Hội trường Chu Văn An!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Đúng là vui thật, nhưng mà hơi quá tải ở đường bê tông. Đáng nẽ trường nên cho mở thêm gian hàng ở trong trường nữa thì sẽ bớt tập trung người ở đường bê tông hơn.

emitrang18

Member
H?i tru?ng.. nam nay vui quá...

ho ho, th? em Ð?c h?c l?p A1 à? Cô Nguyệt chủ nhiệm đúng ko? hơ hơ, tiếc quá, hôm qua chỉ được ngó trại lớp em lúc nó đã tan tành rùi, ko được ngó ban đầu? chẹp chẹp, trại lớp chị năm ngoái cũng bị đốt nhưng kô thê thảm bằng trại lớp em. hì hì [:D]

unni_x

Active Member
prettyindianboy said:
Em ơi là em, vì pháo bông của bọn em mà trại lớp anh cháy đấy. Toàn xốp --> đếch dập kịp.
=)) hay hay, thảo nào Un thấy tự nhiên có khói nghi ngút bay lên, hóa ra là cháy trại =))
nhưng mà việc này cũng phải xem xét kĩ rùi, D3 bán pháo bông à, chẹp chẹp :cool:

smooth

Member
ra muộn, hết sạch hàng, chả có gì ăn, chán ghê, may mà gặp mấy bé 10D1 dễ xương mua được 2 bắp ngô với 2 cốc nước lọc đá, 2 đứa thí nhau gặm. hội trường qua nhanh thật, 1 tuần chờ đợi mà vèo cái đã hết, hix, giá tua lại được nhỉ ???

unni_x

Active Member
smooth said:
hội trường qua nhanh thật, 1 tuần chờ đợi mà vèo cái đã hết, hix, giá tua lại được nhỉ ???
cảm nhận chung rùi, em cũng muốn thế bác ạ, cái cảm giác chờ đợi, háo hức của 1 tuần qua đã kết thúc rùi, bây giờ phải về với thực tại thui :(

emitrang18

Member
hơ hơ, thế đúng là lớp em đốt nến trong trại hả? hô hô hô. Dễ thương thế?
Chán thế, đúng lúc bắn pháo hoc tụi bạn chị lại rủ đi ăn nem chua rán, hic hic, cái bụng chị thì vốn ko nghe lời cái đầu rùi nên đành ngắm pháo hoa ở quán Toong. Cũng hay lắm. Lãng mạn lắm đó!

NQD

Member
tối lên oánh xong, chả có cái gì bỏ bụng, định ra mấy gian hàng của các em 10,11 kiếm cái gì nhét tạm, hix, chỉ còn toàn vỏ với giấy, thảm !!!
Háo hức đi xem trường CVA tổ chức hội trường thế nào thì buồn vui lẫn lộn. Đông người, nhưng có nhiều người coi đây là nơi để hò hẹn. Đi cứ từng cặp từng cặp.... Bán hàng, hay đấy, có một số mặt hàng coi cũng thú vị. Nhưng giá thì chặt và chém. Đắt dã man. Không biết có phải thuê gian hàng không mà đắt thế. 4000đ được một gói hạt dẻ có 8 hột. 2000đ được một túi có 4 miếng ổi <=> 1/2 quả là cùng.... Lại còn lôi kéo khách hàng, gần giống như là bán hàng cho khách nước ngoài. Nhưng ca nhạc thì rất hay. Pháo bông cũng đẹp đấy chứ. Thú vị nhất là xem trực tiếp. Tuyệt.
???
mà Un đã nói là không cần phải mặc mà, có ai hơi đâu đi kiểm tra đâu
??? =))

unni_x

Active Member
Cái trò kéo khách vui chứ :D khổ nhất là những đứa quen nhiều, đi đến đâu cũng bị chúng nó dồn =))
Ý mà bé Đạt cười gì chị thế :D

unni_x

Active Member
Với Un thì hay hơn năm ngoái và chắc chắn sẽ không bằng năm sau :D Nhưng mỗi năm đều có cái háo hức chung và cái thú vị riêng của nó:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000