Mùa hè vẫy gọi...

thật à chị? Nhưng em chỉ sợ lúc vào phòng thi Ams lại run ko lam đc thì thôi rồi......... hĩ hix :( KO biết đề toán năm nay có khác mọi năm ko nếu ko thì tốt........ nhưng hình như mấy Mr ad Mrs trường Ams & Chu kêu là sẽ khác mọi năm sẽ thi toán đố ( toán lập pt ý nhưng nâng cao khó lắm :( lằng nhằng và phức tạp hơn hàm số va hệ pt. pt bậc 2 viét nhiều )

snoopyencourate said:
thật à chị? Nhưng em chỉ sợ lúc vào phòng thi Ams lại run ko lam đc thì thôi rồi......... hĩ hix :( KO biết đề toán năm nay có khác mọi năm ko nếu ko thì tốt........ nhưng hình như mấy Mr ad Mrs trường Ams & Chu kêu là sẽ khác mọi năm sẽ thi toán đố ( toán lập pt ý nhưng nâng cao khó lắm :( lằng nhằng và phức tạp hơn hàm số va hệ pt. pt bậc 2 viét nhiều )
em run thì cũng không ích gì cơ mà, nếu đề năm nào cũng giống nhau y hệt thì toi cho các trường rồi, các thầy cô nói vậy thì em nên xem qua một chút, ít nhất là nắm khái niệm đã ( chị thấy em còn chưa xác định toán đố nâng cao đến mức nào kìa :D )

Sao hôm nay trời nóng thế ko biết, chỉ muốn ngồi trong nhà thui. Ra ngoài đường giờ này thì chít đen mất. Khổ thân cho các em sắp thi ĐH ==> 1 mùa hè căng thẳng.......

kiwi_vn

Active Member
Hôm nay biết điểm HK II rồi ! Ngồi chờ thi nốt để tổng kết điểm HK III là ta được về nhà rùi ! He he , chờ lâu quá đi thôi.

Anh nói đùa thui, đi thực tập mà như thế nó đuổi ngay. Có em nào xem Confederation Cup tối qua ko , hay thế ko biết , toàn tuyển đá với nhau. Anh ghét đội Đức vì bọn này đá rất gấu, y hệt Leeds utd mấy năm trước , thích Argentina đầy chất kĩ thuật...........

chocomog_257

Moderator
snoopyencourate said:
năm nay có 1300 đứa thi chuyên Anh ~~> 1 chọi 40 :( thế là thôi rồi....
Yên tâm đi em, 1300 đứa thế thôi nhưng anh đảm bảo 50% trong số đấy ko đủ khả năng mà vẫn cứ thi chơi ý mà ;)

kiwi_vn

Active Member
Có kẻ ghét Đức cơ à? Đức đá tấn công tuyệt vời , sút như trái phá vào lưới AUS , AR hôm quá đá quá thất vọng khi đối thủ của họ chỉ là Tusnia. Phí công mình bỏ ôn thi để xem.

Oài, anh ko phủ nhận Đức đá hay và nhanh nhưng cái kiểu đá của Đức thì ko được. Đá gì mà cứ xông vào chân con nhà người ta , nhất là thằng số 7 (tên dài kinh ) có mấy pha như muốn đánh nhau ......
Úc hôm qua đá đơn giản nhưng hiệu quả , khéo cho thêm mấy phút nữa lại chả là 4 - 4

kiwi_vn

Active Member
Hè này năm nay may có giải này gỡ gạc không thì chẳng biết xem gì ! Nhưng mà ở nhà mãi cũng chán , hết tiền riêng , mở mồm xin đi biển thì được mama hứa hẹn là cứ lên trường đi , hôm nào mẹ gọi điện báo cho. Pó tay.Tình hình này mua thêm cái thẻ 500k để ngày nào cũng gọi về nịnh mama mới ổn./

Nhat, Mexico da' hay vai~ me` , that vong cho Braxin va` Hy lap . Cong nhan ong Zico tai` that , voi' loi da' day` chat Nam my~ Nhat Ban choi ap' dao? Hy lap trong phan` lon' tran dau . Con` Braxin thi` be tac ko the? ghi dc ban` thang' go~ hoa` ....
===> day la` giai dau' chat luong nhat tu` truoc' den' nay cua? Confederations Cup

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000