Hội trường Chu Văn An!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
Chị ạ, tại vì đây là 4r chính thức của trường nên việc đăng ký mới khó vì để tránh tình trạng các thành viên vào đây không có mục đích tốt, mà thực ra cũng chỉ là mất 1 đến 2 ngày thôi, cũng nhanh mà :)
Hội trường năm nay được tổ chức vào thứ 7 và CN đầu tiên của tháng 11, chính xác là ngày 6 và 7/11, chắc sẽ vui lắm, các anh chị nhớ về trường nhé :D

unni_x

Active Member
Có thể là như vậy đấy ạ :(
Sắp tới em sẽ có buổi họp Đoàn, có thông tin gì mới sẽ post ngay lên 4r để các anh chị được biết :D

smooth

Member
Làm gì có vụ ko làm buổi tối, hội trường có mỗi buổi tối đáng gọi là hội thôi mà, ko tổ chức buổi tối thì dẹp luôn cho xong, hix.

emitrang18

Member
Chẹp chẹp, ai lại có quyết định củ chuối là ko cho làm buổi tối vậy? Lại Mít xì tơ Đại hả? chẹp chẹp, già rồi là lú thế đấy.

hate_a3

Member
em bị điên à, làm sao mà tổ chức như năm ngoái đc, năm ngoái là 95 năm mới làm to, bọn anh đc cắm trại qua đêm, năm nay bọn em mà đc thì anh đi đầu xuống đất
năm nay ko làm tối hả, ko sao, anh em 86 BK,GT (tức anh em D1 + A3) năm ngoái sẽ về, có rì ta lại làm phát hội trại đêm, em nào muốn xem lửa trại thì ở lại nhá

hate_a3

Member
quên mất, nhắn thêm với các bạn D3 năm ngoái: năm ngoái ko phải là tớ phá trại D3 đâu nhá, năm ngoái ko hiểu ai nói với cô CN D3 là tớ phá trại D3. Mà nói thẳng ra nhé, cái lũ D3 bọn ấy ý mà, từ cô đến trò, nếu ko có chứng cứ thì đừng có mà đi nói này nói nọ. Năm ngoái mà cô CN bọn ấy dám đến nói chuyện trực tiếp với tớ, thì tớ sẽ chửi thẳng vào mặt cô ý, cô ý biết cái gì, cô ý nghĩ cô ý là ai, cô ý biết gì về tớ, mà đi rêu rao là tớ phá trại D3. Nếu ai mà gặp cô ý, thì nhắn với cô ý là : đừng có nhìn bề ngoài của người ta, đừng có thấy ai nổi nổi mà mình ngứa mắt, thì bạ cái chuyện gì xấu cũng đổ hết lên đầu người ta. Người lớn mà như thế thì tớ chả có tí gì gọi là tôn trọng cả đâu. Tuy nhiều người nhìn tớ cũng ko tốt đẹp gì cho lắm, nhưng phải xem đó là những ai, những người đó có quen biết gì tớ ko. Còn ai biết tớ, chơi với tớ thì ko thể nào ko tôn trọng tớ đc.
Quên nữa, hồi trc hình như có tin là D3 rất ghét tớ vì có chuyện là: cái hồi bạn gì ở Mĩ về xin vào đội bóng rổ, gặp tớ để xin nhưng mà tớ lại quay lại "hất hàm hỏi: mày à", hay đại loại cái gì đó như vậy, thì chắc chắn là bạn ý nhầm người, vì tớ ko bao h nói với những ng ko quen như vậy
Bạn nào ở lớp D3 đọc bài này làm ơn chuyển lời đến cô CN của các bạn và cái bạn ở Mĩ về như vậy
cám ơn
---------------------
xin lỗi mod vì bài này đi lạc đề, nhưng mà đọc bài về hội trường lại thấy cú D3 vụ đó

