Điều muốn nói ***

friend_4ever

Điều H muốn nói với C là H rất yêu C cho dù ở bất cứ nơi nào , C vẫn là bạn thân nhất của H , hãy trở lại là chính mình , là C của CVA 2 ngày nào , C nhá

Phanh oi, dieu ban muon noi bay h la "Phanh hay co gang len". dung bao gio bo cuoc de roi phai khoc nhu ngay hom nay. ban tham chi con hieu hon phanh rang nguoi khac, tat ca nhung nguoi xung quanh phanh yeu phanh den the nao. ban se luon o ben canh phanh ngay ca nhung luc kho khan nhat. ban se lam tat ca de xung dang voi hai chu "ban than". phanh oi khi nao phanh moi doc duoc cai nay daY?

the leave

Member
hum nay...chinh xac la luc toi...khi doc dc nhung j u nghi ve HA, thuc su la bat ngo`...ko ngo` minh lai bi nghi nhu the dau...nghi lai tat ca...cam thay cung de hiu khi u lai nghi la HA lua` u...nhung u oi...ai song ma cha co' luc nham....tu nham o dau nghe wa' nhe nhang fai ko...nhung do la tu chinh xac nhat de dien ta....nham lan ko the iong nhu lua` doi dc dung ko...cai nay` thi ai cung bit...noi' ra chi de u bit ma thoi con u nghi j thi HA cung k lam j dc...moi chuyen la cua u ma....tat ca nhung j HA noi voi u...moi chuyen...tat ca deu la su that...moi cam giac....chi noi nhu the thui...u co the ko ban tam mac ke ko suy nghi ve nhung dieu nay`.....thi minh van mai la ban tot....ban tot theo dung nghia den...ko fai la bang mat ma ko bang long....uk?....u dong y chu'....
co mt dieu HA mong u lun nho'....se co it' nhat mot nguoi lun o ben va doi theo u moi luc....;)...thanks u vi tat ca moi thu :)

t.jerome

Member
con yêu má...đó là tất cả...con cũng hok biết là con có thể vượt qua đc đợt này hok nhưng nhất định con sẽ cố gắng má ạ...vì ở đó má vẫn chờ con về....nhất định con sẽ về dù cơ hội của con chỉ là 30%....con yêu má nhiều :x

theshadow

Member
muốn quên hết mọi thứ,sống ko phải bận tâm gì như hồi cấp 1,vô tư hồn nhiên ko biết yêu là gì.......chỉ có học và chơi.......

Tôi ko muốn ông giận tôi đâu:(...nhưng có lẽ điều đó là ko thể...tôi ngu si...tôi chẳng biết gì cả...tôi fụ lòng tốt của ông rồi.....có lẽ ko chỉ là giận nữa là mà ghét rồi...:(:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

ly huyen vy

Member
;-) hehehe!Thay cho nghi ma ;) ;-) !!!he' he' he'...lay troi cho mr Nguyen ...cho con len bang hoac cham vo de cuong de go diem.Neu ko thi....die la chai chac! :(( :(( :((

AAAAAAAAAAAaa....sao số mình xuân vãi đạn:)):))...cứ lần nào bùng là i như rằng cũng là thầy cho nghỉ>:):)):))...ui bà Vy ui tui iu bà quá:)):)):))....
Điều muốn nói:...ko fải nói...mà là chửi:(:)((...đau lòng...thất vọng...ân hận...chán nản...muốn buông xuôi:(

CandT15

Member
Tao về rồi nè, mày ở đâu >_<. Sao mày biến mất tăm. Bây giờ tao mới hiểu...Tao biết mày là đứa tốt, mày có nghị lực. Mày phải vượt qua mọi chuyện một mình. Tao đã ko ở gần mày lúc mày cần. Tao ko biết phải nói j.
Nếu ko đc gặp lại nhau thì đành chịu, chỉ mong mày sống tốt.
Just wanna let u know that u r not alone. Im back n u can call me anytime (nếu mày còn nhớ đến tao :( ). Tao xin lỗi. Mày vẫn mãi là bạn tao:( .

