Mùa hè vẫy gọi...

estrella

Active Member
thế hả, chắc chốn đi chơi riêng là đi chơi với chị nào rồi (tại có người bảo em là có điên mới đi chơi 1 mình hehe), thế ở đấy có suối tắm à, đẹp không ạ, mà anh đừng gọi em là bé không bé đâu mà gọi bé .

kiwi_vn said:
He he ! Cái hay ở Mai Châu thì vô kể ! Mà bé Thảo biết không , đây là 1 trong 2 lần đi du lịch trong đời mà anh ko kiếm được cái ảnh nào bởi toàn trôn đi chơi riêng ! Ở 2 ngày nên lọ mọ đi tìm suối tắm ! He he , pa pa mình lại đi cùng đoàn mới chít chứ ! Tý nữa ăn bạt tai ! He he
Đi Chơi Riêng ? :> Trốn Đi ? ;-) Ra Suối Tắm ? :>> Ăn Bạt Tai ? :cool:

Chăc hẳn mùa hè này với anh thật Dữ Dội :>> :) =))

Không hiểu cái cậu này trốn đi chơi riêng như thế mà ko sợ cá sấu người bản xứ bắt đi nhể =)) :p.Mà lại còn cố gắng tìm suối tắm mới chết chứ, khác nào " mỡ đến miệng mèo"
......... ặc ặc

fruit NHO

Active Member
ùm
chưa thấy cái hè nào thời gian trôi nhanh ,bận rộn và nhìu việc như hè này
mà hình như chẳng bao h mình rảnh rỗi?

kiwi_vn

Active Member
He he ! Trốn đi tụi con trai thui ! Còn đấy là hè lớp 11 cơ mà ! Hè năm nay chắc ở nhà thôi ! Cá sấu bản địa thì lo gì ! Bố em từng đóng quân ở vùng Tây Bắc mà !

hohooho, nickname của em là tũn à, ngộ nhỉ !!!!!! ờ , khổ thật đấy, lịch của em dày quá mà. Thảo nào ngồi đấy kêu trắc trở....... hehehh =)) :p

hè này ...um`, lúc nào cũng ở trên Horizon thoai, chẳng mấy khi ở nhà, có khi sắp lại đi Horizon đây .

Nắng...Gio'...Bui ...Ne' không bắt buộc thì mình cũng chẳng đi đâu :(

Cứ hè lại thấy sợ khi nghĩ đến những kì thi, trời thì chảy ra mỡ thế này mà hàng triệu con người căng thẳng xung quanh mùa thi ĐH....

Hix.... em ko có mùa hè :
Sáng : đi học thêm từ 7 h ---> 11h ( tranh thủ ol 1 tiếng )
Chiều : đi học thêm từ 2h ---> 8h tối ( trang thủ ol 30' )
Tối 8h 30' đến khi làm xong đống bài tập ở chỗ học thêm giao về.... Khó nhăn răng :((
=> Thời kì tăm tối nhất của mình

Oài , em sắp lên cấp 3 thì phải học nhìu thế là đúng rùi. Cái chính là em cố gắng lên kế hoạch học tập , nghỉ ngơi cho khoa học là ổn rồi. Người ta bảo: mùa hạ là mùa của riêng lứa tuổi học trò mà , trong cuộc đời cũng ko có nhiều mùa hạ cho tuổi học trò chúng mình đâu em ạ.....

baby love

Moderator
snoopyencourate said:
Hix.... em ko có mùa hè :
Sáng : đi học thêm từ 7 h ---> 11h ( tranh thủ ol 1 tiếng )
Chiều : đi học thêm từ 2h ---> 8h tối ( trang thủ ol 30' )
Tối 8h 30' đến khi làm xong đống bài tập ở chỗ học thêm giao về.... Khó nhăn răng :((
=> Thời kì tăm tối nhất của mình
Cố lên em
Năm ngoái chị cũng vậy nhưng đỡ hơn
Chỉ 5h chiều ngày nào cũng vác sách lên Ams học văn thui
học nhiều wá cẩn thận loạn đó em

baby love said:
Cố lên em
Năm ngoái chị cũng vậy nhưng đỡ hơn
Chỉ 5h chiều ngày nào cũng vác sách lên Ams học văn thui
học nhiều wá cẩn thận loạn đó em
Vậy muh chị vẫn đỗ chuyên Anh - CHu con j nữa
hix năm nay em cũng thi chuyên Anh nì..... 1 chọi 30 ---> thế là đời em đi tong :9 :-(

snoopyencourate said:
Vậy muh chị vẫn đỗ chuyên Anh - CHu con j nữa
hix năm nay em cũng thi chuyên Anh nì..... 1 chọi 30 ---> thế là đời em đi tong :9 :-(
Thế thì nhẹ nhàng hơn đấy em ah`, năm ngoái 1 chọi hơn 40, cả 1 phòng thi chỉ lấy có 1 người, kinh khủng :-S .

Cố quá = quá cố đấy. Dù sao cũng nên nghỉ ngơi 1 chút .

trangceline_89 said:
Thế thì nhẹ nhàng hơn đấy em ah`, năm ngoái 1 chọi hơn 40, cả 1 phòng thi chỉ lấy có 1 người, kinh khủng :-S .

Cố quá = quá cố đấy. Dù sao cũng nên nghỉ ngơi 1 chút .
Chị ơi cho em bí quyết sao chi đỗ đi ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000