12A2 Forum

kid1412

levinh said:
Hồng Phương là con nào thế nhỉ, quên mất rồi :)). Vận động mãi cũng chỉ thấy mấy mống mà thằng bird đã trốn biệt rồi b-(
Thế mày không nhớ đứa mà hồi xưa mày đã quyết tâm lấy làm ... ấy là ai à?[-( [-( [-( mà còn giả vờ

kid1412

deco_op said:
Thằng Vinh "zenđa" khốn lạn. Bạn với chả bè.
Mà mày iu tao mấy năm cấp 3, mày quên rồi sao. HEHE.
Vinh ơi! tao ko thể "đáp lại tình cảm" của mày được đâu. Hãy cố quên tao đi nhá, nếu ko thì thật bất công với mày ...........HEHEHE
Mày chỉ hợp với mấy em Sing xấu thôi Vinh ơi.
Sau câu nói này của mày tao sợ thằng Vinh sẽ làm chuyện gì đó dại khờ mất ...tình yêu mà=(( =(( =((

b_without_u

Phương lớp mình là cũng xịn roài, đi sang đây mới được mở mang đầu óc.Ah,mày thích em Phương nhà mình lâu rùi hả Vinh ,bây giờ thoải mái roài, cứ nhận đê.Anh em thông cảm và hiểu mà>:D< ,thời còn trẻ ai chả nhút nhátB-) .hehe

b_without_u

sợ phết nhỉ,thôi, không nói gì nữa vậy.Sự thật luôn là sự thật,chân lý muôn năm>:) .Tán phét đủ rồi, anh em ở nhà thông báo tình hình đê.Kiên bird xem đứa nào có thành tích nổi bật,post lên cho mọi người còn tự hào:> .Bắt đầu từ cao xuống thấp nhá. Number 1: đồng chí chủ nhiệm Nguyễn Văn Toán,hehe, dạo này ông ý thế nào roài,nhớ wa:x

kid1412

b_without_u said:
sợ phết nhỉ,thôi, không nói gì nữa vậy.Sự thật luôn là sự thật,chân lý muôn năm>:) .Tán phét đủ rồi, anh em ở nhà thông báo tình hình đê.Kiên bird xem đứa nào có thành tích nổi bật,post lên cho mọi người còn tự hào:> .Bắt đầu từ cao xuống thấp nhá. Number 1: đồng chí chủ nhiệm Nguyễn Văn Toán,hehe, dạo này ông ý thế nào roài,nhớ wa:x
Thầy Toán "yêu quý"của chúng ta có nhiều thông tin mới lắm nhưng mà để thằng Vinh nó nói thì hay hơn vì nó là học trò cưng của thầy mà:x :x

kid1412

Vinh ơi trả lời đi mọi người đang đợi thông tin của mày đấy,kể hết tất cả những gì mà mày đã nói trong cơn say bia và THỊT hôm ở nhà tao ấy888

levinh

:)) Biết nói sao được, tao vẫn quý thầy như ngày nào mà :)). Tuần này bận chắc không lên đây thường xuyên được. Anh em chiêu mộ thêm chúng nó nhé. Thứ 5 tao quay lại :D

Còn cái hôm ăn ở nhà mày say quái đâu b-(, hơi ngà ngà thôi :">

kid1412

Mọi người có cái ảnh nào mơí thì post lên đi cho tất cả cung chiêm ngưỡng, nhất là những ai ở nước ngoài ấyb-:)d

koki_fcuk86

Member
lấu lắm mới thấy cái topic này nó nổi lên :D ... lớp mình không có khái niệm ra hàng net ... chán quá ... tầm tháng 5 tao về rồi :D ... vé sang sing rẻ tao quất liền ... Hiền em ... đi gọi anh nhé :D

deco_op

Thằng Tùng hâm, có mỗi mấy cái ảnh mà khoe mãi, hình như tao xem mấy cái ảnh này từ năm ngoái rồi hay sao ý nhỉ?
Đứa nào có thông tin về cô Tú ko hả? Thấy bảo cô có con rồi phải ko?

levinh

Thang Tung` noi' tao moi nho hom no chua tra loi ban Hien :">. Sang day thi` thoai mai' di, neu can tao cung cap dich vu nghi ngoi giai tri' cho >:). Noi truoc la o Sing nay cung cha co' may cho de choi dau.

Tu nhien ko post bai bang tieng Viet dc, thong cam.

kid1412

levinh said:
Thang Tung` noi' tao moi nho hom no chua tra loi ban Hien :">. Sang day thi` thoai mai' di, neu can tao cung cap dich vu nghi ngoi giai tri' cho >:). Noi truoc la o Sing nay cung cha co' may cho de choi dau.

Tu nhien ko post bai bang tieng Viet dc, thong cam.
Cái cụm từ "dịch vụ nghỉ ngơi giải trí "là thế nào hả bird nói cụ thể hơn nữa đựơc không,tao tò mò quá>:) >:) >:) >:)

vit_beo

Hihi
chào mọi người, biết tui là ai không
lâu lắm rồi không gặp mọi người, vẫn khoẻ đấy chứ
Lớp mình lâu rồi không tụ tập với nhau nhỉ, hôm nào làm 1 "bữa" đi.

H$I$E$N

Hehe, lop minh bi h dong du qua nhi :) ... Doi mai ban Vinh chang tra loi nen ban Hien lai quyet dinh khong di Sing nua roi.. Voi ca he nay me bat ve viet nam di lam nua. hehe, xin loi Tung beo nha. Co j bao h ve viet nam tao dan may di choi den vay, hehe... A, con vu tu tap thi doi bao h tao ve cho tao di cung voi.
PS: tu nhien may tao cung khong viet duoc tieng viet, xin loi ca nha ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000