Mùa hè vẫy gọi...

Hè này trước mắt còn phải thi Ams hix..... ko mong gì có kì nghỉ hè sung sướng roai.. huuhu.... Nghe các anh chị nói đến nghỉ hè mà thấy tội nghiệp cho dân K9 va K12 wa :(( Sao cứ học là phải thi????

hờ hờ, thi tốt nghiệp còn vui chán em ơi, năm sau thấy kêu bỏ thi tốt nghiệp, thay đó là thi sát hạch vào từng trường theo kiểu đại học ý, lúc đó tha hồ mà bơi trong bể sách :)

kiwi_vn

Active Member
hoangson1984 said:
He he ,chán cho chú em thật, nhưng đừng buồn nhé. Ngành của chú nó thế mà , khổ trước sướng sau..... Mà lại sắp có vụ gì ngoài SVD Mỹ Đình hay sao đấy !!!!!!
vụ gì to tát đâu? Năm nay tổ chức 2 vụ lớn là duyệt binh nhà nước và duyệt binh cấp bộ nên Học viện của em phải gửi sang cho nhà nước 101 lính duyệt binh & gửi toàn bộ 1750 Học viên của 4/5 khóa thuộc hệ Chuẩn cho Bộ ý mà ! NGhe đâu duyệt bộ được Nha Trang đăng cai ! Sướng !

Hơ hơ, cuối cùng hôm nay chúng tôi cũng đã vào đến Đà Lạt thơ mộng. Một chặng đường dài nhưng đầy thú vị , cảm giác đầu tiên của tôi về Đà Lạt là sự mát mẻ, trong lành. Nơi chúng tôi đến thăm đầu tiên là Nhà thờ Đà Lạt. Nhà thờ nằm trên đường Trần Phú, nó là công trình kiến trúc tiêu biểu và cổ xưa nhất của Đà Lạt. Nhà thờ này còn có tên là nhà thờ Con Gà vì trên đỉnh tháp chuông có tượng một con gà lớn. ;) :d:

sướng nhể, trong khi mình vẫn còn bù đầu vào cái đống buôn bán động vật hoang dã chết tiệt này thì người ta rong ruổi tận Đà Lạt mộng mơ. ỨC CHẾ !

hi`, nghe noi' lop' em sap' di Thac' Da gi` do' roi` ma`. Sao ma` co giao' em kho' tinh' the' nhi? , lon' roi` ma` con` bat' phai? di kem` theo phu huynh . Uc' che' gi`ha? em , em cha? bao thich' o? nha` cho do~ ton' tien` con` gie`...... =)) :D . Chieu` qua anh nhan' cho em bao nhieu the' ma` em ko chao` anh 1 tieng' , ghet' thia' ko biet' nua~ ....

kiwi_vn

Active Member
Có giề đâu nhỉ? năm nay xài hết xiền chỉ trong vòng 1 tuần ! hix tổng cộng cũng tới gần 8000k cho 2 t7 gần đây nhất , dù sao cũng vớt được chuyến đi Cát bà ! He he

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
sướng nhể, trong khi mình vẫn còn bù đầu vào cái đống buôn bán động vật hoang dã chết tiệt này thì người ta rong ruổi tận Đà Lạt mộng mơ. ỨC CHẾ !
Hơ rùi sau đấy bít đâu bà lại đi Nam Fi thì bà con lớp mình còn oán bà hơn ý :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chưa thấy cái hè nào sẽ nhàm chán như cái hè này...
Chắc là cả hè sẽ ru rú ở nhà, chẳng có việc làm, cũng chẳng đi đâu thôi... :(

Ho^m nay vui qua', dc. tham gia vao` 1 le~ hoi cua? nguoi` Tay Nguyen. Cong nhan. da^n trong nay` nhiet. tinh` that. day', ho. bat' bon minh` phai? cung` ra nhay? mua' cung` ho va` uong' het' binh` ruou can` moi' cho ve` ngu? . Cuoc. song' cua? dan toc. Tay Nguyen bay gio` suong' hon nhieu` roi` ko con` kho? nhu truoc' nua~ ..........L-) :D

estrella

Active Member
Thế bác Kiwi cho iem hỏi đi Mai Châu vui lắm à, tại lớp em sắp đi nên trên đấy có gì hay bác bảo iem cái

kiwi_vn

Active Member
He he ! Cái hay ở Mai Châu thì vô kể ! Mà bé Thảo biết không , đây là 1 trong 2 lần đi du lịch trong đời mà anh ko kiếm được cái ảnh nào bởi toàn trôn đi chơi riêng ! Ở 2 ngày nên lọ mọ đi tìm suối tắm ! He he , pa pa mình lại đi cùng đoàn mới chít chứ ! Tý nữa ăn bạt tai ! He he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000