Hội trường Chu Văn An!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NOBODY

Member
Hơ hơ, truyện này bây giờ tui mới bít đấy. Hồi đấy chỉ nghe là có trại "bị" đốt chứ không biết lớp nào, hóa ra lại là D3 à. Khổ thân cô Tâm (bây giờ mới thấy tội nghiệp).

BlackDragon

Active Member
Ams bị cấm ko phải do ồn ào mà là do ko xin giấy phép tổ chức chương trình của Sở VH-TT .Hình như dạ hội Ams lần cuối cùng là của lớp Trung - Anh làm .

Hội trường công nhận vui thật. Nhưng mỗi tội bán hàng chả lãi đồng nào. Lớp em bạn được bao nhiêu pháo bông. Hí ha hí hửng cứ tưởng quả này giàu to rồi. Cuối cùng hôm sau đếm tiền lãi có 80k :( ko hiểu $ nó chạy đi đâu hết.

unni_x said:
à à, đúng là trong đầu chỉ có *lập trình* thui =))
Ừa đúng rồi đó, đung là em gái anh quả không sai ....Riêng hôm nay anh đã thành công rồi....

Cái phần mềm anh lập trình cho em để hằng giới thiêu anh là lập trình viên q.tế thế coi như là thành công bc đầu của anh rùi em a...hì hì ...
Thanks em nhiều lắm hì hì....

Trong đầu anh đúng là có cả chị Nho nữa ...
Anh đang tính viết một phần mềm danh riêng cho em và ku Hùng nhà ta đó ! Anh dự định cho hai đứa kưới nhau hê hê .... =)) Chú kia đâu đa tạ anh đê....
Quí chú lắm đó....

Còn chị Nho anh không cần viết làm gì ...Rồi một ngày chị sẽ hiểu anh mà...

Rằng anh đã yêu chị Nho mất rùi....hì hì ,,, :>>

CrazyA3

Member
Hội tr`g vừa rồi có đốt trại hả? He he hội tr`g năm ngoái mới zui , bọn anh đốt trại bét nhè.Chỉ khổ thân lớp D3 năm ngoái ,ko có ai ở lại trông nên bị vặt sạch rơm để fục vụ... nhóm lửa ,keke

tienpop

này , nếu mà đốt trại rồi bị phạt thì thử hỏi năm sau có lớp nào dám đốt nữa không , mà cả lớp đốt cơ mà. làm sao mà phạt ai được có biết ai đâu mà phạt.phạt cả lớp hả. vô tư , lớp tôi không bao giờ khai ra ai đâu , lớp đoàn kết lắm. hihi

teddybear

Member
He he... hội trường mình năm nào cũng vui nhể... vui nhất chắc chắn là lớp 12 roài... vì được cắm trại mà...
Học sinh đông nườm nượp... dặc trưng cơ bản của hội trường CVA :)

doanducminh86

unni_x said:
hội trường năm nay vui thật đó, nhộn nhịp hơn hẳn năm ngoái :D
mà Un đã nói là không cần phải mặc mà, có ai hơi đâu đi kiểm tra đâu =))
bực mình quá
năm nay có đốt trại hoành tráng như năm trước không ????????????????
heheheheheheheh
sao mà vui băng năm trước được

Hội trường ... ko quên được !!!

Hội trường năm nào cũng được tổ chức một lần. Có lẽ lần hội trường cuối cùng của khóa 02-05 là buổi dạ hội đặc biệt nhất đối với mình. Lần đó thực sự ko có kỷ niệm đáng nhớ gì lắm đối với D1, D1 hum đó "mỗi người một nơi"...chỉ có mấy đứa ở trong trại tối hôm đó.
... Trời, và một chuyện .... :q: một chuyện đã xảy ra... Tui và một thằng bạn nữa, cũng cùng tên, cùng lớp luôn, mua mấy cây pháo bông, đốt và ném chúng lên, và chẳng hiểu do "ảnh hưởng của gió zời hay thời tiết xấu" mà có 2 cây pháo bông rơi giữa nóc trại D1. :-S :-S :-S ... Sau 1,2 phút, 2 thằng nhận ra trại làm bằng xốp, lại còn sơn lên nữa (trong sơn có dầu hay xăng gì đó), thế là lửa bắt đầu lan ra. Hai thằng nhẩy vào dập tới dập lui, cháy bỏng cả người... nhưng... "chúng tôi đã cố gắng hết sức'... Nhưng phải công nhận, đó là một cảnh rất đẹp, những hạt xốp cháy vàng óng rơi xuống như mưa cực đẹp lun...Vậy là cái trại ấy đã đi tong trong 5 phút...
... Chỉ thương nhất cô Nguyệt, cô ấy đứng lặng trước đống đổ nát một lúc rất lâu, chúng tui biết cô đang rất buồn và sẽ hứng chịu những lời chỉ trích từ ban giám hiệu như mấy lần D1 quậy khác...
... Phải công nhận là, nếu ko có vụ cháy đó thì cũng chẳng ai để ý đến trại D1 :D . Và sau đó, một loạt trại được "khai hỏa", và Khóa 02-05 trở thành khóa quậy nhất từ trước đến nay.Thế là D1 cũng bớt tội :D .
... Quả thực hai bọn tui ko cố ý, nhưng chả hỉu zời xui đất khiến thế nào mà 2 bông pháo ấy landing giữa trại lun, hi...
... ... ...
Nói vậy thui chứ các bạn khóa tiếp đừng học tập, vi phạm quy định của trường đó, ko đùa được đâu. Hum đó D1 ai mặt cũng tái mét, vì biết sẽ bị kỷ luật rất nặng...
:d: :d: Một kỷ niệm đáng nhớ.... :d: :d:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000