Hội trường Chu Văn An!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

cutidangyeu

Cac ban oi hoi truong` nam nay vui va` nhon nhip lam ca'c ban hay~ thu xep thoi gian de du hoi truong day du tham phan soi noi su hien dien cua ca'c ban la niem vinh du doi voi ca truong do thanks all

GiangNguyen

Member
Đợi đến 2008 sẽ kỉ niệm 100 năm thành lập trường , lúc đấy chắc sẽ tổ chức to , hi vọng là mình và những ai k ở VN có thể về dự được , gặp lại thầy cô bạn bè , mái trường xưa ...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, hy vọng là kỷ niệm 100 năm ngày thành lập trường mình cũng tham dự được...
Gia đình mình thì mình là đời thứ 4 học CVA, nên gắn bó với trường lắm, hihi :rolleyes: :p
Hy vọng là lúc đó hiệp hội HS Chu Văn An đã to và mạnh... :rolleyes: :rolleyes:
Như thế trường và Forum có thể tổ chức to... :rolleyes:

unni_x

Active Member
Hi`, lúc trường ta tổ chức Đại thọ thì em sẽ về trường với tư cách *Cựu học sinh* ( oai quá ^^)

Co be vo tu

Member
Hay nhỉ, thế lúc đó mình rất chi là oai chứ, chỉ mỗi tội vẫn chưa thoát khỏi Đại học, vòng kìm kẹp vẫn còn.
Hic, ngôi trường yêu dấu, mình rất tự hào về trường.
Một mái trường to, nhiều trái tim vàng :D :lol: :p

fruit NHO

Active Member
chắc là trường mình mà tổ chức 100 năm thì to lắm nhỉ?ước gì lúc đó mình được về trường và thành VIP như ..anh AN!!!! :D :D

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-blue eyes+Jul 13 2004, 04:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (blue eyes @ Jul 13 2004, 04:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hình như người không phải trong trường thì không được đi đúng không nhỉ? [/b][/quote]
Bé ơi, đến được hết mà, trường mở cổng tự do không bán vé mà ( tiếc :( ) 100 năm của trường là vào năm 2008, chắc là lúc đó Unni đang ở phương trời nào rùi :(

Manchias

Member
Còn tui có khi không dám đi nữa đâu.
95 năm hôi trường, ăn uống linh tinh,ngủ qua đêm ở nhà thằng bạn, chât chội(7 thằng nằm trong 1 cái phòng) bắt tui phải lên xe máy nằm ngủ thành ra bị muỗi đốt ,lại còn bị ngã từ trên xe xuống nữa chứ.
Chưa hết, 2 ngày sau phải vào viện nằm 1 tuần vì bị chẩy máu dạ dầy .Không có cái dại nào = cái dại nào.
Lần này kỉ niêm 100 năm, chắc tui chết mất .

unni_x

Active Member
=)) , thua bác Manchias luôn, Unni cũng không hỉu cái cảm giác ngủ trên xe máy thì nó như thế nào :>> ,chỉ bít ngã xuống thì đau đớn lắm =))

Manchias

Member
Hôm đấy ngậm đắng nuốt cay.
Chỉ tai thàng Tuấn "trâu"lớp D5 .3h sang, nó gọi điên đòi chui vào, xong lại còn trấn mất chỗ ngủ trên giường của mình.
Để xem nào, 5 năm nữa, ......thôi quyết định đi vậy.Kỉ niệm trường mà không đi thì chán chết.

trang_sun

Hic,đang bàn về hội trường mà :( Năm nay tình hình như thế nào vậy mọi người,năm nay tớ là cựu học sinh rùi,có lớp nào cho trú nhờ chân trong trại ko vậy

lovelycat25n

ha ha ha . hoi truon`g

=)) cu nhac den hoi truo`ng la thay vui het ca ngu`oi , thinh thoang tui van nghi chang hieu , nam nay co dc cam trai khong nua , nhu nam ngoai y' , bao la khoi 11 dc cam. nhung gan den nga`y hoi truo`ng thi lai ko cho nua cha hieu kieu g`i . Nam nay lop 12 roi` , hope la` se dc cam trai .va hope la se to chuc hoanh` trang hon nua .
cai chinh la phần buổi tối nga`y hom trc' co vui khong , chu ngay` hôm sau , sinh hoạt truyền thống , chắc không vui bằng :>> va cấn một qui mô thế nào cho sáng tạo

hieukhacle

Member
hehe, vui quá, sắp đến hội trường rồi, năm nay hi vọng la khối 11 được cắm trại, nhưng mà nếu thế thì cắm trại ở đâu được nhờ trường hết chỗ rồi, năm nay chỉ hi vọng là trúng được một chỗ để bán hàng thôi

ark

Active Member
Mình thì chỉ hi vọng Hội trường như năm lớp 10 :D cả trường làm gì ko cần biết, chỉ cần bít cái bạn đang ngồi cạnh mình ở ghế đá :>>

Caramel

Member
D1 xin được chưa .. cho anh em D8 tham gia cùng với .. lấy tên trại là cựu học sinh khóa 00-03 ...
to Kamikaze : lớp mày còn tụ tập đá bóng không ?? hôm nào đá lại với lớp tao .. D8 (00-03) .... bọn tao tụ đủ đội hình rồi ... tái đấu không ??? :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000