếu ơi, mày vận động nốt chị em lên mạng đê,tình hình là dương thịnh wa>:)

levinh

Theo lời kêu gọi của thằng bird đây. Hồi tao vào đây nhiều thì không có thằng nào, đến giờ mới thấy các chú b-( b-(

H$I$E$N

Hehe, có thêm tao nữa đây.. Dạo này chẳng biết tình hình lớp mình thế nào rồi nữa.. Hôm Tết về tưởng là cả lớp tụ tập đi chơi ai ngờ chẳng thấy ma nào.. Có j anh em ở nhà chăm post bài để còn biết thông tin của lớp nhá.

H$I$E$N

Hehe, Vinh thây đẹp không? Đấy là tớ chụp ở 1 quan karaoke hôm tết vừa rồi.. Ah, thang 6 tớ định sang sing chơi trước khi về VN, nếu bạn nào ở sing rảnh thì làm tour guide nhé ;-)

deco_op

Thấy thằng Kiên bird kêu gào lớp mình vào forum thảm thiết mà chả thấy ma mốc nào vào à? Chán lớp mình wá wơ. Dạo này bọn lớp mình biệt tăm, chả thấy đứa nào sủi lên cả.
Thằng Xuân Anh cái Hiền vẫn xấu như trước. HEHE

b_without_u

:)) khen đúng, tao trước nay chưa bao giờ đẹp trai cả.Nhưng xem lại hàng đi Phương ơi :)) ,còn ngon lắm , chưa ế được đâu.

levinh

Hồng Phương là con nào thế nhỉ, quên mất rồi :)). Vận động mãi cũng chỉ thấy mấy mống mà thằng bird đã trốn biệt rồi b-(

deco_op

Thằng Vinh "zenđa" khốn lạn. Bạn với chả bè.
Mà mày iu tao mấy năm cấp 3, mày quên rồi sao. HEHE.
Vinh ơi! tao ko thể "đáp lại tình cảm" của mày được đâu. Hãy cố quên tao đi nhá, nếu ko thì thật bất công với mày ...........HEHEHE
Mày chỉ hợp với mấy em Sing xấu thôi Vinh ơi.

kid1412

Tao đây chứ đâu
Chẳng qua kêu gọi mãi mà chẳng thấy đứa nào đáp lại cả nên cũng chán, nhưng giờ thì hết rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000