Mùa hè vẫy gọi...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ah, không đâu Hạnh với Kiên ạ, bình thường, vào thời gian này thì nhiệt độ cũng phải trên 25, nhưng tự nhiên có luồng khí lạnh từ phía Bắc tràn xuống thôi... Mưa rả rích, gió lạnh buốt, ra đường ngại ơi là ngại... Nhưng mà hôm nay bắt đầu lại ấm lên rồi ;)

Còn mừa đông thì cũng chẳng lạnh lắm đâu, lạnh lắm thì cũng chỉ -10°C thôi, mà chỉ có ít ngày lạnh thế thôi, còn đâu thì thường từ -5 đến 0°C, dễ chịu lắm...

Không biết em snoopy thế nào rồi nhỉ ;)
Mong là em đã đỗ tốt và có 1 kỳ nghỉ hè thật vui :)

kiwi_vn

Active Member
Hix , vậy là mọi người thừa nhận mùa hè này toàn thi cử và học hành thôi sao? Hãy giải trí đi chứ , Làm hết sức , chơi hết mình mà !

chocomog_257

Moderator
ark said:
Sao năm mình thi nhớ là ams lấy 28 , CVA có 23 hay 24 gì đó :D

Học Văn đỡ ngu hơn học Anh là thế nào :-? E và Địa ở Việt Nam là những môn duy nhất có chút xíu nhìn ra thế giới (mặc dù Địa thì là thế giới vào khoảng những năm mình sinh ra :) ), ko thì đời khó mà bước ra khỏi lũy tre làng được em ạ :) mãi mãi chỉ top ten từ dưới tính lên thôi
Ừ nhưng muh vẫn có đứa đứng sau cái "lũy tre" đấy muh vẫn đứng top được mới khổ chứ :-(
Đứng top kiểu đấy chỉ có những ngừi như mình biết với nhau được thôi bác ah :)
Mà ko chỉ có Địa, E cũng vào tầm thời điểm... trước khi em sinh ra =)) 2 năm sau là update lên được tới năm... 2002 roài =))

CVA lấy có 23 với 24 là tính cả lúc hạ điểm chuẩn xuống roài :) Năm ngoái em được đúng 30, ko được cộng gì hết (dù đáng lẽ ra iem fải được cộng 1.5 :) )

chocomog_257

Moderator
@ chị Hà + những ai hỏi chị Hà: Ở bên đấy độ ẩm thấp hơn mình nhiều -> mùa đông có xuống -5 độ vẫn ko lạnh lắm là chuyện bt :D Còn mùa hè, sao ở trên núi mà vẫn ấm được 25 độ nhỉ :-/
Hè muh sang đấy chắc là sướng lắm :9
Hè năm ngoái em được 1 suất free sang Nga rùi đấy :D Thích cực :D

KaIgEnN said:
Hì... hum nay bé này biết điểm rùi nhỉ, ko biết có lên báo tin mừng cho các anh chị chia vui với ko, hay là lại buồn quá ko lên nữa roài :)

Khiếp, bên đấy lạnh quá... Thế chắc mùa đông xuống âm mười mấy độ đấy chị nhỉ?
trượt Kim Liên rồi anh chị ơi có 53 điểm đấy là cộng điểm rồi......... :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-(
ko cố đỗ vào Ams thì chẳng học đc trường nào cả ----> I want to die :-( :-( :-(

Pham Vu Ngoc Ha said:
Ah, không đâu Hạnh với Kiên ạ, bình thường, vào thời gian này thì nhiệt độ cũng phải trên 25, nhưng tự nhiên có luồng khí lạnh từ phía Bắc tràn xuống thôi... Mưa rả rích, gió lạnh buốt, ra đường ngại ơi là ngại... Nhưng mà hôm nay bắt đầu lại ấm lên rồi ;)

Còn mừa đông thì cũng chẳng lạnh lắm đâu, lạnh lắm thì cũng chỉ -10°C thôi, mà chỉ có ít ngày lạnh thế thôi, còn đâu thì thường từ -5 đến 0°C, dễ chịu lắm...

Không biết em snoopy thế nào rồi nhỉ ;)
Mong là em đã đỗ tốt và có 1 kỳ nghỉ hè thật vui :)
em ko hieu sao em lam van co 6.5 toan 9.5 sinh 9 anh 10........ ko đc nổi 53 ( vì ko đc cong 2 diem hs gioi dau ) :-( :-( :-( ---> quá ngu dốt..... giờ mà ko đỗ Ams thì chẳng đc vào đâu cả............. Làm sao bay giờ......sao có đc1 kì nghỉ hè thật vui hả chị :-( :-( :-(

snoopyencourate said:
em thất ngu dốt fải ko???:-:)-:)-(
Snoopy, em dung` noi' the' . Hoc tai` thi phan ma` em, thi cu? ai ma` cha? gap. ket' qua? ko nhu y' muon' . Em xem con truong` nao` lay' diem? tam` em thi` xin vao` , anh ko hoc. TH o? HN nen anh ko biet' the' nao` ???? Co' dung` buon` em a. ... , anh thay' diem? cua? em the' la` cao rui` day' .... ;-) :D

chocomog_257

Moderator
snoopyencourate said:
em thất ngu dốt fải ko???:-:)-:)-(
Ôi giời vẽ chuyện, như anh thi tốt nghiệp thấp cực, thấp hơn cả em, vẫn đỗ được Chuyên ngữ (tiếng Anh nhé :D) với CVA muh :) Ko sao, còn 1 đợt thi nữa muh, cùng lắm vào lớp thường của CVA rùi 1 năm sau thi chuyên :D

ark

Active Member
snoopyencourate said:
em ko hieu sao em lam van co 6.5 toan 9.5 sinh 9 anh 10........ ko đc nổi 53 ( vì ko đc cong 2 diem hs gioi dau ) :-( :-( :-( ---> quá ngu dốt..... giờ mà ko đỗ Ams thì chẳng đc vào đâu cả............. Làm sao bay giờ......sao có đc1 kì nghỉ hè thật vui hả chị :-( :-( :-(
Ơ, ku này cũng hộ khẩu Đống Đa giống mình :)
Kim Liên còn hạ nhiều :D năm anh thi lúc đầu lấy 54 , sau thấy mấy đứa 52 với 51,5 cũng được vào :D chắc ko đủ chỉ tiêu :q:

@mog : năm anh thi thì thủ khoa ams được 31 hay 32 gì đó =))

chocomog_257

Moderator
Oé có thía thôi á =)) Năm của em muh vào Ams thì em vừa đứng bét Anh1 =)) -> vào CVA là còn may :)
Chuyên ngữ năm ngoái lấy chuẩn 28 (chuyên Anh), em thi được 32.5 <:p

ark said:
Ơ, ku này cũng hộ khẩu Đống Đa giống mình :)
Kim Liên còn hạ nhiều :D năm anh thi lúc đầu lấy 54 , sau thấy mấy đứa 52 với 51,5 cũng được vào :D chắc ko đủ chỉ tiêu :q:

điểm chuẩn lấy vào Anh 1 của Ams là bao nhiêu hả anh? Đề Anh năm đấy em làm thử đc có 6.5........... :( khó thật ddaays........ Sao mà các anh chị lại đỗ dễ dàng vậy? :-/ admire wa :9
Bạn em bảo năm ngoái Anh 1 ams lấy 30.5 thủ khoa la 35 or 36 j đó.... cao thật với sao nổi =((

nghĩ lại cái điểm thi TN vẫn thấy buồn wá :-:)-:)-( nghĩ đến 1 tương lai mù mịt..........sao đỗ đc Ams..... Ams và Chu la cơ hội cuối cùng rồi :( :-( :-((

Sáng nay xem " Tuổi đời mênh mông" hay thật đấy. Có em gì trường CVA điểm cao nhất ấy nhỉ , phong cách nhộn thật. Để chọn thì mình bầu cho tiết mục trường Việt Đức và trường CVA..... :D L-)

kiwi_vn

Active Member
Giờ đó có lẽ mình đang ngủ tít trên giường roài ! Ngày nghỉ thì tội gì mà dậy trước 10h chứ. Chỉ tiếc là hôm nay mấy thằng trốn ra ngoài trường đi chơi sợ điểm danh gọi vào máy mình hỏi liên tục làm không sao ngủ được thêm. Cú.

Trượt KL đâu phải là mất hết tất cả, chị thấy em thi đề Anh năm ngoái mà được 6.5 là khá rồi . Em học Anh được như vậy, trượt KL có khi lại hay, bởi KL chỉ dạy khối A là chính thôi, các cô giáo ở đấy nói là " Các em mà thi khối A thì chắc chắn là đỗ, còn khối D thì chúng tôi không chắc được ". Đấy, bây h cố gắng học để thi vào Chu với Ams thì là tốt nhất, còn nếu trượt thì vào Lê Quý Đôn ;) .
Năm ngoái điểm thi tốt nghiệp của chị còn thảm hơn em nhiều, bị 6,5 văn mà. Nhưng chị vẫn vào Chu đấy thôi ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000