Hội trường Chu Văn An!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
ý không lion_boy à :D , do đất chật người đông :cool: , nên chỉ có khoảng 15 lớp được phân chỗ bán hàng, nên 53 lớp của trường phải đi bốc thăm, hic, chả bán được gì nhìu đâu :(

fruit NHO

Active Member
cú như ví dụ của D4 khóa 03-06 nè!đến muộn--->ko đc bốc thăm<mà chính xác là có ai báo gì đâu??>thế lại hóa hay!dù ko vui ở bán hàng nhưng nhìn thấy lớp nòa bán cũng lỗ chổng vó mà lại còn mệt,lớp mình cũng thở phào!

Lớp em năm ngoái cũng thế , bọn nó có vẻ hào hứng vụ gian hàng lắm lắm cho nên trong lúc các lớp khác đang bốc thăm thì a2 đang...cãi nhau xem bán cái gì :(( ==> cuối cùng là ko biết để đi bốc thăm :((

hieukhacle

Member
năm ngoái hội trường được tặng một nồi ngô luộc, ăn không hết=> đi bán, lãi được mấy chục hay sao ý, sang gian hàng khác ăn hết luôn=> về con số không, năm nay thử bán xem sao, thấy hấp dẫn lém

estrella

Active Member
hehe nhớ năm ngoái lớp thì không có gian hàng mà toàn đi bán hộ người khac thôi hết hoa đến ngô rùi vòng phát sáng

unni_x

Active Member
:( Hội trường năm ngoái chán chết, tại bọn A3 nó thích ở nhà ngủ cho khỏe, bỏ mặc con bé Un đáng iu này chơ vơ trong đêm lạnh :>> xong rùi 10h30 thì Un đạp xe một mình về nhà, lúc đó sợ khiếp :(

Eros1982

Member
unni_x said:
:( Hội trường năm ngoái chán chết, tại bọn A3 nó thích ở nhà ngủ cho khỏe, bỏ mặc con bé Un đáng iu này chơ vơ trong đêm lạnh :>> xong rùi 10h30 thì Un đạp xe một mình về nhà, lúc đó sợ khiếp :(
Tiếc nhỉ, ko thì A đưa E về <=== an toàn số 1 nhé. Năm nào mình cũng về trường chơi, toàn bị dụ dỗ mua bán. Năm nào cũng bị mấy girl cùng lớp mè nheo. Híc Năm nay chắc lại nhịn ăn về trường.
Mà mọi người bán đồ ăn chất lượng tí nhá, năm ngoái đêm về tớ bị đau bụng hu hu :((

unni_x

Active Member
oạch, sao em bít thế em :cool:
Mừ hội trường thì có 2 ngày, 1 ngày mang tính chất Hội, diễn ra từ buổi sáng đến tận đêm. Khối 12 được làm trại, mang màu sắc riêng, còn Khối 10 và 11 thì tham gia biểu diễn Văn nghệ và mở những gian hàng :D
Ngày thứ 2 mang tính chất Lễ, chỉ diễn ra vào buổi sáng, được coi là chính thức kỉ niệm do Nhà trường thực hiện, sẽ có những bài diễn văn ( dài khủng khiếp :( ), sẽ có những tiết mục Văn nghệ ( không đặc sắc cho lắm :( ) và học sinh phía dưới thì quây vào buôn chuyện :cool: , chú nào giỏi thì chuồn được khỏi cái cổng có Cờ đỏ đang trực ghi tên :D

fruit NHO

Active Member
Ngày thứ 2 mang tính chất Lễ, chỉ diễn ra vào buổi sáng, được coi là chính thức kỉ niệm do Nhà trường thực hiện, sẽ có những bài diễn văn ( dài khủng khiếp ), sẽ có những tiết mục Văn nghệ ( không đặc sắc cho lắm ) và học sinh phía dưới thì quây vào buôn chuyện , chú nào giỏi thì chuồn được khỏi cái cổng có Cờ đỏ đang trực ghi tên
hơi bị đụng chạm đấy!!thế cái tiết mục của D4 năm ngoái múa may quay cuồng dàn dựng công phu thế mà.........láo toét!em với chả út!!! :cool:

emitrang18

Member
Hoi truong Chuvanan chinh thuc chuan bi....

chẹp chẹp, bất công quá. Sao trong room này thì tin tức hội trường nóng hổi còn trong ttvnol thì chẳng em nào chịu thông báo cả. Các em phải bình đẳng chớ, thế là ko được đâu nghen. Mà cần gì 100 năm hẵng về, về luôn 96 năm gặp bạn bè cho vui hén.

mây xanh

Member
Chị ơi, đây là forum của trường thì dĩ nhiên là phải cập nhật tin tức thường xuyên rồi!
Hằng kia, sao mày lại nói như thế? Những tiết mục được biểu diễn vào buổi sáng là những tiết mục đặc sắc và công phu nhất để chô quan khách xem đấy!

unni_x

Active Member
emitrang18 said:
chẹp chẹp, bất công quá. Sao trong room này thì tin tức hội trường nóng hổi còn trong ttvnol thì chẳng em nào chịu thông báo cả. Các em phải bình đẳng chớ, thế là ko được đâu nghen. Mà cần gì 100 năm hẵng về, về luôn 96 năm gặp bạn bè cho vui hén.
ý, chị ơi, ttvnol chủ yếu toàn các cựu học sinh, với lại bọn em cũng ít người lên đó để có thể cập nhập được :) hy vọng các anh chị lên 4r của trường nhìu hơn nữa :D

emitrang18

Member
Hoi truong Chuvanan chinh thuc chuan bi....

:) Chẹp chẹp nhưng đăng ký 4rum trường mình lâu lắm, chị mất 1 tuần mới được post bài. hic hic, thế thì đăng ký xong cũng ốm rùi em ạ. Phải linh hoạt lên chớ. Cựuhocj sinh thì hội trường mới háo hức về. Các em chịu khó lên đó thông báo tình hình để các anh chị con thu xếp thời gian mừ về chớ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000