Điều muốn nói ***

fruit NHO

Active Member
Em tự hỏi lỗi có phải do anh
Khi chúng ta là anh em, là bạn
Trêu đùa nhau chỉ trong giới hạn
Có thể nào như đôi lứa yêu nhau

Em tự hỏi lỗi có phải do em
Khi bất chợt lòng tự tôn em thức dậy
Phản xạ tự nhiên trước hành động ấy
Tức giận, bồi hồi xen lẫn lo âu...

Em tự hỏi lỗi đó do đâu
Do anh, do em hay do một lần xúc động
Khiến không gian một thoáng buồn bất chợt
Nụ cười nào có trở lại với ngày mai./.

gipypy_9x

Member
Thôi hình như mình làm to chuyện roài , chuyện bé tí mà :)
CÓ gì lần sau cũng nhất quyết ko nói cái gì nữa :))
Cứ bình thường nào
Nhưng sẽ ko bao h quên những cái đã xảy ra ...............

gipypy_9x

Member
Hic ,hic ,tối nay không muốn thức mà vẫn cứ phải thức thoai , bài văn chưa làm , chưa hoàn thành nhiều việc quá :(

...ko chịu nổi nữa...nó sai nhưng sao nó lại fải chịu cái thái độ đó...sao ko nói thẳng cho nó biết...sao cứ đối xử với nó như vậy...ngày nào nó cũng sang để rồi đón nhận cái thái độ đó hay sao...nó bị khinh thường đến như thế sao...nó mệt mỏi lắm rồi...ko còn sức tiếp tục nhẫn nại mất...

foxdunk

Member
Dù đang cực ghét và căm thù anh,nhưng vẫn luôn mong anh thành công...Sẽ cố giữ lại 1 chút hình ảnh tốt đẹp của anh...

CandT15

Member
Giá mà G có thể nó tất cả những j mình đã làm chỉ vì u. Nhưng điều đấy chả có ý nghĩa j nữa. Có thể với u đây chỉ là một trò đùa, nhưng với G lại là một điều nghiêm túc. G đặt hy vọng vào sai chỗ. G nhận ra là mình ko biết j về u. G đã tưởng tượng ra một con người hoàn hảo vào gán cho u hình ảnh đó. G đã nghĩ U có thể là người vực G dậy, giúp G quên đi những chuyện buồn. Nhưng G càng cố lại gần U, U lại càng kiêu. G nghĩ U ko phải người nông cạn, nhưng G ko nghĩ là mình có thể theo đuổi u. U cũng có ối ng thích rồi. Xin lỗi vì G nói nhiều điều nhảm nhí với u, lúc đó G ko tỉnh táo cho lắm, G cũng ko nhớ rõ mình đã nói nhg j. G nghĩ mình cũng làm nhiều điều ngu xuẩn rồi. Hy vọng u gặp đc ng hợp với mình.

foxdunk

Member
Nói hay làm những điều ngớ ngẩn trước người mình quan tâm là bình thường thôi mày ạ...ai chả thế....ko sao đâu....Dù sao thà hối hận về những j mình đã làm còn hơn lànhững j mình chưa dám làm.:) ....cố lên mày nhá....

theshadow

Member
ức chế đ tả được........từ sáng đến chiều bao nhiêu là chuyện..........
đ hiểu nó coi mình là gì........ôm người khác ngay trước mặt mình........dù ko yêu thì thôi nhưng ít ra mình vẫn là nyêu nó.......có cần phải làm thế ko......nó ôm ai cũng được,chả ai cấm,nhưng nó ôm trước mặt mình,đỡ thế đ nào được...............biết thế ko đi nữa.......bực cả mình.....................

le_nam_87

Member
@Lucife:chi2 nói tiếng Việt cho mọi người cùng hiểu chứ cứ xì xà xì xồ này thì đánh đố anh em.
@Ly Huyền Vy:để khi nào anh tặng em mấy bài hát nghe cho bớt buồn

ly huyen vy

Member
kikikiki...ANH NAm này...có bài nào anh gửi mà em chưa nghe đâu ^___^.
hè hè hè bật mí với anh cái này:GIẢ sử như anh tim đc cái topic nào đấy em viết về...anh thì chắc anh sẽ "cắn mũi tự tử" heheh xúc động cực kì >< .De hôm nào post típ cho...n/yêu anh ...TỨC!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000