12A2 Forum

kid1412

vit_beo said:
Sao mãi chỉ có mấy đứa này vào vậy.
Vận động bọn nó vào thêm đi chứ
Cứ nói chuyện mãi với nhau như vậy mà không chán à.
Tớ cũng đã tìm mọi cách để vận đong chúng nó rồi đấy chứ ,rốt cuộc chỉ được có mấy mống thôi:( .Cậu cố thử vận động thêm xem cho đông người,nhất là những bạn nữ ấy:x

kid1412

Mọi người ai có ảnh nào của lớp hay ảnh mới nhất của mình thí post lên đi cho tất cả cùng "chiêm ngưỡng"

levinh

@Xuan Anh: Tao van ko viet duoc tieng Viet. May lam the nao the?
@Thang bird: bird nop anh truoc cho anh em chiem nguong de >:)
@Ha vit: Lau lam khong noi chuyen voi con gai' lop minh. Ban Ha` vit co' hay len mang khong the?

b_without_u

Vinh ơi, gà thế:)).Chả có gì đâu, mày click vào biểu tượng có chữ ABC ở bên phải khung văn bản .Thế là ngon .
2 Hà:Chán lắm roài nhưng còn ai lên nữa đâu:D

levinh

Ờ được rồi. Cám ơn XA.
Khoa cũng lại xuất ngoại đấy à? Đùa lớp mình cuối cùng chả còn mấy đứa ở Việt Nam :-<

vit_beo

Uả, Khoa đi Đức rồi à, sao chẳng thấy nói gì với mọi người nhỉ.
Dạo này bọn lớp mình cũng chẳng có tin tức gì, chắc mọi người đều bận hả.
Xuân Anh muốn đánh tiếng việt thì vào Vietkey chọn bảng mã Unicode ấy.

b_without_u

Tính ra lớp mình xuất ngoại cũng nhiều rồi đấy .Đếm qua cũng đã hơn chục người.Nhưng sau đại học nữa, chắc cũng phải từng đấy người ra đi.Hè này có những ai sẽ về nào?

Chocolove86

Minh xin loi ca lop ra di ma khong bao truoc vi minh lay visa gap qua lai muon khoa hoc ben nay nen thanh thu lo cuong len di khong chao ai duoc
Moi nguoi o nha khoe ca chu chac phai nam sau minh moi ve choi duoc

H$I$E$N

He nay co tao ve, nen bon nay an choi bu khu gi thi cung phai doi tao nua day nhe.. Dua nao o nha dung len to chuc choi boi di tham quan cho no mau nhi, hehe...

kid1412

Chocolove86 said:
Minh xin loi ca lop ra di ma khong bao truoc vi minh lay visa gap qua lai muon khoa hoc ben nay nen thanh thu lo cuong len di khong chao ai duoc
Moi nguoi o nha khoe ca chu chac phai nam sau minh moi ve choi duoc
Cho hỏi cái hình như cậu đi khi đang học năm thứ hai đúng không?
Mà hiện nay cậu đang ở thành phố nào có gần chỗ Phúc không?

kid1412

b_without_u said:
Tính ra lớp mình xuất ngoại cũng nhiều rồi đấy .Đếm qua cũng đã hơn chục người.Nhưng sau đại học nữa, chắc cũng phải từng đấy người ra đi.Hè này có những ai sẽ về nào?
Co tao he nay tao ve day Xuan Anh a>:)
Len ke hoach tap trung ngay tu bay gio di nhe:))

kid1412

b_without_u said:
>:) ,được thầy Toán chủ nhiệm là các chú sướng lắm đấy.:))
Hoàn toàn ủng hộ ý kiến này của bạn XA
Các em đã thấy thế nào là "sướng" chưa?Thầy đã phát biểu câu nào để đời chưa?

kid1412

To Khoa:Các trường đại học ở Đức xét hay là thi?Có còn chế độ miễn hoàn toàn tiền học nữa ko?Nếu ko thì có học bổng ko?Muốn sang đấy thì có cần phải biết tiếng Đức không?

kid1412

Forum lớp mình lại buồn tẻ rồi,sao chẳng có ai chịu lên post bài thế nhỉ có mất bao nhiêu thời gian đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000