Hội trường Chu Văn An!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

vichia

Active Member
Chỉ thích cái trại của 12d2 0104, toàn đầu lâu xương chéo , cực kì ấn tượng ! ( mỗi tội bị kỉ luật lên xuống, bí thư lớp đó lại là cựu bí thư đoàn trường :D )

fruit NHO

Active Member
năm đó nhớ là vui nhất
đc ở lại qua đêm thoải mái
tao nhớ năm đấy thằng hiéu cún trốn ở lại ...bọn BCH năm đấy có cái trại ấn tượng vãi!
giải đạc biệt !!!
đặc biệt thất
chưa thấy cái trại nào bùn cười thế
như trại của mấy cháu mẫu giáo vẽ lên !!!! =))

lady_conqueror

Trại lớp anh cháy lúc mấy h thế? Em cũng nghe mọi người bảo đốt trại vui lắm, tiếc là trước lúc 9h em không ở trường!
Không biết năm nay bọn em làm trại sẽ thế nào đây :-/ Mà năm nay ko biết có xin được ở lại qua đêm ko mọi người nhỉ?!
Năm ngoái hội trường thấy được nhất mỗi màn bắn pháo bông!

Ui nhưng mà đừng đốt trại nhé. Chẳng hay ho gì đâu. Khổ thầy cô thôi. May ra thì kỷ niệm 100 năm mứi được ngủ đêm, chứ năm nay cũng khó !

baby love

Moderator
Công nhận hội trường vui thật
Hồi đấy D3 nhớ lại câu khách rất buồn cười :p
Ngày hội trường năm nay là ngày bn
Hy vọng D3 vẫn được bán hàng

activemouse

Còn hội trường năm 2000-2001 ấy, tui nhớ mãi cảnh pháo bông được bắn vụt lên từ chính giữa sân vận động! Ôi chao, cái phút ấy thật là lãng mạn biết bao!!!!

DarkTemplar

Member
Hôm hội trường anh cũng về. Đang lủi thủi ngồi một mình ở chỗ thềm nhà C thì có một cô bé ra làm quen. Anh sinh năm 81 già khú mà em đó cứ nhất định gọi là em. Mặc cả mãi mới cho lên 85, bằng tuổi em đó. Chỉ tiếc là chưa kịp hỏi tên, địa chỉ thì em đã chạy đi với bạn. Tiếc quá! Tiếc quá! Năm nay về nhất định ngồi cả tối ở thềm nhà C! :D

Post cả tuần rồi mà không thấy phản hồi... Có ai biết thông tin gì về em này thông báo cho anh biết.. Sẽ có hậu tạ.
Em đó học A mấy đấy.. Bây giờ đang học ĐH Ngoại ngữ...
Tái bút: Em đọc được dòng này thì hẹn tối Hội trường ở thềm nhà C nhé

DarkTemplar

Member
Nhân tiện nói về kỷ niệm.. hội trường 90 năm năm 1999, lớp D1 khóa 96-99 vì bực tức nhà trường làm mũ lưu niệm vừa xấu vừa đắt quyết định làm mũ riêng để đem bán. Ban đầu chỉ muốn chứng minh cho nhà trường là nhà trường làm thật dở. Ai dè về sau bán đắt như tôm tươi, được các bác già về trường ủng hộ nhiệt liệt. (Mặc dù bị bọn chuyên Anh dè bỉu).
Năm vừa rồi anh về hi vọng mua được gì hay hay nhưng rút cục gặp toàn đồ ăn. Híc... Đành rằng các em có tâm hồn ăn uống nhưng làm thế khác nào lấy mỡ nó rán nó. Trong khi mục tiêu chủ yếu là hầu bao của mấy bác già như bọn anh chứ.
Hi vọng năm nay các em khéo tay hay làm, chế biến ra nhiều đồ lặt vặt để bọn già các anh có cơ hội tiêu tiền.
Uầy, dạo này ví căng sắp rách rồi....

Red Devil

Member
Năm vừa rồi lớp em định bàn đò lưu niệm nhưng đau nhất là mất cái tờ đơn xin kinh doanh thế là không được bán. Lúc đó căm Bch đoàn lắm.

teddybear

Member
Bán đồ lưu niệm gì nho nhỏ xinh xinh ấy... hội trường năm nay không về trường được ruồi... nhưng mà suy từ bụng ta ra bụng... học sinh cũ... chắc bán đồ lưu niệm nho nhỏ xinh xinh sẽ đắt hàng lắm đấy :x

DarkTemplar

Member
Bây giờ còn cả tiết mục đơn kinh doanh hả. Hoành tráng thế. Mỗi tội nghe chừng các chú còn non mà đã nhiễm thói quan liêu rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000