trungvb

Moderator
chán nản mệt mỏi...hizzz chiều tưởng ktra tin HK mà mình lại hông bít chìa khoa vất đau oài...:( ..sợ que may mà còn hàng phòng bị....>:) >:)
cuối cùng đi học thì không ktra mà xuống phòng máy ngồi....2 tiết trôi qua thật nhanh.....
8h hơn roài vừa đi học về,,,,:(( :((
9 tiết ở trường và 1 ca học thêm....:(( :((
vậy là hôm nay vừa trôi qua....1 ngày mệt mỏi....với bao việc ở trường..lại còn học từ 7h đến 20h nữa....:( :( .....đc nghỉ có chưa đc 2 tiêng cả trưa và chìu...
lúc về thấy topic của anh Tùng bị lock oài...:-O :-O ..muốn nói nhiều điều mà lúc trưa không nói đc,...thì nó bị lock mất oài...chán quá...hixxx...nếu đc đồng nghiệp nèo unlock hộ e nhé....thanks rất nhiều....>:D<

foxdunk

Member
Mình là cái đồ ngớ ngẩn...thần kinh...khùng,điên....Có khi phải bảo ông bà già cho đi khám tâm lý...X( ...Yêu yêu nhớ nhớ...lại đến ghét,vô cảm...X( ...Ko hiểu nổi trong đầu đang nghĩ cái quái j nữa....X( ...Tâm trạng thay đổi như đúng rồi...X(

gipypy_9x

Member
hờ , hôm nay mới biết anh mình có nyêu mất roài , vậy là chẳng còn ai quan tâm và nghĩ cho mình như anh nữa :(( , mà chắc anh ý cũng chẳng nghĩ nhg việc anh ý làm là quan tâm đến mình đâu :)
Chán quá , lên net chỉ mong đc gặp bạn mà dạo này bọn nó đi chơi vơi ay ey hết á huhuhu :((

gipypy_9x

Member
Minh Chau: em co bao nhieu la anh trai
Minh Chau: nhg da co 1 ai quan tam den em
Minh Chau: nhu nhg thang` anh cua con hoa quan tam den no chua
Minh Chau: ma` toan la ban cua em la anh no ...................................
Minh Chau: moi luc co chuyen gi
Minh Chau: em chang bao h noi ra
Minh Chau: con no chua kip noi ban em da lo sot vo va con keu em ko quan tam
Minh Chau: em ko ghen ty voi no nhug sao ai cung quay lung voi em
Minh Chau: em dau co' xau' voi moi nguoi` dau
Minh Chau: da the luc dau em va thang giang cai nhau no noi voi 1 ng ` 1 kieu
Minh Chau: con` thang` long thi` keu em dung` dinh vao` chuyen nay` chuyen kia
Minh Chau: em chi mong co ai de em co the noi het noi het nhg gi em nghi
Minh Chau: ko can giau 1 cai gi ca
Minh Chau: the ma ke ca cai hang`
Minh Chau: em cung chang noi dc
Minh Chau: ai cung nghi chi toan em noi ve em
Minh Chau: ko chiu quan tam den ho
Minh Chau: nhg ho co noi gi dau ? em ? cung dau noi gi
Minh Chau: bat cong xa hoi ko the chap nhan dc
Minh Chau: co 1 thang` anh duy nhat biet lo9 cho minh`
Minh Chau: thi chang may khi
Minh Chau: gap
Minh Chau: o? lop thi` a' thoi roi`
Minh Chau: em hau` nhu chang choi voi ai
Minh Chau: moi lan den truong`chang muon vao` lop
Minh Chau: chi co khi nao` em online thi` it ra em moi dc cong nhan , dc quan tam
Minh Chau: nhg chi la ban o ngoai`
Minh Chau: con trong truong thi a' chi co hoaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Minh Chau: cai gi no cung dc ung ho trong khi em thi` sao
Minh Chau: cai gi cung bi noi len 4rum danh gia nhan xet
Minh Chau: luc ma` anh tien' noi' em ve` cai vu em chup anh?
Minh Chau: em chang? tuc ti nao` ca
Minh Chau: vi it nhat anh y cung nghi cho em
Minh Chau: rang` em ko nen lam the
Minh Chau: em da thik anh nhg em ko noi , cung chang ai nghi cho em ngoai` cai hang`
Minh Chau: cai gi cung se qua
Minh Chau: nhg tat ca nhung gi em da tuc da buon da buc xuc
Minh Chau: thi chang bao em quen
Minh Chau: da the
Minh Chau: hom nay thang vu d2 vua khen em du? thu trc mat ca lu
Minh Chau: cai hoa cung noi , em ko thik no noi the
Minh Chau: em dau can la hot girl
Minh Chau: em thay minh dau co xung
Minh Chau: dang
Minh Chau: nhg chang ai hieu
Minh Chau: em noi the chak chi mat thoi gian cua anh
Minh Chau: ma anh cung chang hieu