Mùa hè vẫy gọi...

trangceline_89 said:
Còn em thấy đây là mùa hè bổ ích nhất từ khi sinh ra :>>, học tập cũng được, hoạt động ngoại khóa cũng thú vị ;)
Hì, nhìn là biết em có 1 mùa hè ấn tượng rùi. Em là típ người năng động và làm mọi việc mình thích đến cùng mà. Với lại bây giờ em đã tìm dc cho mình 1 mục tiêu để theo đuổi rồi... :D :p

kiwi_vn

Active Member
Vua` dat chan ve nhà đã kiếm được 2 chuyến du lịch , mai đi Tuần Châu 3 ngày , lập kỷ lục đến đây 3 lần trong 10 tháng , Đầu t7 lại đi Sapa tiếp , vậy là không uổng công nghỉ hè 28 ngày. Vui wá , mai thỏa lòng đi bơi thuyền kayak roài !!!!!

chocomog_257 said:
Nhầm roài BT ơi =)) Nhìn cái avatar mèo lại nhầm ngay sang chị Un roài =)) Chị Thu đấy chứ =))
Mà chị ơi, "fần còn lại..." đấy nghĩa là gì thế chị :-S
:q: là dân chiếm thiểu số, chưa bị thô bỉ hóa =)) nhưng xét cho cùng những chàng như thế lại quá hiền lành, có nhiều đuôi, chẳng đến mình :| :x

kiwi_vn

Active Member
Hôm kia xem nhạc nước , khác hè năm ngoái nhiều , có vẻ chán hơn , mới quay phim được 40' đã thông báo hết , phí công mình , nhưng bù lại , hôm qua mình đi Ti Tốp tắm biển , đi cano tốc độ cao , cano kéo dù , bơi thuyền kayak , tắm biển , cả ngày đi Vịnh mà ưu tiên ở lại Ti tốp 4h00 liền , bọn Hàn Quốc đông gấp 5 Việt Nam , ngay sau lưng mình bây giờ cũng có hơn chục đứa , đi biển đen cháy người. Nhưng VUI.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, sao em khổ sở thế?? Hồi đi Titop chị nhìn chẳng muốn tắm ở đấy... Cát thì thô, lại đông nghịt những người, bài biển cũng hẹp... Được cái là nông, đi ra xa mấy chục mét mà nước chưa hết chân :D
Kayak thì có chỗ chèo thích hơn cái bãi biển đấy :cool: :>

Nhưng mà hè năm nay thì ngồi ở nhà thui... :(
No job, no money, no holiday :) :D

chocomog_257

Moderator
Sao không đi lên núi mà nghỉ ngơi hả chị :D Mà chị làm sao mà có chuyện thất nghiệp được chứ ;) Đi bán thuốc đi chị ơi, rủng rỉnh túi tiền nhé :D

fruit NHO

Active Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Hic, sao em khổ sở thế?? Hồi đi Titop chị nhìn chẳng muốn tắm ở đấy... Cát thì thô, lại đông nghịt những người, bài biển cũng hẹp... Được cái là nông, đi ra xa mấy chục mét mà nước chưa hết chân :D
Kayak thì có chỗ chèo thích hơn cái bãi biển đấy :cool: :>

Nhưng mà hè năm nay thì ngồi ở nhà thui... :(
No job, no money, no holiday :) :D
oài...nhưng mà tiptop nhân tạo nên nhìu khi cũng nguy hiểm
bước chân trc vừa mới nông choèn
bước tiếp theo đã lại sâu đc ngay...thỉnh thoảng cát lún với sutj
em thấy thik nhất là tắm ở Cửa Hội....
biển đẹp nước trong vắt mà lại vắng vẻ như film Hàn có khi cả bãi biển có mỗi mình mình...........
đảm bảo lãng mạn..........

Chắc em ko biết bơi đúng ko, tắm biển thì phải mạo hiểm 1 tí mới hay chứ. ;) Giờ mà cả bãi biển có mỗi mình anh chắc anh cũng Adam ==> tắm tiên luôn.... =)) :)

kiwi_vn

Active Member
Ho ho ! Titop hay miễn chê , hôm đó hầu hết là dân Hàn , trong đó 60% là nữ. Gái Hàn cao kinh khủng , lại trắng dã man. n Bất ngờ là chèo kayak đến Hang Luồn , có 1 cái Hồ giữa biển ý , gặp 2 thằng cùng lớp kinh tế & chuyên Sử Địa cũ cũng đang bơi ở đó . Trái đất quả là tròn. Hôm về đi Tam Đảo thì có khá hơn.

Mấy hôm nay sao mưa nhiều thế nhỉ, ra ngoài ngại quá. Bù lại trời rất mát mẻ, đêm qua còn đắp chăn mới kinh chứ..... Nhìn mưa rơi mà thấy nhớ người ta quá , nhớ ngày đầu 2 đứa gặp nhau... ;-) :(

kiwi_vn

Active Member
Hôm nay là chấm dứt hè hoàn toàn. Phải mò lên trường. Trời mưa thế này nhưng có tha đâu , đội mưa ra mà tập tành. Liệu có phải là vinh dự hay đầy ải đây? Bỏ đi Spa 8 ngày vì mấy cái lễ kỷ niệm hư danh sao?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000