Anhsytinh191

Hội trường năm nay chán ngắt ! Chả có gì để có thể nói là sôi động cả ! Đợi chờ 3 năm mớ lên lớp 12 để được cắm trại và đốt lửa trại wa đêm ! Vậy mà đột nhiên năm nay cấm không cho đốt lửa trại qua đêm nữa ! Chả còn gì là thú vị nữa ...hic...hic... chán hẳn !
Hình như dạ hội chỉ diễn ra trong tối 6/11 thui phải không ? Còn 7/11chỉ đến trường mang tính chất hình thức thui thì phải !

hate_a3

Member
thằng này điên à, ai bảo chú là năm nào cũng đốt lửa trại qua đêm
đẹp trai mà ngơ ngác như con nai :)) =))
về học cách nghe tiếng Việt đi thằng em
------------
có về em Hằng ạ, cả lớp về luôn
------------
miẹ bọn D3 ko vào đây nữa à
------------
anh đi học chứ biến đi đâu hả Thảo, bọn anh học bận lắm, ko như các trg khác đi chơi suốt :D

autumnmoon2104

Hang la dan d3 nam ngoai nay. Thuc ra Hang vo 4rum truong minh nhung ko post bai nhieu, chi viet o box d3 thoi. Hom nay dang lang thang thi doc dc bai cua ban Vinh, thay buc xuc wa nen moi nhay vao day co doi dong. Noi thang ra thi cai vu hoi truong nam ngoai ntn roi ca vu d3 bi fa trai va do toi cho ban Vinh thi Hang cung chang biet 1 ti gi vi ko co co hoi tham gia. Den bay gio nghe noi moi nga ngua nguoi vi co chuyen nhu the. Hang thi ko wen Vinh nhung co biet chut xiu wa con Viet. Voi chut hieu biet it oi do thi Hang co nhan xet la Vinh ko fai la nguoi ham ho ma tu dung di gay chuyen, chui boi nguoi khac the nen Hang cung tin la co chuyen Vinh noi. Hang nghi neu wa thuc d3 va co chu nhiem co noi vay thi ho sai roi. Thoi thi Hang cung tung la 1 thanh vien d3 nen co loi mong ban Vinh bo wa, du sao cung la chuyen cu roi, ko nen nhac lai nua vi chi them buc minh ma chang giai quyet dc van de gi ca.
Tuy nhien, fai noi that la doc xong bai cua ban Vinh, Hang hoi bi kho chiu. Neu Vinh cam thay buc xuc khi nguoi khac noi ko dung ve Vinh thi chac Vinh cung hieu cai cam giac khi bi nguoi khac vo dua ca nam de noi ko ra gi hoac la chui boi no ntn. Hang that su bat binh voi cai kieu noi "cai lu d3" roi cau "mie bon d3 ko vao day nua a" cua Vinh. Neu Vinh la 1 nguoi tu te thi chac han Vinh se fai thay rang minh ko dung khi noi nhu vay voi nhung nguoi nhu Hang, Anh Trang, Duong vi bon nay cung la dan d3 nhung chang biet gi ve vu day ca. Va co the 1 so dua khac o trong lop nua, chung no 1 la hien,ko bao gio gay su voi nguoi khac,2 la tho o den muc chang hoi dau wan tam den viec do loi cho ai fa trai lop minh. Tu nhien mot nguoi chang lien wan gi den viec do ma bi chui thi thu hoi co tuc ko???
Post bai nay chi la muon xa bot cai su buc minh khi doc bai cua ban Vinh, chang hi vong lai khoi them 1 cuoc dau khau moi. Mong rang lan sau ban Vinh nen chu y den loi an tieng noi cua minh 1 chut. Cam on nhieu.

Hội trường.. năm nay vui quá...

Trước hội trường, nghe tin phải mặc đồng phục, và ko mặc thì ko được vào trường (cô chủ nhiệm ban quyết định), là nhiều đứa đã thấy nản nản. Nhưng thật may mắn, buổi tối thứ 7, mọi người đều được vào... --> lại vui như thường.
Trời ơi, mình mong đợi lúc " ĐỐT CÂY BÔNG" và "PHÁO HOA" theo như trên lịch, thì chả thấy cây bông đâu, chỉ thấy mấy đống lửa to đùng, đốt bằng tre nứa, xốp (hoặc sốp :D ), cây khô... của trại. Ôi, năm nay đốt trại hay thật, năm ngoái một vụ đốt trại, bị kỷ luật lên bờ xuống ruộng, năm nay lớp nào cũng góp "nguyên liệu" lấy từ trại để đốt ! Hay vật.
Không biết có bị kỷ luật gì nữa không... ! :9 !

smooth

Member
công nhận hội trường năm nay vui, mà làm còn to hơn năm ngoái thì phải. Mỗi tội qua nhanh quá, hồi hộp chờ đợi cả tuần mà vèo phát đã hết.
cái trại lớp mình cũng dày công chuẩn bị, thế mà lúc trang trí lên trông như cái bãi rác, khổ thế. Lúc chấm điểm thì cũng được tương đối, nhưng mà hình như do cắm nhầm chỗ nên trại ko được xét giải, chuối thế. Trường phân cho cái lô đất toàn cỏ, cậy mãi ko hết, đành dời sang bên đất trống 1 tẹo, thế là teo luôn.
tối lên oánh xong, chả có cái gì bỏ bụng, định ra mấy gian hàng của các em 10,11 kiếm cái gì nhét tạm, hix, chỉ còn toàn vỏ với giấy, thảm !!!
ê Đức, hôm qua tôi thấy đốt pháo bông thế được đấy chứ, cây đầu thì chỉ cháy tưng bừng, cây sau bắn lên giời đẹp thế còn gì, chỉ tội ngắn quá, bảo đốt 15' mà hình như chỉ có 7'. À, hôm qua có xem lớp tôi oánh ko mà ko thấy chọi gạch đá lên sân khấu ^_^ !!!

unni_x

Active Member
hội trường năm nay vui thật đó, nhộn nhịp hơn hẳn năm ngoái :D
mà Un đã nói là không cần phải mặc mà, có ai hơi đâu đi kiểm tra đâu =))

Sướng nhất là bán cháy hàng. Không ngờ bọn nó mê pháo bông đến thế. Hôm qua lớp em bán hết 600 que. Toàn 1->2000/que đốt được có 20 giây. Thế mà bọn nó vẫn mua ầm ầm. Sướng !!!

Em ơi là em, vì pháo bông của bọn em mà trại lớp anh cháy đấy. Toàn xốp --> đếch dập kịp.
To ku Đức : có xem, thấy 3 ku tằng tằng tằng, nghe bốc ghê. Nhưng ko xem kỹ được, vì lo dập đám cháy.
À, hóa ra đốt cây bông là đốt pháo bông, hì ! cứ tưởng có 1 loài cây tên "bông", mang ra làm củi đốt tưng bừng. Hóa ra....!
Chắc thứ 2 này lại bắt đầu kỷ luật việc đốt trại rồi... hix !

unni_x

Active Member
Dạ hội trường CVA 96 năm vui thật :D
Gian hàng thì nhộn nhịp hơn năm ngoái, mà năm nay chúng nó có cái chiến thuật kéo khách dã man tàn bạo Khổ thân Un, đi đến đâu cũng quen cả thành ra nhẵn cả túi :(
Văn nghệ năm nay cũng sôi nổi , có mấy bạn nhìn trông xinh xinh mặc váy ra nhảy, đứng dưới nhìn mà fê thế không biết :>> :>>
Nhưng cái khoản vui nhất là đốt pháo bông, năm nay trường mình đón nhận di tích lịch sử văn hóa nên chơi nguyên 1 cây, mỗi lần bắn là cả lũ lại rú ầm cả lên Đến lúc cuối thì bọn A3 cứ Happy birthday mãi :D
Lúc về thì thấy các bạn D2 ngồi ôm đàn hát Bài ca D2, nhộn nhịp, tưng bừng :D
==> Iu trường CVA nhứt :>>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000