Hội trường Chu Văn An!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Ôi trời, admin chuyển bài của tui đi loạn xì ngậu lên. Thread được 2 bài, thì chuyển cả hai mà không nói một lời. hix !
Năm nay bán hàng cũng vui hơn năm ngoái, đông đúc hơn. Mỗi tội, tối về đau bụng :(( !!

smooth

Member
NQD said:
Háo hức đi xem trường CVA tổ chức hội trường thế nào thì buồn vui lẫn lộn. Đông người, nhưng có nhiều người coi đây là nơi để hò hẹn. Đi cứ từng cặp từng cặp.... Bán hàng, hay đấy, có một số mặt hàng coi cũng thú vị. Nhưng giá thì chặt và chém. Đắt dã man. Không biết có phải thuê gian hàng không mà đắt thế. 4000đ được một gói hạt dẻ có 8 hột. 2000đ được một túi có 4 miếng ổi <=> 1/2 quả là cùng.... Lại còn lôi kéo khách hàng, gần giống như là bán hàng cho khách nước ngoài. Nhưng ca nhạc thì rất hay. Pháo bông cũng đẹp đấy chứ. Thú vị nhất là xem trực tiếp. Tuyệt.
?????? =))
oài, hội trường như thế là vui lắm rồi chú ạ. trường ams bị kiện, cấm tổ chức dạ hội, chỉ còn CVA thôi, đông cũng phải. chuyện hàng họ bán thế còn kêu gì nữa, các em ý phải "hy sinh", ko đi chơi đứng bán hàng mà, có chém tý cũng chịu được, chỉ khổ ra muộn ko còn cái gì để chịu chém thôi.
tối hôm đấy ko xem được em Tú hát, phí quá, nhưng công nhận là ct ổn. có 2 em gái gì đó máu ghê, vác guitar lên hát, có ai biết tên là gì học lớp nào ko ???

Năm nay ko ngắm đc cái trại nào...............ko tham quan đc cái gian hàng nào.............hichic............văn nghệ văn gừng xong...............té thẳng vì...........đói wa' :>>..........di ăn xong thi hết lun buổi tối rùi...........thía là về nhà....hehe..............nhưng muh..........công nhận năm nay hay hơn thiệt..............ít ra là thấy hát hò hay hơn năm ngoài...............đúng là có anh smooth có khác :>>................chồng Un nhỉ..............chồng Un có xem hông:D

leehuong

:D Chắc đấy là hai bạn lớp em rồi,11a4,cái Hải với cái Ngọc_thấy bọn bạn ở nhà bảo 2 đứa đấy hát 1 bài của Arvil.

Em cũng có muốn được dự như mọi người lắm,....hix-tủi thân-mà không được. :(( Lại còn " năm nay vui hơn năm ngoái mới đau chứ "

Em muốn được như chúng nó à... Có cơ hội đấy, 20-11 này cũng tổ chức Văn nghệ, em lên làm bài cho nó đỡ tức ;) !
Ôi, sắp hết tuần rùi, vụ đốt trại chua thấy kỷ luật gì :9 . Lo quá, hix, ko biết có như năm ngoái không.... :(

unni_x

Active Member
smooth said:
oài, hội trường như thế là vui lắm rồi chú ạ. trường ams bị kiện, cấm tổ chức dạ hội, chỉ còn CVA thôi, đông cũng phải.
Hội trường hơi bị quy mô còn gì, vui nữa chứ :D Tất cả, từ Văn nghệ đến Hàng quán, cắm trại đều cây nhà lá vườn mà ra cả, chứ có phải đi thuê ai đến hát như Ams đâu ;)
Mà bác ơi, sao Hội trường Ams lại bị kiện ạ? Em nghe nói, bên Ams có đến dự Hội trường mình và đã quyết định sẽ tổ chức quy mô hơn, giống mô hình của CVA. Túm lại CVA vẫn nhất rùi :D

unni_x

Active Member
tiếc quá cơ, có mỗi chuyện tặng hoa cho Band "Tuổi mộng mơ" mà khất lần suốt từ năm ngoái đến giờ :( Lại không được xem cả vợ Chip biểu diễn nữa chứ :( :( :(

