Điều muốn nói ***

ly huyen vy

Member
le_nam_87 said:
Hic. Bị reply kiểu này chắc chết thật mất . Lạy chúa. Thế là bây giờ mình có tới 4 vợ rồi. Nhà thì bé = lỗ mũi mà chia 4 thì thôi rồi .
Ah hôm qua anh vừa đi ăn sushi rồi. Nghe thằng bạn giới thiệu nên đi ăn luôn. Thôi thì ăn Pizza nhé (Tiết kiệm hơn >:) )
Ong xa kieu nay ko dc roi!Bit vo ko an duoc cay the ma ru di an sushi :(( bit ngay ma, !chang quan tam j den vo ca, chac lai co em nao roi!!! Toi ve...chet voi toi!>:) >:) >:) .

le_nam_87

Member
ly huyen vy said:
Ong xa kieu nay ko dc roi!Bit vo ko an duoc cay the ma ru di an sushi :(( bit ngay ma, !chang quan tam j den vo ca, chac lai co em nao roi!!! Toi ve...chet voi toi!>:) >:) >:) .
Ox cũng ko thích ăn cay >> Hợp gu rồi.
Tối nay ko ngủ nhà cũng ko sao. Ở lại trường luôn sáng mai còn đi thi.
Tối hôm qua anh học nhiều cực. Học từ 8h tối đến 4h sáng. Mẹ bảo con ơi ngủ đi học vừa thôi học nhiều hại sức lắm. Sướng thế .
(Thực tế:hôm qua tưởng có cúp C1 chờ đến hơn 4h mà ko thấy nên đành đi ngủ. Hôm nay mới có C1. Ngu quá )

ly huyen vy

Member
le_nam_87 said:
Ox cũng ko thích ăn cay >> Hợp gu rồi.
Tối nay ko ngủ nhà cũng ko sao. Ở lại trường luôn sáng mai còn đi thi.
Tối hôm qua anh học nhiều cực. Học từ 8h tối đến 4h sáng. Mẹ bảo con ơi ngủ đi học vừa thôi học nhiều hại sức lắm. Sướng thế .
(Thực tế:hôm qua tưởng có cúp C1 chờ đến hơn 4h mà ko thấy nên đành đi ngủ. Hôm nay mới có C1. Ngu quá )
me chong em tot the day cac bac ah!EM muon noi:con iu me lam!!!;-) ;-) Chieu ong xa thay em, o nha em chi moi viec..bat nat chong thoi.

theshadow

Member
chài,sao tự nhiên mình lại thế nhỉ??????????? mình vốn đâu phải thằng yêu đuối..........từ khi lên lớp 10 mình mới thế..........chả hỉu tại sao???????????

ly huyen vy

Member
theshadow said:
chài,sao tự nhiên mình lại thế nhỉ??????????? mình vốn đâu phải thằng yêu đuối..........từ khi lên lớp 10 mình mới thế..........chả hỉu tại sao???????????
=)) =)) =)) Chung to...len lop 10...ban G moi bat dau...LO*N =)) =)) =))

ly huyen vy

Member
a a a ANh làm bài thi ko tốt sao??hix...thương quá đi mất...biết làm gì cho anh bây giờ nhỉ???Ngoài an ủi ra...hehehehe bít thừa là anh rất giỏi, rất thông minh...em tin chẳng kì thi nào làm khó anh được ...Ông xã ạ...

le_nam_87

Member
ly huyen vy said:
a a a ANh làm bài thi ko tốt sao??hix...thương quá đi mất...biết làm gì cho anh bây giờ nhỉ???Ngoài an ủi ra...hehehehe bít thừa là anh rất giỏi, rất thông minh...em tin chẳng kì thi nào làm khó anh được ...Ông xã ạ...
Ko biết có phải là mình ko nhỉ. Chắc ko phải rồi .
Chắc "ông xã" này xúc động chảy nước mắt mất:((

ly huyen vy

Member
úi úi úi...chẳng bít anh có giống Tạ Đình Phong như em nghĩ không nhỉ???hehehe rất đáng iu...***hihihihi khổ thân lúc nào cũng thấy kêu "mệt wa'" " đói wa'" xuong ghe nhỉ!!!

le_nam_87

Member
ly huyen vy said:
úi úi úi...chẳng bít anh có giống Tạ Đình Phong như em nghĩ không nhỉ???hehehe rất đáng iu...***hihihihi khổ thân lúc nào cũng thấy kêu "mệt wa'" " đói wa'" xuong ghe nhỉ!!!
Hehe ko bị ăn dưa bở đâu. =1/10 Tạ Đình Phong đã ko suốt ngày phải đi solo thế này.
À quên anh ko hỏi em . Mắt em có bị tật gì ko :))

ly huyen vy

Member
le_nam_87 said:
Hehe ko bị ăn dưa bở đâu. =1/10 Tạ Đình Phong đã ko suốt ngày phải đi solo thế này.
À quên anh ko hỏi em . Mắt em có bị tật gì ko :))
:(( :(( ng ta khen ma con treu ng ta dc nua.Cai anh nay...thich an don ko ha X( X(

le_nam_87

Member
ly huyen vy said:
:(( :(( ng ta khen ma con treu ng ta dc nua.Cai anh nay...thich an don ko ha X( X(
Hic. Hình như tại anh em mình spam nhiều quá nên ko còn ai vào Topic này nữa rồi. Chuyển vào vấn đề chính của Topic đi để còn hút khách.

gipypy_9x

Member
ừm , chả biết nói gì cả , mai lại họp phụ huynh , chưa biết ngày mai sẽ thế nào chứ hôm nay thì chán đời lắm roài ...........khổ thật , chẳng hiểu vì sao mìn lại chịu nhiều chuyện đến thế , có gì tự hào thì tự hào vì mình chịu quá nhiều chuyên thế mà vẫn cừoi đc thế này .........:))

Chị cũng chẳng biết làm thế nào nữa....mặt rất mún đi cùng mọi người, mặt lại mún đi cùng mọi người khác...ích kỉ tham lam quá fải ko:(...giờ chị thật đáng ghét...đang ghét chính bản thân mình:(:((

ly huyen vy

Member
le_nam_87 said:
Hic. Hình như tại anh em mình spam nhiều quá nên ko còn ai vào Topic này nữa rồi. Chuyển vào vấn đề chính của Topic đi để còn hút khách.
AAAA.... NGhi he roi....chan nhi!!!Anh em minh chia tay 3 thang roi...Em phai...hoc lam con gai :"> :)) >:) ...luc ay...anh con nho em ko???

Chá biêt giờ xin lỗi còn có ích gỉ...chẳng bao giờ đc tha thứ đâu mà...thôi...điều muốn nói mai sẽ nói hết, kể cả có là nói lần cuối cùng thì cũng fải nói thôi:-<

gipypy_9x

Member
eo ơi , chán đến chết đi đc , lặp đi lặp lại những cái nhạt nhẽo vô vị , sống chỉ là thế thôi à , ko mục đích , ko ước mơ , ko gì hết
NGày nào cũng chỉ ăn ngủ chơi ..........sao ko ai thấy quá chán à .......
Chung quanh mình .......................hmmmmmmmmmmm , chẳng biết nên nói gì , đúng là sống 1 mình là thích nhất , đã thích nhiều ngừoi , cả nó và anh ý nhưng giờ thì ko , chẳng ai cả , thích cũng chỉ đến thế mà thôi , chẳng có gì hay ho cả chán

gipypy_9x

Member
đói với anh có phải em ko là gì ko ? , bình thường thì em chẳng để ý mấy chuyện này đâu , nhưng đã chán , biết xong lại càng chán hơn ................những cái mình muốn giữ bao giờ cũng vuột mất ? mà sao lắm người die thế ..........toàn người thân thà ko biết còn hơn ...........cũng chỉ là 1 lý do nhỏ khiến mình chán , nhưng mà đúng là chẳng có ai hiểu mình cả , chẳng ai hiểu thực sự mình đã nghĩ gì , đang thấy thế nào , muốn gì , ai cũng biết có chút chút ........thôi thế thì lại càng muốn đc 1 mình , chẳng cần ai hết nữa , chán rồi :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000