12A2 Forum

kid1412

levinh said:
vắng vẻ quá.Bird ko goi them dc dua nao à? Tao nghĩ lại sắp sập tiệm đến nơi rồi :))
Mày không chịu post bài + vận động thêm chúng nó còn than thở cái gìX( có muốn ăn đòn không hả>:p >:p . Tu gio chiu kho post bai nhieu vao thi tu khac se dong vui ngay thoi ma;) ;) (mang gio chung khong danh duoc dau:-< :-< )

b_without_u

uh, cũng sắp hết năm roài. Chúc các chị em và anh em thi tốt, mình không phải thi , sướng thật.Thế mới lên đây nghịch nhiều, Kiên nhể. Kệ thằng Vinh, còn tao, còn mày là còn forum,>:)

vit_beo

Mọi người dạo này chắc cũng bận. Bọn tớ cũng sắp thi rồi.
Yên tâm đi, thể nào 4rum lớp mình cũng tốt thôi mà, để tớ cố gắng vận động bọn nó vào nhé.

kid1412

Có lẽ trong mấy ngày tới đây forum lớp mình sẽ đông vui hơn sau một thời gian vận động,hi vọng sẽ có thêm nhiều người nữa ghé thăm forum này

BlackMask

tao biết là viết cái bài này thế nào cũng có đứa phản bác lại tao.Nhưng nói thật là tao hoàn toàn thất vọng về cái phong trào tập thể của lớp mình.Chúng mày cứ kêu gọi cho khản cổ thôi rôi chúng nó cũng chằng vào đâu.Bằng chứng chân thực là cái forrum trước đây tao nai lưng ra làm, kêu gọi chúng no khản cả cổ, sống được đúng 3 tháng thì không có ma nào thèm vào truy cập nữa,tao thân làm admin mà đến tháng thứ 4 cũng còn chẳng có hứng thú lên ngó vào cái sản phẩm của mình,thế nên tao hoàn toàn "thất vọng" và mất hết hứng thú với những cái việc tham gia tập thể của lớp mình.Mà chúng mày cứ kêu gọi thế này thôi, một số đứa chúng nó online thường xuyên cũng có vào đâu,thằng Linh post bài thường xuyên bên Arsenal FC,còn ngồi dịch cả tin tức cho Arsenal FC,thừa thờii gian thế mà còn chằng vào đây hưởng ứng với anh em một câu.Hix, không biết nói gì hơn ngoài từ thất vọng.

Master Of Bank

Hihi, cái forum này xấu hoắc, lại mỗi 1 cái box mà gọi là forum à, nhìn đã chẳng muốn vào rồi, mà cái tinh thần tập thể của A2 2001-2004 thì muôn thuở vẫn vậy thôi, ko khá lên được đâu. Mỗi cái box bé tí này thì vào làm được cái gì, chẳng có cái gì riêng ra cả, vào nói linh tinh loạn xạ vài câu là chán thôi, vào 1 lần mấy ai muốn vào lần thứ 2, thôi bà con thông cảm đi, giờ mỗi đứa mỗi nơi biết đến bao giờ mới có dịp gặp mặt đông đủ cả lớp nhỉ (Chắc chẳng bao giờ). Vui vẻ nhé!!!^-^Có gì khi nào vào forum của tui cổ vũ nhé ^-^

kid1412

BlackMask said:
tao biết là viết cái bài này thế nào cũng có đứa phản bác lại tao.Nhưng nói thật là tao hoàn toàn thất vọng về cái phong trào tập thể của lớp mình.Chúng mày cứ kêu gọi cho khản cổ thôi rôi chúng nó cũng chằng vào đâu.Bằng chứng chân thực là cái forrum trước đây tao nai lưng ra làm, kêu gọi chúng no khản cả cổ, sống được đúng 3 tháng thì không có ma nào thèm vào truy cập nữa,tao thân làm admin mà đến tháng thứ 4 cũng còn chẳng có hứng thú lên ngó vào cái sản phẩm của mình,thế nên tao hoàn toàn "thất vọng" và mất hết hứng thú với những cái việc tham gia tập thể của lớp mình.Mà chúng mày cứ kêu gọi thế này thôi, một số đứa chúng nó online thường xuyên cũng có vào đâu,thằng Linh post bài thường xuyên bên Arsenal FC,còn ngồi dịch cả tin tức cho Arsenal FC,thừa thờii gian thế mà còn chằng vào đây hưởng ứng với anh em một câu.Hix, không biết nói gì hơn ngoài từ thất vọng.
Trí nói chính xác,nhưng mà bây giờ tình hình đã khác rồi.Hôm nay tao đã kéo thêm được một số đứa nữa rồi .Cứ bình tĩnh rồi đâu sẽ vào đó thôi mà Trí ạ;) ;) ;)

kid1412

Master Of Bank said:
Hihi, cái forum này xấu hoắc, lại mỗi 1 cái box mà gọi là forum à, nhìn đã chẳng muốn vào rồi, mà cái tinh thần tập thể của A2 2001-2004 thì muôn thuở vẫn vậy thôi, ko khá lên được đâu. Mỗi cái box bé tí này thì vào làm được cái gì, chẳng có cái gì riêng ra cả, vào nói linh tinh loạn xạ vài câu là chán thôi, vào 1 lần mấy ai muốn vào lần thứ 2, thôi bà con thông cảm đi, giờ mỗi đứa mỗi nơi biết đến bao giờ mới có dịp gặp mặt đông đủ cả lớp nhỉ (Chắc chẳng bao giờ). Vui vẻ nhé!!!^-^Có gì khi nào vào forum của tui cổ vũ nhé ^-^
Đề nghị Trung không phát biểu những lời phản động nhé nếu không nghe lời thì sẽ có biện pháp mạnh đấy[-( [-( [-( .Ông không vào thì thôi chứ đừng phát biểu như thế làm anh em mất hết tinh thần và công sức vận động:( :( :(

levinh

Định kiếm cái ảnh mà toàn ảnh cũ rích. Xuân Anh ở xa nhất post ảnh trước đê. Thằng bird up ảnh chụp với Mickey lên cho bọn tao chiêm ngưỡng với ;;)

b_without_u

tao toàn ảnh webcam với lại băng thôi, ít chụp ảnh lắm.Không khoái ảnh, chỉ có quay phim thôi:D.Về nhà đến nhà tao cho xem

b_without_u

Còn mấy chú Trí Đức hay T Trung---->từ đâu mà lớp mình như vậy.Từ ai:-?, câu hỏi này không cần bàn luận nhiều.Khi chúng mày xa nhà, xa bạn bè sẽ hiểu vì sao bọn tao muốn duy trì cái forum ( chỉ là cái box nhỏ này).OK,c u.Don't mind my words;),tao vừa uống xong nên nói năng lung tung.:D

levinh

Thôi anh em không quay qua chỉ trích cá nhân. Đứa nào cũng có ý đúng của nó. Nhưng thằng Xuân Anh nói đúng lắm, có xa nhà mới thấy tiếc thời bạn bè ngày xưa :x :x

una-rapina

Moderator
kid1412 said:
Hoàn toàn ủng hộ ý kiến này của bạn XA
Các em đã thấy thế nào là "sướng" chưa?Thầy đã phát biểu câu nào để đời chưa?
Nhiều là đằng khác!:))
Sướng nhất là Môn LÝ>:):)

b_without_u

có anh em nào thích giao lưu, theo tao sang 4rum mấy em lớp thầy Toán nào>:).Thảo luận trước vài câu rồi đổ quân hàng loạt sang box đó nhá.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000