Oái..............sao chồng Un nghĩ đc cái tên............hay kì cục thía..............=))...............troai`...............làm người ta xúc động tràn trề.............heehee.........
@ BD:........em Chip hát thứ 3 anh BD ạ.........hee........gần đầu cho nhanh rùi con té đi ăn ko thì đói lém :>>

smooth

Member
ams bị cấm vì dân xung quanh trường kiện bé Un ạ. chắc tại làm khuya, mà ồn ào, mất trật tự quá nên người ta khó chịu. may trường mình có cái sân vận động để làm ca nhạc, chứ nhét hết vào sân trường thì cũng chết. mà mỗi năm cũng có 1 lần thôi.

chipcom

Member
Hội trường năm nay chán ngắt

Không được xôm như năm ngoái

Thời gian tổ chức cũng ngắn hơn

Chắc là tại năm ngoái vui quá nên năm nay thấy hơi chán!

chipcom said:

Truong khong chan ma chi co long chan

Van xon xao, hoanh trang nhu nam nao

Va van dai chi co minh nghi ngan ma thoi

Vi nam nay nguoi da co nguoi yeu moi

De y gi den cai hoi truong kia

De noi sai thi Chip dung voi trach

Ma oan long Aptech lai buon them

Anh chi noi de dua vui them ty

Boi vi gio long buon qua sau roi ..... :(( :(

Ủa, chắc phải có lý do gì AMS mới bị cấm chứ, nếu ồn ào quá thì đâu có lý lắm !
Mà ngoài Chu còn Chuyên ngữ nữa, hình như tuần này làm hay sao ý. Nhưng xa quá... /:)

unni_x

Active Member
trường Chuyên ngữ chẳng qua là 35 năm nên mới làm 1 lần thui, không quy mô và thường niên như trường mình :D dù gì Un cũng thấy CVA nhất, về mọi thứ, iu CVA lắm cơ :>>

unni_x

Active Member
chipcom said:

Cũng tùy cảm nhận từng người thôi chị Chip ạ, với em thì năm nay rất vui :D

Háo hức đi xem trường CVA tổ chức hội trường thế nào thì buồn vui lẫn lộn. Đông người, nhưng có nhiều người coi đây là nơi để hò hẹn. Đi cứ từng cặp từng cặp.... Bán hàng, hay đấy, có một số mặt hàng coi cũng thú vị. Nhưng giá thì chặt và chém. Đắt dã man. Không biết có phải thuê gian hàng không mà đắt thế. 4000đ được một gói hạt dẻ có 8 hột. 2000đ được một túi có 4 miếng ổi <=> 1/2 quả là cùng.... Lại còn lôi kéo khách hàng, gần giống như là bán hàng cho khách nước ngoài. Nhưng ca nhạc thì rất hay. Pháo bông cũng đẹp đấy chứ. Thú vị nhất là xem trực tiếp. Tuyệt.
??????
Chịu khó bị chém tí đê :D. Năm nay hình như D6 hết hàng sớm nhất thì phải. Bán hết 12 cân kem, định đi mua nữa nhưng cô chủ nhiệm không cho :(

hớ hớ, D1 tiên phong mà em ! Vừa hoả hoạn mang tính tai nạn rủi ra, nhìn sang hai lớp bên cạnh 1 lúc sau đã thấy 2 hoả hoạn to gấp mấy lần mang tính chủ động rồi. Vui vật ! Các thầy cô đứng nhìn, các học sinh ném cột và các vật liệu vào đốt

BlackDragon

Active Member
Năm ngoái hội trường 95 năm .Mỗi trại đựơc cử ra 2 thằng con trai ở lại qua đêm để trông .Tội cho lớp D3 , chẳng có đứa nào ở lại (vì lớp có mỗi 1 thằng con trai mà chắc chú này chẳng ở lại).Thế là đêm đấy bọn kia đem trại D3 ra...đốt . Hôm sau chỉ còn đống tro tàn :D Vui phết !

lemon90

Member
tiếc thế
năm nay đi học chẳng dc đi
chán wa
dịnh hội trường gặp các anh các chị.....thế mà.........chậc chậc
em nhớ nhất món ngô năm ngoái ăn bên lớp11 d1

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo