Mùa hè vẫy gọi...

Chúng ta đang ở trong một mùa hè nóng bỏng và đầy thú vị chờ đón phía trước. Các bạn đã có dự định gì cho mình và người thân, bạn bè mình chưa. Sau những giờ học tập và làm việc vất vả, đây là cơ hội rất tốt để ta có những phút giây nghỉ ngơi thật sảng khoái đấy. :) ;)

Những bãi biển trải dài đầy nắng và gió như : Bãi Cháy, Sầm Sơn, Nha Trang..., những đỉnh núi, sườn đồi mát lạnh như : Sapa , Đà Lạt... và ko thể bỏ qua những Di sản Văn hóa VN như : Hạ Long , Hội An , Mỹ Sơn... Tất cả như đang chào đón chúng ta vậy !!!!

Các bạn biết những Tour du lịch hấp dẫn nào thì giới thiệu cho mọi người nhé !!!! :d: :D

GiangNguyen

Member
Hè này mong về Hà Nội lắm , mong được ở lại đến tháng 9 , ở Hà nội thì làm gì cũng thấy vui và thích thú cả :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em hay được về nhà thể hả Giang ơi?? Tết về, hè lại về....
Sao em sưởng thế?? :x
Hix, ước gì chị cũng được như em... :(
Mọi người cứ nhắc đến chuyện về VN làm mình chạnh lòng ghê gớm... :( =((

Chị Hà à, sao hè này chị ko về VN chơi nhỉ, coi đó như là một chuyến du lịch vậy. Trên mảnh đất hình chữ S thân yêu này chưa có ai là khám phá hết những nét quyến rũ của nó đâu.
Em và bọn bạn đang góp tiền để đi Tây Nguyên đấy, mỗi đứa tầm 3 triệu VNĐ thôi. Chuyến đi này sẽ trong vòng 1 tuần , đi bằng tàu hỏa cho rẻ với lại để được ngắm nhìn những nơi mà mình chưa qua. :D ;-) Hãy đắm chìm vào những lễ hội, những đêm rượu cần ko ngủ bên nhà sàn dân tộc.
Cùng tận hưởng cuộc sống nóng bỏng của miền đất Cao nguyên nào.........

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em hoangson said:
Chị Hà à, sao hè này chị ko về VN chơi nhỉ, coi đó như là một chuyến du lịch vậy. Trên mảnh đất hình chữ S thân yêu này chưa có ai là khám phá hết những nét quyến rũ của nó đâu.
Em ạ, nếu có $$$ hay €€€ thì chị sẽ không chỉ về Tết, 3 tháng hè, mà còn vào mọi kỳ nghỉ ngày lễ như Giáng Sinh, Phục SInh, v.v.. hoặc every WEEKEND cũng được!!! :D
:)

mu-fan

Member
Sao mà mình thèm cái cảm giác được có 1 mùa hè nghỉ ngơi đúng nghĩa quá.Đã mấy năm nay rồi không có mùa hè,cuộc sống đầy rẫy những áp lực lúc nào cũng ngập ngụa trong thi cử.

kiwi_vn

Active Member
Ho ho ! Hè này ở nhà ngủ giữ sức để chuẩn bị 20 ngày ra thiền ở SVD QG Mỹ đình cùng 2000 nhân khác trong Học viện 1 Buồn thật

He he ,chán cho chú em thật, nhưng đừng buồn nhé. Ngành của chú nó thế mà , khổ trước sướng sau..... Mà lại sắp có vụ gì ngoài SVD Mỹ Đình hay sao đấy !!!!!!

GiangNguyen

Member
Chị ơi em có về được ko cũng chưa chắc chắn mà , chỉ sợ về được 1 tháng thì fải quay lại để ôn thi lại thôi :(
Ở Hà Nội làm gì cũng thích cả , mặc dù chỉ là những việc đơn giản nhất cũng mình thấy vui và hạnh fúc :)

KaIgEnN

Member
Hic... Mọi người đã bàn chuyện nghỉ hè gòi, còn mình thì bây giờ mới bắt đầu thi. Hic... Cuối tháng 6 mới xong, lúc đó cố gắng làm 1 tour Thái Lan. Hic... Mà Miss Universal kết thúc rùi còn đâu.... >.<

he^ he^ , luc' do' co' di Thai' Lan cung~ chua muon. dau, nghe noi' la`o? bai~ bien? Pattaya co' nhieu` Miss xinh va` nhiu` tro` hay lam' day' ...... =)) :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000